Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2593|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Go Hyun Jung nói rằng cô ấy cảm thấy ngại ngùng khi diễn cùng Jo In Sung.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Go Hyun Jung nói rằng cô ấy cảm thấy ngại ngùng khi diễn cùng Jo In Sung.

Nữ diễn viên Go Hyun Jung tiết lộ cảm giác của cô ấy khi làm việc cùng Jo In Sung trong bộ phim mới

Vào ngày 4 tháng 5, Bộ phim truyền hình mới của đài TvN phát sóng vào thứ 6-7 "Dear My Friends" tổ chức buổi họp báo và trong suốt sự kiện, Go Hyu Jung đã hết lời ca ngợi Jo In Sung. Cô ấy nói rằng, " Diễn xuất của anh ấy đã thay đổi rất nhiều. Tôi luôn cảm thấy hạnh phúc khi được nhìn thấy anh ấy"

Mặc dù cô ấy tạm hài lòng với mọi thứ, nhưng cô ấy cũng thổ lộ răng" Tôi đã cảm thấy rất ngại ngùng khi phải diễn cảnh yêu thương với anh ấy"

Trong bộ phim, Go Hyun Jung đóng vai Park Wan, đứa trẻ duy nhất sống gần mẹ của cô ấy Nan Hee (Go Doo Shim đóng) và làm công việc tự do phiên dịch Nhật-Hàn. Tập đầu tiên sẽ lên sóng vào 13 tháng 5 vào lúc 8g30 phút giờ Hàn.

Go Hyun Jung và Jo In Sung trước đây đã đóng cặp cùng nhau trong bộ phim" Spring Day vào năm 2005. Cặp đôi này cũng đã có tin đồn hẹn hò trong quá khứ.

Credit: http://www.soompi.com/2016/05/04 ... ng-with-jo-in-sung/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2016 09:24:21 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bên Hàn thịnh hành kiểu trang điểm mặt bóng dầu mà t ko thể nào mê nổi. Nhìn cứ như các chị í bị lỗi trang điểm í
Ai gặp Sung ca mà ko bị rung động chứ, vậy là bình thường thôi chị ơi

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-5-2016 09:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mặt cô này như bị lỗi phẩu thuật thẩm mỹ ấy. Không cảm nổi.
anh chàng man Jo ai mà k mến.
cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-5-2016 11:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Hơn chục năm sau mới tái ngộ sau bộ phim Spring Days. Hồi ấy Sung còn béo béo trắng trắng, mặt nhiều khi còn ngây thơ. Giờ thì gầy đi chút, đen hơn chút, nhưng mà lại đẹp trai hơn hồi xưa nhiều. Mình cũng ko thích kiểu trang điểm bóng nhẫy thế này của Jung
Cũng hóng tiếp các tin của cặp này xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-5-2016 13:12:13 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim này không biết anh Sung đóng vai gì
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-5-2016 15:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Sau 10 năm Go Hyun Jung và Jo In Sung mới lại tái ngộ
trong bộ phim mới " Dear my friends " , họ đã cùng diễn
với nhau trong bộ " Spring days" rồi mà chị còn cảm thấy
ngại ngùng khi diễn cùng , không hiểu cảm giác của chị
ấy vì tin đồn hay vì đã có gia đình ?

Bình luận

Có lẽ là hai chị em thân nhau quá rồi nên diễn cảnh tình cảm thấy ngại. Ngày trước đóng Sring days là lúc chưa thân thì không sao giờ thì thân quá rồi nên mới vậy.   Đăng lúc 8-5-2016 02:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-5-2016 21:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Hình này trông vậy thôi chứ hôm bữa chị có mấy cái hình đẹp lắm. Chị là hoa hậu gì đó mà. Thích cái thần thái của chị Go. Mà sao chị lại ngại khi đóng chung với Sung? Chắc là do thân quá như chị em nên đóng mấy cái cảnh yêu đương thấy có gì đó sai sai chứ gì. Haha. Nhưng mà ông Sung ổng nhập tâm lắm, chị cứ tỉnh với ổng đí, việc gì phải ngại ngùng. Hóng đến 13/5 để được xem phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-5-2016 20:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Sao hình này của chị bị dìm quá vợi da chị đẹp lắm mà
Cơ mà giờ mới biết chị ấy gọi anh ý là anh, cứ tưởng chị ý là chị
Cảm ơn chủ thớt

Bình luận

này thì dịch là cậu ấy sẽ phù hợp hơn là anh ấy.  Đăng lúc 8-5-2016 02:01 AM
tiền bối và hai chị em này ngoài đời rất thân nhau và hình như còn cùng cty quản lý do em trai của chị Go Hyun Jung điều hành đấy. Mình nghĩ với quan hệ của hai dv   Đăng lúc 8-5-2016 02:01 AM
Có lẽ vì bài pv bằng tiếng Anh nên dịch như thế thôi chứ chị ấy ở ngoài lớn hơn Jo In Sung đến 9 tuổi bạn ạ. Và Jo In Sung vẫn thường gọi chị ấy là  Đăng lúc 8-5-2016 01:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách