Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2253|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

Go Kyung Pyo rất rất nóng lòng được xuất hiện trên Running Man

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-11-2016 19:21:35 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Go Kyung Pyo đã có buổi phỏng vấn trên OSEN và được hỏi về mong ước cũng như sự ghen tị.

Nam diễn viên đã trả lời câu hỏi về việc xuất hiện trên chương trình tạp kĩ như sau: "Tôi thích tham gia các chương trình nhưng tôi lại không giỏi. Tôi nghĩ chương trình SNL Korean có chút khác biệt so với các chương trình tạp kĩ khác. Khi tôi tham gia chương trình, tôi chỉ cảm giác đây là một màn biểu diễn thôi. Bởi vì tôi phải hợp tác với mọi người và luyện tập trước nên tôi nghĩ đây chỉ là 1 buổi biểu diễn."

"Tôi không phải là một người vui tính khi tham gia các chương trình. Tôi hay bị lúng túng vì không có nhiều kinh nghiệm, nên tôi không có nhiều điều để nói. Đôi khi tôi cảm thấy bùn nôn và nó rất khó. Đó là lý do vì sao tôi rất ngưỡng mộ những người có thể tham gia các chương trình tạp kĩ." Anh tiếp lời.

Mặc dù có rất nhiều lo lắng, Go Kyung Pyo tiết lộ anh muốn xuất hiện trên "Running Man": "Tôi đã tham gia nhiều chương trình như "Happy Together", "Strong Heart", "Infinity Challenge", và nhiều chương trình khác. Tuy nhiên tôi chưa thể tham gia "Running Man", tôi muốn làm khách tại chương trình này bởi vì tôi có thể làm việc chăm chỉ và chạy theo yêu cầu của nhiệm vụ, nhưng cho đến giờ tôi vẫn chưa nhận được lời mời nào. Tôi rất ngưỡng mộ anh Jo Jung Suk vì anh đã xuất hiện trên "Running Man" rồi.

Khi được hỏi ai là người anh muốn tham gia Running Man cùng, Go Kyung Pyo đã chọn bạn cùng leo núi Joo Won, Min Jin Woong và Shin Joo Hwan. Anh giải thích: "Vì chúng tôi có tương tác với nhau rất tốt nên tôi nghĩ sẽ thật tốt nếu cùng xuất hiện trên chương trình với nhau. Tôi còn biết Yoo Jae Suk, Kim Jong Kook và tôi cùng đến chung một phòng gym, vì vậy tôi rất muốn xuất hiện trong "Running Man" vào một ngày nào đó."

Go Kyung Pyo vừa tham gia diễn xuất trong phim Jealousy Incarnate trên đài SBS.

Source: http://www.soompi.com/2016/11/19 ... appear-running-man/
Người dịch: [email protected]

PS: SNL Korea, một chương trình tạp kĩ của Hàn Quốc về các vở hài kịch, chiếu vào lúc 23:00 mỗi thứ 7 hàng tuần trên truyền hình cáp TvN.
PS1: PD Min nên gọi cho anh thôi, lên báo kêu gọi thế rồi mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 19:39:19 | Xem tất
a mà xuất hiện trong RM thì chuẩn quá giống cảnh quay bùn lầy vậy ))
mog a mau xhien đi để e còn xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 20:26:44 | Xem tất
Cho em hỏi Jung Jong Suk  là ai vậy ạ :v là Lee Jong Suk hay là Jo Jung Suk phóng viên Lee của em vậy ạ

Mình thấy bạn này diễn nhiều vai hài hước rồi, nhưng đi show thì lại khác nhà

Cố gắng làm việc chăm chỉ, chớ mình thấy được làm khách mời trên RM cũng dễ lắm, tham gia phim nào chiếu trên đài SBS hay quảng bá bộ movie nào cũng được.
Fighting Kyung Pyo!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 20:29:00 | Xem tất
Chắc sẽ nhanh được thấy anh ý trên RM thôi
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 20:36:52 Từ di động | Xem tất
Nghĩ lại phim "Muôn kiểu ghen tuông" ko chọn quảng bá trên Running man  thì Kyung Pyo đã xuất hiện trên chương trình rồi. Nhưng ko sao rồi anh cũng có cơ hội khác nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 20:48:18 | Xem tất
RM nên mời ngay và luôn !
Mời đc cả Bogum nữa thì tuyệt vời !
Mong chờ một ngày có sự xuất hiện của 2 người
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 20:53:12 | Xem tất
Anh này mà xuất hiện trên RM thì quá chuẩn rồi, chắc cũng hài hước giống như trong phim vậy.
Hóng anh mau xuất hiện.
Cảm ơn chủ thớt nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 21:50:08 Từ di động | Xem tất
llt000 gửi lúc 19-11-2016 08:26 PM
Cho em hỏi Jung Jong Suk  là ai vậy ạ :v là Lee Jong Suk hay là Jo Jung Suk phóng viên Lee c ...

Theo mình nghĩ là Jo Jung Suk rồi. Hai người mới đóng chung phim với nhau mà.còn xưng hô anh em nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 22:29:47 | Xem tất
Gyung Pyo đã gọi, PD nim mau trả lời thôi
Anh này ko quá hài hước nhưng tham gia show rất có duyên
Đợt coi YOF thấy cũng hay lắm, mặc dù format khác
Hy vọng sớm thấy anh trên RM nhé
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2016 23:31:37 | Xem tất
Anh ơi đi quay RM đi anh ơi, mong anh với Gấu cả Cún được đi hội tụ cho xôm nhà xôm cửa ))
Mong sẽ sớm thấy anh trên RM
Cám ơn bạn đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách