Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1186|Trả lời: 9
Thu gọn cột thông tin

Gong Myung nói về NCT U Doyoung và chia sẻ anh ấy đã bắt đầu diễn xuất như thế nào

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-9-2016 15:29:01 | Xem tất |Chế độ đọc
Gong Myung của nhóm diễn viên 5URPRISE gần đây đã chia sẻ về việc anh ấy đã chăm sóc em trai của mình là NCT U Doyoung như thế nào.
Trong chương trình radio mới đây của đài truyền hình SBS Power FM “Kim Chang Ryul’s Old School”, nam diễn viên đã cùng với rapper Woo Taewoon với tư cách khách mời.

DJ Kim Chang Ryul giới thiệu hai khách mời là “Gia đình người nổi tiếng” và hỏi rằng có điểm tương đồng nào giữa họ khi chia sẻ về em trai của mình không. Gong Myung nói về sự ra mắt của em trai anh ấy, nam diễn viên nói “Khi tôi theo dõi sân khấu ra mắt đầu tiên của Doyoung, tôi thấy bản thân mình run rẩy”.

Nam diễn viên cũng chia sẻ về việc tại sao anh ấy lại trở thành một diễn viên, Gong Myung nói: “Khi tôi còn đi học, bố mẹ đã gửi tôi đến trường đào tạo người mẫu nhằm khuyến khích tôi thay đổi bản tính dè dặt của mình. Nhưng khi tôi bắt đầu theo học các lớp học diễn xuất đó, tôi cảm thấy bản thân hạnh phúc”.

Gong Myung – sinh năm 1994 ra mắt khán giả vào năm 2013 với nhóm 5urpris . Đây là một nhóm bao gồm 5 thành viên xuất thân là diễn viên trẻ trong đó có nam diễn viên mới nổi Seo Kang Jun trong bộ phim “Cheese In The Trap” và nam diễn viên Kang Tae Oh trong bộ phim hợp tác Hàn – Việt “Tuổi Thanh Xuân”. Bản thân Gong Myung cũng từng tham gia diễn xuất trong bộ phim “A Girl at My Door”.

Doyoung sinh ngày 1 tháng Hai năm 1996 tên thật là Kim Dong-young. Nam thần tượng là tân binh mới debut trong nhóm nhạc NCT U của công ty giải trí SM Entertainment – một trong ba công ty giải trí lớn nhất Hàn Quốc hiện tại. NCT U là một trong những nhóm nhỏ của NCT (viết tắt bởi cụm từ Neo Culture Technology, NCT là nhóm nhạc không có thành viên cố định, sẽ debut nhiều lần trong một năm) chính thức ra mắt vào ngày 9 tháng Tư năm 2016 với ca khúc The Seventh SenseWithout You. Nhóm đã nhận được những phản hồi rất tốt từ hâm mộ. Doyoung là một trong những giọng ca chính của nhóm nhạc này. Với giọng hát tạo ra sự dễ chịu, truyền cảm, khỏe khoắn, Doyoung đã dễ dàng thu hút được sự chú ý của người hâm mộ. Nam thần tượng trẻ tuổi cũng từng làm MC cho chương trình âm nhạc hàng tuần Show Champion vào năm 2015 cùng với thành viên cùng nhóm Jung JaeHyun trước khi chính thức được ra mắt vào năm nay.

Thời gian gần đây, Gong Myung và Doyoung đã cùng xuất hiện trong chương trình nghỉ lễ Chuseok đặc biệt “Tomorrow’s King of First Pitch” được phát sóng vào ngày 14 tháng Chín lúc 17 giờ 50 phút theo giờ Hàn Quốc.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 18:19:49 | Xem tất
Lại thêm 1 cặp anh em người nổi tiếng nữa rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 19:13:00 | Xem tất
Hai anh em có đôi mắt khá giống nhau @@ gia đình toàn người nổi tiếng cũng thích nhỉ hi vọng hai anh em có thể gặt hái nhiều thành công hơn nữa
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 19:23:13 | Xem tất
Hai anh em cùng gia nhập showbiz cùng là Idol của các nhóm nhạc nam
Cơ mà ông anh ít người biết nhỉ vì thấy 2 bạn chung 5URPRISE: Seo Kang Jun và Kang Tae Oh đc biết đến nhiều hơn. Em thì ở SM thì khả năng nổi cao hơn xíu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 20:15:05 | Xem tất
Cảm ơn bạn dịch tin nhen, hai anh em cùng nổi tiếng cơ đấy, dễ thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 21:38:51 | Xem tất
Hồi coi After School BokBulBok, Gong Myung dễ thương nhất. Giờ đang đóng trong phim Drinking Solo, bữa trước đóng trong Entertainer nữa. Kang Tae Oh chỉ nổi tiếng hơn ở Việt Nam chứ bên Hàn thì không thấy bạn này đóng nhiều phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-9-2016 21:53:42 | Xem tất
alonso1011 gửi lúc 28-9-2016 09:38 PM
Hồi coi After School BokBulBok, Gong Myung dễ thương nhất. Giờ đang đóng trong phim Drinkin ...

Kang Tae Oh mình nghĩ chỉ nổi ở Việt Nam thôi. Tại phim đó chiếu giờ vàng ở Việt Nam nên nhiều ngừoi biết đó cậu. Mình cũng nghĩ giống cậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 22:28:16 | Xem tất
tks bạn trans nhé...

cặp anh em này dễ thương quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2016 22:43:19 | Xem tất
anh Gongmyung thương em Dongyoung lắm lắm ý, lúc nào cũng tự hào về em
nhưng mà em Thỏ lạnh lùng quá toàn cho anh ăn bơ đẹp thôi, cái tính đanh đá không bỏ được
hai anh em đáng yêu hết sức luôn TT_____TT
anh Gongmyung không được nổi như Kangjoon, em Thỏ Doyoung thì đã kết thúc quảng bá với NCT U rồi, mong hai anh em gặt hái nhiều thành công hơn nữa
thanks bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2016 22:27:05 | Xem tất
cặp anh em mới của làng giải trí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách