Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 837|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo sẽ biến giấc mơ của người hâm mộ thành hiện thực tại buổi họp fan sắp tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Gong Yoo sẽ tổ chức fanmeeting tại Đài Loan và Hồng Kông vào mùa xuân tới.

Vào ngày 29/04, nam diễn viên sẽ có một buổi fanmeeting tại Đài Loan và ở Hồng Kông một tuần sau đó vào ngày 06/05. Đây sẽ là lần đầu tiên của nam diễn viên quảng bá ở nước ngoài sau khi tham gia bộ phim truyền hình hit của đài tvN "Goblin".

Mùa hè năm ngoái, Gong Yoo đã tham gia bộ phim "Train To Busan" và đạt doanh thu phòng vé tại Hàn Quốc, Thái Lan, Hồng Kông và Đài Loan. Chỉ hai tháng sau khi ra mắt bộ phim của mình, Gong Yoo đã bắt đầu quay phim cho "Goblin" của tvN, điều này đã giúp anh giành được nhiều trái tim của người hâm mộ ở nước ngoài.

Khẩu hiệu cho các buổi họp fan của anh là: "Hãy Sống cho giấc mơ của bạn, hãy Lắng nghe giấc mơ của bạn, bạn là ước mơ của tôi", điều này càng khiến cho người hâm mộ ở Hồng Kông và Đài Loan thêm mong chờ vào buổi họp fan này.

Trong khi đó, Gong Yoo hiện đang xem xét các lời mời và tìm kiếm dự án tiếp theo của mình và anh cũng đứng đầu bảng xếp hạng danh tiếng thương hiệu của hãng Nghiên cứu Kinh doanh Hàn Quốc vào tháng Hai.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2017 18:14:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khẩu hiệu như z chắc buổi họp fan sẽ có nhiều điều mong đợi lắm. :3 Hết ông Thần Chết rồi tới ông Yêu Tinh chiều lòng fan. :3 mong là cả 2 ng có thể tham gia fanmeeting của nhau, z chắc fan sướng điên lun mình chắc chỉ chờ live trên V Line dc thôi cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2017 18:27:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khẩu hiệu gì mà ngọt lịm thế. Ghen tị với các fan ở Đài Loan và HongKong quá. Hóng dự án tiếp theo của anh, chắc anh sẽ trở lại tập trung cho dự án điện ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-3-2017 19:14:58 | Chỉ xem của tác giả
Yêu tinh đang hot lắm mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-3-2017 20:48:16 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá Goong Yoo, chúc fan meeting thành công nhé. Chúc sớm trở lại với dự án mới lợi hại hơn nữa.
rất nhớ Yêu tinh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-3-2017 21:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Chú Gong Yoo đang ở thời đỉnh cao thứ hai rồi, phim thì kết thúc lâu mà mình vẫn chưa có hứng để xem một bộ phim Hàn nào cả. Mong nhìn thấy chú nhiều hơn qua các hoạt động này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-3-2017 21:41:29 | Chỉ xem của tác giả
Sau Goblin cả Tinh lẫn Tử đều bận rộn với các buổi họp FM
Mà tổ chức ở đâu cũng đều chật kín fans hâm mộ hết
Rất tò mò xem anh Gong Yoo sẽ làm gì để " biến giấc mơ của người hâm mộ thành hiện thực "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-3-2017 21:52:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh già, được lòng fan ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-3-2017 22:09:26 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần anh tái xuất mảng phim truyền hình là đều gây sốt, đúng là diễn viên gây thương nhớ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-3-2017 23:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Chú già yêu tinh đang là cái tên gây sốt trên mọi mặt trận mà
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách