Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 984|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Gong Myung chia sẻ về vai diễn sắp tới trong Bride of the Water God

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-4-2017 15:29:26 | Xem tất |Chế độ đọc
Nam diễn viên Gong Myung đã xuất hiện trong ấn phẩm mới nhất của tạp chí Marie Claire.

Ở bài phỏng vấn này, Gong Myung đã nói về những điều anh học được từ nghiệp diễn xuất, những đồng nghiệp mới quen và những dự án mình đang tham gia.
Gần đây, Gong Myung đã bắt đầu quay những cảnh đầu tiên cho dram  “Bride of the Water God”, trong phim này anh vào vai Biryeom - một vị thần sống giữa loài người. Chàng diễn viên trẻ chia sẻ  "Trước kia, tôi thường đóng những vai khá "đời thường" nên rất dễ để kiếm tư liệu phục vụ cho vai diễn. Tôi có thể  quan sát những người có tính cách/ hoàn cảnh khá giống như nhân vật của mình. Tuy nhiên, lần này tôi chỉ có thể đọc kịch bản rồi tưởng tượng ra một thế giới kì ảo. Dù hơi khó nhưng thật sự rất vui ạ. Cảm giác giống như tôi đã là một phần của thế giới tưởng tượng đó rồi."
Khi được hỏi cậu sẽ làm gì nếu mình thật sự là một vị thần, Gong Myung bật mí rằng anh muốn có khả năng dịch chuyển tức thời, "Nếu được thế, tôi có thể về nhà và đi ngủ ngay khi xong việc", cậu chàng đùa giỡn.

Drama “Bride of the Water God” với sự tham gia của Nam Joo Hyuk, Shin Se Kyung, Gong Myung f(x)'s Kystal dự kiến sẽ phát sóng vào nửa cuối năm 2017. Bộ phim này được sản xuất dựa trên một bộ truyện tranh Hàn Quốc nổi tiếng.
Ngoài ra, Gong Myung cũng đang trải nghiệm cuộc sống hôn nhân hạnh phúc cùng với cô vợ xinh đẹp Jung Hye Sung trên chương trình We Got Married của đài MBC .

Nguồn: soompi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 16:31:05 | Xem tất
Mong vai diễn mới này của anh và hy vọng bộ phim sẽ thành công với con rết không tệ. Có Nam Joo Hyuk là ngày đêm mong bộ phim phát sóng rồi. Đang luyện lại phim School coi mà thấy Hyuk đẹp trai quá đi. Thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 18:04:14 | Xem tất
Hóng Bride of the Water God quá đi mất
Cóa Nam Joo Hyuk  kìa , dàn cast lung linh dã man
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 18:27:23 | Xem tất
Chúc anh thành công với vai diễn lần này
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 18:54:02 | Xem tất
Hóng phim này vì có Krystal nè. Một bộ phim viễn tưởng đáng mong đợi. Chúc cho anh gặt hái nhiều thành công hơn nữa
Thanks bạn trans nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 20:37:21 | Xem tất
Hóng phim quá đi. Cảm ơn bạn đã dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 22:37:34 | Xem tất
Chúc anh sẽ thành công trong phim mới nha.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 23:07:43 | Xem tất
Không biết đến lúc ra mắt, tạo hình của phim sẽ như thế nào nhỉ? Chị tác giả mất tám năm để hoàn thành bộ truyện tranh, hy vọng là dàn diễn viên sẽ không làm mình thất vọng chúc anh thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2017 11:28:24 | Xem tất
Chưa theo dõi anh này nhiều nên cũng không biết anh lắm. Hy vọng sau phim này, anh để lại ấn tượng tốt với mình. Mình cũng đang chờ đợi phim này sau còn sốt Nam Joo Hyuk đây. Hy vọng phim hay hơn mình kỳ vọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2017 13:19:24 | Xem tất
Hi vọng bạn ý sẽ làm tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách