Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4376|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo chia sẻ về sự ''chán nản'' của đạo diễn Kim Ji Woon với quan điểm hôn nhân của anh

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-9-2016 17:44:37 | Xem tất |Chế độ đọc
Gần đây, nam diễn viên Gong Yoo đã chia sẻ về sự ''chán nản'' của đạo diễn Kim Ji Woon khi được nghe về quan điểm của anh đối với hôn nhân và gia đình.

Nam diễn viên và đạo diễn Kim Ji Woon đã hợp tác cùng nhau trong bộ phim có tựa đề ''The Age of Shadows'', và trong một cuộc phỏng vấn ngày 17 tháng Chín, Gong Yoo đã cùng nói chuyện về bộ phim điện ảnh này.

''Hiện giờ tôi cũng đã bước sang những năm cuối cùng của trong ngưỡng tuổi 30 rồi và tôi đã suy nghĩ rất nhiều về chuyện hôn nhân và gia đình mình.'' Anh chia sẻ, ''Thực sự mà nói, hiện giờ, tôi đã có quyết định sẽ gạt những suy nghĩ về chuyện kết hôn và xây dựng gia đình sang một bên.'' Nam diễn viên Gong Yoo đang ở đỉnh cao của sự nghiệp khi bộ phim điện ảnh anh vừa tham gia, ''Train to Busan'' đạt thành tích 10 triệu vé được bán ra tại các phòng vé.

''Thời điểm này rất quan trọng đối với tôi.'', anh nói, ''và sẽ phải làm thế nào để tôi có thể giữ vững sự nghiệp của mình sau khi 40 tuổi. Tôi đã trò chuyện rất nhiều cùng đạo diễn Kim Ji Woon rất nhiều trong thời gian chúng tôi làm việc cùng nhau. Anh ấy đã hỏi tôi rằng tôi nghĩ một người sẽ dành bao nhiêu thời gian trong cuộc đời mình để tận hưởng cuộc sống của cá nhân họ. Anh ấy nói rằng, ở Hàn Quốc, một người sẽ phụ thuộc vào gia đình, bố mẹ đến năm 30 tuổi, bởi vậy, chúng ta chỉ có khoảng thời gian từ những năm 30 đến 60 tuổi để tận hưởng cuộc sống của bản thân mình.''

Anh cũng nói thêm, ''Trước đây, tôi cũng đã từng nghĩ đến sẽ cần có một người ''bạn'' để bớt cảm thấy cô đơn và chúng tôi có thể chăm sóc cho nhau lúc ốm đau hay khi về già.''

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 20:31:20 | Xem tất
temm ư, a hi hi, xem train to busan của anh mà khúc cuối rớt nước mắt, chúc anh sự nghiệp ngày càng thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 21:35:19 | Xem tất
hựa, chú gần 40 rồi mà lại quyết định 'gạt suy nghĩ chuyện kết hôn sang một bên', thế chú đinh bao giờ mới nghĩ ạ?! Trời ơi xem phim thấy chú đóng vai người bố ko biết thể hiện tình cảm với con gái hay thế, cứ tưởng chú phải vợ con đề huề rồi chứ, giờ mà còn chưa thèm nghĩ thì bao giờ mới có gia đình ) chẹp cơ mà cơ hội trong sự nghiệp ko dễ gì mà tới như này, có người cả đời ko có, bảo đặt lên bàn cân cũng khó thật.
Cảm ơn chủ thớt nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 21:41:14 | Xem tất
đến tuổi này rồi còn không chịu lấy vợ
chắc chú già chưa gặp được đối tượng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 22:21:50 | Xem tất
Xem Train to Busan tới khúc cuối tưởng chú với cô mang bầu và em bé sẽ xây dựng lại 1 gia đình mới hạnh phúc, vậy mà... Quá buồn ( muốn khóc mà chả khóc được
CÒn quan điểm cá nhân của chú thì chú cứ giữ, muốn tận hưởng thì cứ tận hưởng. Cùng lắm noi gương Bae sama là cùng ý mà. Chúc chú hạnh phúc và hóng phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 22:50:45 | Xem tất
Anh mau chóng lấy vợ đi thôi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 23:24:16 | Xem tất
A cứ để như vậy đi, sao phải lập gia đình làm gì...

vẻ đẹp phong trần, lịch lãm

chúc sự nghiệp điện ảnh của anh ngày 1 phát triển hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2016 23:25:03 | Xem tất
Chú ơi là chú, gần 40 rồi đó chú ơi. Nhưng càng ngày càng thấy chú có sức cuốn hút kiểu đàn ông từng trải, thích dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 00:07:55 Từ di động | Xem tất
Gong Yoo quá chăm chỉ, mong là năm sau anh thắng lớn trong các lễ trao giải

Train to Busan xem cực kỳ cảm động, ko có một chi tiết thừa, mỗi vấn đề đưa ra đều được đẩy lên tới đỉnh điểm nên xem rất là thỏa mãn. Các zombie nhìn rất thật, khúc gần cuối có một con nhảy kinh hồn, chắc nó thăng cấp rồi, tưởng chết đến nơi với nó nhưng may quá thoát kịp. Điểm trừ nhỏ của phim này ư, nó thiếu những khoảng lặng đủ sâu để gây day dứt mãi về sau, lúc xem phim bật khóc nhưng rồi người ta sẽ quên mau và ko day dứt nhiều sau khi phim hết. Nói chung là một phim hành động đáng xem, cảm động và thỏa mãn khi xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 00:09:35 Từ di động | Xem tất
Có lẽ GongYoo xem trọng sự nghiệp hơn, dù gì đó cũng là quyết định của chú
Vẫn ủng hộ phim mới của chú
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách