Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1047|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo nói về việc anh không sử dụng phương tiện truyền thông xã hội

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Gong Yoo chia sẻ suy nghĩ chân thực của bản thân về phương tiện truyền thông xã hội.

Trong cuộc họp báo trước buổi fan meeting tại Đài Loan vào này 28 tháng 4, một người hâm mộ đã hỏi anh, "Tại sao anh không dùng phương tiện truyền thông?"

Gong Yoo bắt đầu, "Trước hết, tôi không thích chụp các bức ảnh tự sướng. Khi tôi đến một nơi nào đó, tôi thích ngắm nhìn bằng đôi mắt hơn là chụp ảnh."

Anh giải thích, "Một phần tôi không thích dùng phương tiện truyền thông xã hội bở vì nó sẽ hiển thị cho mọi người, một phần của nó sẽ không được đúng nữa. Nó làm tôi không được thoải mái khi nó thể hiện mọi điều theo một khuôn mẫu."

Anh nói thêm, "Mọi người sẽ có những ý kiến khác nhau về điều này. Nó không tốt cũng không xấu. Đó chỉ là cảm xúc của bản thân tôi mà thôi."

Còn bạn, quan điểm về phương tiện truyền thông xã hội là gì?

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-4-2017 08:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh luôn thành công, mong được gặp anh trong dự án phim sớm nhất, cũng mong tin anh cưới vợ nữa, hi, thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2017 10:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ anh ấy làm thế là hợp lý. Mình mà nổi tiếng như anh ấy mình cũng khỏi xài fb ig luôn hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-4-2017 10:12:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là người đàn ông chững chạc nhưng mà k sử dụng phương tiện truyền thông xã hội khi là một ng nổi tiếng như anh cũng có chút bất lợi, nhất là việc k tương tác dc nhiều với người hâm mộ. Giống chị Park Bo Young lúc trc cũng k sd mạng xã hội nhưng dạo gần đây chị cũng chịu khó xuất hiện trên V live lắm, chia sẻ được nhiều thứ với fan nữa. Cũng mong anh có dc 1 tài khoản Instagram riêng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-4-2017 10:38:56 | Chỉ xem của tác giả

Gong Yoo sống kín tiếng mà, mạng xã hội như con dao 2 lưỡi ý mà
Mong sự nghiệp của anh ngày càng phát trển
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-4-2017 14:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng nghĩ anh ấy làm như vậy là đúng đắn, khi chia sẻ quá nhiều thì cảm giác cuộc sống không còn là của riêng mình nữa ấy. Xem cái gì đó qua ảnh không thể cảm giác thật như chứng kiến tận mắt được.
Mong là anh sẽ luôn hạnh phúc với cuộc sống của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-4-2017 23:07:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
A kín tiếng quá đi mât.Thật sự trong mọi việc điều có cái lí của nó cả nên đôi lúc việc a k dùng mạng xã hội lm Fan hơi buồn một tẹo vì ít đc cập nhật về à nhưng k s Fan thì mãi ủng hộ a.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-4-2017 08:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Có nhiều sao Hàn k sử dụng mạng xã hội ghê
Có lẽ anh là người sống kín đáo k thích cuộc sống riêng bị quấy rầy nhiều
Tks bạn dịch

Bình luận

Nhiều khi do công ty quản lý nữa bạn ạ.  Đăng lúc 6-5-2017 02:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-4-2017 09:52:39 | Chỉ xem của tác giả
sử dụng nhiều sẽ có vấn đề khó kiểm soát chính hình ảnh của mình mà. Tuy nhiên bạn không sử dụng thì các fan của bạn cũng làm dùm thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-4-2017 18:43:57 | Chỉ xem của tác giả
Mạng xã hội nó nguy hiểm lắm, chú yêu tinh nói đúng mà
Đôi khi mình đăng hình lên mà lỡ trùng với ai là bọn knet nó soi, sau đó suy luận rồi bắt đầu chửi như đúng rồi vậy đó, mệt cho cả idol và fan luôn. Tốt nhất là tránh xa nó và tìm cách khác giao lưu với fan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách