Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1735|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Goo Hye Sun xuất hiện trước công chúng lần đầu tiên kể từ sau khi nhập viện

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-5-2017 10:36:13 | Xem tất |Chế độ đọc
Goo Hye Sun đã cập nhật thông tin về tình trạng hiện tại của cô cho người hâm mộ sau khi bị nhập viện vào tháng 3 vì sốc phản vệ.

Ngày 16/5, cô ấy đã đăng tải trên Instagram của chồng mình, Ahn Jae Hyun: "Cách đây vài ngày, tôi đã nhận được chứng chỉ giáo viên nghệ thuật cho trẻ em. Vì vậy, tôi đã làm việc này cùng với đứa trẻ (ý nói chồng) ở nhà. Bên trái là của Goo Hye Sun, bên phải là của Ahn Jae Hyun. Tôi đã vẽ một góc của mùa xuân còn đứa trẻ (chồng mình) diễn tả sự ngây thơ của những người đang vui chơi nơi đó. Anh ấy quả là một nghệ sỹ dễ thương."

Ngày 20/5, cô ấy sẽ tham gia buổi ký tặng của triển lãm "Honeymoon Story". Sự kiện này đánh dấu lần đầu tiên trở lại với công chúng của Goo Hye Sun kể từ sau khi nhập viện.

Honeymoon Story là triển lãm quy tụ 17 nghệ sỹ mới kết hôn tham gia. Goo Hye Sun là một trong những nghệ sỹ ấy. Cô ấy đã cho thấy một tác phẩm nghệ thuật trừu tượng thể hiện nhiều quan niệm khác nhau về hôn nhân. Trước đậy, Goo Hye Sun đã cho người xem thấy được cuộc hôn nhân tuyệt vời của cô với Ahn Jae Hyun thông qua chương trình thực tế của tvN "Newlywed Diary"

Thật vui khi nghe tin tốt lành từ cô ấy!

Source: soompi
Vtrans: heocute1

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 10:54:51 | Xem tất
Mong chị chóng khỏe và nhanh sinh em bé nha. Em bé của hai người chắc cũng xinh xắn trắng trẻo dễ thương lắm. Mặc dù không hiểu ý nghĩa bức tranh của hai người cho lắm nhưng vẫn thấy đẹp . Chị có vẻ càng ngày càng thích trẻ con rồi đó. Đợt trước cũng quyên góp trong bệnh viện. Đợt này còn dạy trẻ nhỏ nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 11:59:44 | Xem tất
mong là chị mau khỏe nhé
bộ phim bị bỏ dở của chị đúng là đáng tiếc thật đấy
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 12:05:36 | Xem tất
Cô ấy có xuất hiện đâu. Đâu được thấy mặt mũi của cô ấy đâu.
Cô gái ấy quá mạnh mẽ , chứ sốc phản vệ thì khó bề an toàn lắm. Mau khỏe lên nha.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 14:14:15 | Xem tất
Nói đến xuất hiện cứ tưởng là có ảnh của Goo đại nhân đi tham gia sự kiện chứ.
Dù sao cũng có nhắc đến sự kiện sẽ tham dự sắp tới rồi.
Hi vọng Ms.Goo sớm trở lại.
P/S: Mr.Ahn chỉ trẻ con trước mặt chị thôi, trước mặt người khác ổng phúc hắc lắm à!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 15:58:18 | Xem tất
Chị này rất giỏi mấy cái về nữ công thật, chúc chị khỏe mạnh thật nhanh và quay lại với khán giả, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 16:05:33 | Xem tất
Quả là vẽ tranh trừu tượng mình nhìn mà chả hiểu chi cả hay tại trí tưởng tưởng mình kém nhỉ
Chị đã khoẻ lại là mừng rồi, có anh chồng dễ thương luôn bên cạnh thật hạnh phúc
Giờ mong nhất là anh chị mau mau chào đón thành viên mới ( yêu trẻ con như vậy mà hay để thời gian chăm " em lớn" cho kỹ đã )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 19:32:03 | Xem tất
Chúc chị mau khỏe bệnh  
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 20:27:32 | Xem tất
Hi vọng chị sớm có nhiều những đứa trẻ để gia đình thêm rôm rả và hạnh phúc nhé
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2017 21:13:24 | Xem tất
Jae Hyun chỉ cười tươi khi ở bên cạnh Vợ yêu thôi, chứ khi không có Vợ, anh chàng này nhìn nghiêm lắm
Hye Sun hết làm cô giáo dạy Piano cho Chồng, bi giờ làm cô giáo dạy vẽ nữa
NHìn họ yêu và hăm sóc cho nhau thật thích
Nhưng trên tất cả là nàng Cỏ đã khỏe, mau trở lại với drama nhé, rất mong chờ đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách