Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3102|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo, Lee Dong Wook và Yook Sungjae - bộ ba đẹp trai trong hình ảnh mới nhất của "Godlin"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Gong Yoo, Lee Dong Wook và  thành viên Yook Sungjae của nhóm nhạc thần tượng BTOB gần đây đã được giới thiệu hình ảnh tuyệt vời của mình trong hình ảnh mới nhất vừa được tung ra cho bộ phim truyền hình “Goblin”.

Với ngày phát sóng ngày càng đến gần, đài cáp tvN đã tiết lộ nhiều hình ảnh hơn cho “Goblin”, trong đó hôm nay có ba nhân vật nam của bộ phim. Mỗi nhân vật đều có một tích cách, đặc điểm đặc trưng khác nhau, nam diễn viên nổi tiếng Gong Yoo sẽ hóa thân thành nhân vật “Goblin” bí ẩn và ẩn giấu những nối buồn. Nam diễn viên điển trai Lee Dong Wook sẽ vào vai một thần chết gợi cảm và vô cùng tinh tế và thần tượng được ưa thích Yook Sungjae sẽ đóng một tài phiệt thế hệ thứ ba và là người tùy tùng của con yêu tinh Yoo Duk Hwa.

Vào ngày 17 tháng 11, bộ phim phát hành ảnh tĩnh của ba nhân vật nam trong một khung cảnh giống như “Ba anh em Goblin”. Đội ngũ sản xuất của bộ phim cũng đã tiết lộ “Gong Yoo, Lee Dong Wook và Yook Sungjae sẽ có một sự tươi mới, mối quan hệ hài hước trong tình yêu của họ cũng khác nhau.
“Goblin” là một bộ phim về đề tài giả tưởng, nội dung xoay quanh câu chuyện “Yêu tinh” do Gong Yoo đóng chính tìm kiếm một cô dâu thuộc thế giới loài người để kết hôn chấm dứt cuộc sống bất tử của mình. Bộ phim truyền hình sắp tới của đài tvN có sự tham gia của hàng loạt tên tuổi nổi tiếng như Gong Yoo, Lee Dong Wook, Yoo In Na, Yook Sungjae, Kim Go Eun…

Bộ phim “Goblin” sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 2 tháng 12 tới đây.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-11-2016 11:07:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nếu kết hôn để chấm dứt bất tử vậy thì cô dâu chỉ thành công cụ thôi hả, và ban đầu họ ko có tình cảm, cô dâu chỉ là người có thể rút thanh kiếm huyền bí dùm yêu tinh thôi phải ko. Sẽ ra sao nếu 2 người nảy sinh tình cảm sau này? Yêu tinh sẽ chết sớm hay sống một đời cùng cô dâu của hắn rồi 2 người mới ra đi cùng nhau. Và vai trò của thần chết mất trí nhớ ở đây là gì. Nếu như anh ta yêu cô chủ quán gà rồi lại nhớ ra sứ mệnh của mình thì chuyện gì xảy ra nhỉ. Mà nếu là thần chết thì dù mất trí nhớ vẫn có cấp trên chứ nhỉ, có phải là anh ấy bị rơi xuống nhân gian và mất liên lạc với giới của mình nên sẽ ko biết mình là thần chết ko.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-11-2016 11:11:46 | Chỉ xem của tác giả
phim này của biên kịch Secret garden phải không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-11-2016 12:10:49 | Chỉ xem của tác giả
bao h phim mới lên sóng...

không thể chờ được nữahóng quá...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-11-2016 13:30:47 | Chỉ xem của tác giả
Bộ film tui mong ngóng ngày giờ huhu ~

Bộ ba ai cg đẹp traiiiiiii lắm lắm luôn

Nội dung film mới mẻ nữa chứ =]] mong chờ sang tháng 12 mà thấy lâu quá là lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2016 14:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Trông ba trai đẹp cùng một chỗ thế này vừa thấy quắn quéo vừa buồn cười, cứ như thể hai thanh niên kia đang tâm sự gì đấy thì bị ông chú bắt quả tang gọi vào Còn nửa tháng thôi, hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-11-2016 14:25:03 | Chỉ xem của tác giả
3 nhân vật nam đều hút fan ạ
phim có cả yoo in na nữa, chị ấy giọng đáng yêu kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-11-2016 14:25:34 | Chỉ xem của tác giả
keke cả 3 người đều đẹp
chúc phim thành công nha