Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1944|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo chia sẻ về sự sợ hãi của mình khi đóng cùng với zombies trong "Train to Busan"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-7-2016 11:00:37 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 13/07, diễn viên Gong Yoo đã có một cuộc phỏng vấn để quảng bá bộ phim "Train to Busan". Qua đó anh ấy đã nói về sự sợ hãi khi đóng với những diễn viên vào vai zombies.

Trong buổi phỏng vấn, anh ấy cho biết "Tôi cảm thấy sợ một cách rất tự nhiên. Khi tôi còn bé, tôi rất ghét việc phải đi vào những ngôi nhà ma. Vì vậy, việc quay với zombies trong bộ phim này rất đáng sợ đối với tôi."

Anh ấy giải thích thêm "Trong nhiều cảnh quay zombie đang rượt đuổi tôi, tôi nghe đạo diễn hô cắt và đứng lại, nhưng những diễn viên zombies đằng sau thì không nghe thấy và tiếp tục đuổi theo tôi. Vì vậy có rất nhiều video hậu trường trông tôi có vẻ rất ngốc."

Anh ấy cũng dành lời khen ngợi cho các diễn viên zombie "Tôi đã suy nghĩ về nhiều thứ khi làm việc với những diễn viên này. Tôi nhận ra rằng những vai diễn mà mình đóng, dù là vai lớn hay nhỏ đều không thành vấn đề. Có một số trường về zombie ở các studio ở nước ngoài, và các diễn viên chỉ được phép vào vai này khi đã qua vài lớp huấn luyện. Tuy nhiên ở Hàn Quốc thì không có những nơi như vậy. Vì vậy các diễn viên vào vai zombies phải trải qua các khóa huấn luyện treo mình trên dây cáp trong lúc chuẩn bị cho bộ phim. Mọi người đều đã cố gắng rất nhiều và tôi cảm thấy vô cùng biết ơn."

"Train to Busan" là một bộ phim về những hành khách chiến đấu để sống sót trên chuyến tàu tới Busan khi một thảm họa xảy ra ở Hàn Quốc. Bộ phim sẽ ra rạp ở Hàn Quốc vào ngày 20.07.

Cre: sp
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 11:46:20 | Xem tất
A, giờ thì em biết là anh sợ ma nha

Nhìn cao to, đập choai vậy mà sợ ma thì biết sao, đi nhà ma kích thích lắm đấy ạ.

Anh sắp comeback drama rồi, chúc phim mới thành công nha Gong Yoo oppa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 14:43:03 | Xem tất
Hóng phim của anh Yoo quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2016 21:14:42 | Xem tất
Anh Gong Yoo coi vậy mà sợ ma nha chia sẻ về sự
sợ hãi của mình khi đóng chung với Zombies trong
phim " Train to Busan " , khi nhìn những diễn viên
diễn vai Zombies anh có một sự sợ hãi ,có lẽ những
diễn viên này diễn và hóa thân giống zambies quá .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2016 15:22:54 Từ di động | Xem tất
Nhìn anh vậy mà cũng sợ ma
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2016 19:11:43 | Xem tất
Lại là 20.7
ngày này nhiều phim đáng mong đợi ra mắt quá
Phim này hy vọng thành công mạnh mẽ , Movie bên Hàn lấy đề tài phim này dễ thành công lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2016 13:09:17 | Xem tất
Đã xem phim và thấy chắc ảnh sợ thiệt đó, k nói dóc đâu
Phim hay kinh hồn! Hình ảnh của Yoo cứ ám ảnh mình mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-9-2016 00:43:27 | Xem tất
Mình vừa đi xem về xong ạ, phim mang tiếng zombie kinh dị mà xem xúc động, nhân văn quá đỗi. Khúc cuối xem anh diễn đạt hết hồn luôn, nước mắt cứ giàn giụa, tưởng mỗi mình mình hóa ra nhiều bạn khác cũng thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách