Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1236|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo nói anh rất nhớ dàn diễn viên "Goblin" và thừa nhận rằng rất khó để giữ liên lạc với lịch trình bận rộn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Gong Yoo gần đây đã khẳng định lại tình cảm của mình đối với dàn diễn viên bộ phim truyền hình "Goblin" của đài tvN. Anh đã chia sẻ về nhóm vào ngày 28 tháng 4 trong buổi họp báo trước buổi fan meeting của mình tại Đài Loan.

Khi nói về Lee Dong Wook, Gong Yoo nói, "Khi chúng tôi ở trong quân đội cùng nhau, tôi nghĩ rằng cậu ấy là một chàng trai tuyệt vời. Làm việc cùng cậu ấy trong "Goblin" làm tôi nhận ra rằng cậu ấy còn tuyệt vời hơn tôi nghĩ."

Anh tiếp tục khẳng định rằng dàn diễn viên "Goblin" đã có thể tạp ra một tác phẩm tuyệt vời bởi vì tất cả mọi người đều kính trọng nhau. Gong Yoo nói thêm, "Lee Dong Wook đặc biệt quan tâm đến tôi. Bởi vì cậu ấy đã đóng phim từ lâu rồi, nên làm việc với cậu ấy rất dễ chịu."

Gong Yoo kết luận rằng, "Mặc dù chúng tôi không thể giữ liên lạc với nhau vì lịch trình bận rộn, nhưng tôi rất nhớ tất cả mọi người."

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-4-2017 08:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh chị thành công với những dự án riêng của mình, thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2017 10:09:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong có 1 buổi fanmeeting của dàn cast Goblin nhưng chắc là k thể xảy ra rồi nghe nói sau bộ phim mấy anh chị làm việc với lịch trình bận gấp mấy lần trc đó nữa. Mong ngày nào đó mấy anh chị sẽ tái hợp trong dự án mới :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-4-2017 10:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người thân thiết quá chừng luôn ah
Mong sự nghiệp của tất cả ngàng càng phát triển
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-4-2017 14:57:14 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù rất khó giữ liên lạc nhưng mong là mọi người sẽ luôn nhớ đến nhau, và sẽ có thể sắp xếp thời gian để gặp gỡ nhau nữa. Hy vọng mọi người sẽ tiếp tục thân thiết. Vẫn còn nhớ Goblin nhiều quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-4-2017 17:38:00 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhớ anh già quá! quả thật là một con người ấm áp mà!
dạo này đi dự sự kiện  nhiều quá trông gầy đi chút rồi ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-4-2017 23:10:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng trong tương lai mọi người sẽ có một chút thời gian làm cuộc gặp mặt tám chuyện với nhau rồi dân tình cũng đx thoả mãn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-4-2017 08:45:24 | Chỉ xem của tác giả
Khi nói về Lee Dong Wook, Gong Yoo nói, "Khi chúng tôi ở trong quân đội cùng nhau, tôi nghĩ rằng cậu ấy là một chàng trai tuyệt vời. Làm việc cùng cậu ấy trong "Goblin" làm tôi nhận ra rằng cậu ấy còn tuyệt vời hơn tôi nghĩ."

Chịu k nổi với bromance của 2 anh mà, đi đâu phỏng vấn hay FM cũng chêm vài câu thả thính là thế nào?
Thêm cái pic 3 minh hoạ của thớt nữa chắc chớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-4-2017 09:59:11 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng nhớ dàn diễn viên của Goblin huống hồ bạn ấy. Chúc các bạn có một mối quan hệ tốt đẹp dài lâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-4-2017 18:42:10 | Chỉ xem của tác giả
Team Goblin toàn những người không hoặc là ít thường xuyên dùng mạng xã hội thôi mới khổ, chỉ có mỗi thằng cháu là hay sống ảo thôi ="= Mình cũng nhớ phim mà không có thời gian xem lại phim (vì đang thi cử) nên chỉ xem mấy đoạn cut nhỏ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách