Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2500|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Goo Hye Sun sẽ rời bỏ vai diễn hiện tại của mình trong bộ phim truyền hình MBC vì lý do sức khỏe

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-3-2017 12:55:13 | Xem tất |Chế độ đọc

Nữ diễn viên Goo Hye Sun sẽ rời bỏ vai diễn trong bộ phim truyền hình MBC "You're Too Much".

Vào ngày 24 tháng 3, một nguồn tin từ công ty quản lý của cô YG Entertainment đã cho biết, "Chúng tôi muốn xin lỗi những người hâm mộ và khán giả vì làm cho mọi người lo lắng. Goo Hye Sun sẽ không thể tiếp tục xuất hiện trong 'You're Too Much' vì lý do sức khoẻ. Gần đây trong quá trình quay phim, cô ấy đã thấy chóng mặt và khó thở, vì vậy cô đã được đưa đi cấp cứu tại bệnh viện. "

YG Entertainment tiếp tục cho hay, "Sau khi nhận được kiểm tra tại bệnh viện, Goo Hye Sun đã được chẩn đoán là bị rối loạn tiêu hóa nặng, dị ứng, và đòi hỏi phải nghỉ ngơi tuyệt đối và điều trị lâu dài. Cô ấy đang làm theo các chỉ dẫn của bác sĩ và hiện đang ở trong bệnh viện. Trước tình hình này, công ty và đoàn làm phim đã đi đến kết luận rằng sức khoẻ của cô ấy nên được ưu tiên hàng đầu. Vì vậy, chúng tôi đã có một quyết định khó khăn rằng cô ấy sẽ rời khỏi bộ phim này. "

Công ty YG kết thúc thông báo của mình rằng, "Chúng tôi hy vọng rằng Goo Hye Sun sẽ sớm khỏe lại, và chúng tôi cảm ơn tất cả mọi người ở đài MBC. Với tư cách là công ty đại diện của cô ấy, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để nữ diễn viên trở lại với trạng thái khỏe mạnh. "

Trong đó, Goo Hye Sun trước đây đã được phân đóng vai chính trong bộ phim truyền hình của đài MBC. Theo một báo cáo của các phương tiện truyền thông, nữ diễn viên Jang Hee Jin có thể sẽ tiếp nhận vai diễn của cô.

Chúng tôi hy vọng Goo Hye Sun sẽ hồi phục nhanh chóng!

Source: Soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 13:14:00 Từ di động | Xem tất
Lo lắng quá. Hy vọng ss nhanh bình phục. Phim đang rất hay mà, tiếc quá trời, khóc một dòng sông.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 13:19:58 | Xem tất
Nghe bảo Goo hye Sun đóng phim này bị chỉ trích rất nhiêu, phải chăng đây cũng là lý do cô ấy rời bỏ. Mình cũng ko xem nên không dám nhận xét, chỉ ghé vào đây để ủng hộ Jang Hee Jin nếu cô ấy thay thế Goo hye Sun. Chỉ mới biết Hee Jin qua bộ phim gần đây là My Shy Boss nhưng rất thích cô ấy

Bình luận

Hye Sun bị sốc phản vệ, một dạng tai biến dị ứng có thể gây hôn mê và tử vong, cho nên cô ấy buộc phải ngừng mọi hoạt động để điều trị bạn à  Đăng lúc 24-3-2017 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 13:25:47 | Xem tất
Thật tiếc cho đoàn phim vì phải thay diễn viên giữa chừng, mong chị Sun sớm bình phục,và cũng hi vọng chị Jang Hee Jin sẽ làm tốt phần còn lại, chị cũng là diễn viên đầy thực lực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 13:33:39 | Xem tất
Lâu lắm mới thấy Goo Hye Sun tham gia quay phim mà lại bị vấn đề sức khỏe, tiết quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 14:12:51 | Xem tất
Hi vọng chị sớm bình phục
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 14:15:59 | Xem tất
Jang Hee Jin cố lên, ũng hộ chị ! Phim đang bị chỉ trích, giờ  đổi dv, mong rating sẽ tốt lên!
thanks bạn trans tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 14:23:28 | Xem tất
Thật là buồn khi nghe tin này, tập 5 -6 tuần trước hye Sun dễn xuất tốt hơn nhều
Đánh gái về cô ấy nhiều khi không khách quan lằm tội cho những cố gắng của diễn viên
Thấy Jae Hyun ra sân bay Incheon sáng nay đi HongKong dự sự kiệm mà mặt buồn rười rượi, thấy tội ghê
Chỉ mong Hye Sun mau bình phục thôi. Cố gắng lên nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 14:32:07 | Xem tất
chúc chị Hye Sun mau chóng khỏe lại! Mong dự án lần sau tốt hơn!
cố gắng lên!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2017 15:12:41 | Xem tất
Hy vọng chị sớm khỏe mạnh trở lại. Mình thấy nhiều bình luận ám chỉ Goo Hye Sun bỏ vai vì bị chỉ trích nhiều về diễn xuất. Nhưng cá nhân mình thấy Goo Hye Sun ko phải người từ bỏ vai diễn của mình chỉ vì lí do đơn giản thế được. Hồi Blood chị ấy còn bị chỉ trích nhiều hơn mà vẫn theo vai diễn đến cùng đó thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách