Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2055|Trả lời: 26
Thu gọn cột thông tin

Go Hye Sun thừa nhận ban đầu cô đã từ chối xuất hiện trên “Honeymoon Diary”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2017 10:00:43 | Xem tất |Chế độ đọc
Go Hye Sun gần đây đã chia sẻ với phóng viên tin chi tiết về cuộc sống hôn nhân của cô cũng như những do dự lúc đầu của cô khi xuất hiện trên "Honeymoon Diary".

Vào ngày 04 tháng 1, nữ diễn viên đa tài đã tổ chức một buổi họp báo về triển lãm nghệ thuật của cô "Dark YELLOW" tại Bảo tàng Nghệ thuật Hangaram ở Seoul.

Khi được hỏi nếu cuộc hôn nhân của cô có ảnh hưởng đến lịch trình  công việc của mình không, Go Hye Sun nói: "Người ta nói rằng hôn nhân khiến con người trưởng thành hơn, nhưng đối với tôi, hôn nhân có nghĩa là trở thành một đứa trẻ một lần nữa."

Cô tiếp tục: "Khi ở bên cạnh Ahn Jae Hyun, chúng tôi thực sự trở nên trẻ con. Tôi đã có rất nhiều suy nghĩ muốn theo đuổi sự trong sáng và những điều tương tự như thế "Nhưng cô nói thêm:" cuộc sống kết hôn và công việc của tôi là hai khái niệm tách biệt . "

Go Hye Sun cũng đã nói về việc tham gia chương trình "Honeymoon Diary", rằng:"Tôi không biết lý do tại sao chúng tôi lại đồng ý tham gia. Ban đầu tôi đã từ chối. Nhưng chồng tôi nói 'Honeymoon Diary' sẽ trở thành kỷ niệm của hai người, trong khi tôi nói rằng nó chỉ để ghi nhận lại thôi. Tôi cũng không biết là bằng cách nào, nhưng tôi đã bị thuyết phục. "

Sau đó, cô ấy cười: "Điều đó không phải dễ dàng. Quay phim thực sự khá khó khăn. Hôm qua khi chúng tôi quay phim, tôi đã nghĩ, 'Tại sao chúng tôi phải làm điều này? "

Cô tiếp tục: "Tiết lộ cuộc sống hôn nhân của chúng tôi không phải là một quyết định dễ dàng để thực hiện. Nó không giống như  là tôi đang ở trong một mối quan hệ kinh doanh với chồng tôi, nhưng vì nó sẽ được phát sóng trên truyền hình, nên chúng tôi nghĩ rằng: ''Hãy cho mọi người thấy rằng chúng tôi đang rất tuyệt vời khi ở cạnh nhau"Chúng tôi đã chiến đấu rất nhiều vì điều đó. Thật khó khăn."

Tuy nhiên, Go Hye Sun cũng cho biết thêm "Chương trình sẽ rất thú vị."

"Honeymoon Diary" sẽ phát hành tập đầu tiên vào ngày 3/2/2017 trên TvN

Cre: soompi
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 10:06:10 | Xem tất
vợ chồng này hạnh phúc quá mà, trở thành trẻ con một lần nữa cũng phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 10:06:44 | Xem tất
Mong chị có cuộc sống hạnh phúc nhưng cá nhân mình không thích mang chuyện hôn nhân của 2 nhân vật trong làng giải trí thành chương trình cho mọi người xem, cảm thấy nó thương mại hóa quá. Dù sao thì vợ chồng họ cũng đồng ý rồi thì chẳng còn gì để nói cả. Mong chương trình sẽ thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 10:56:17 | Xem tất
Tính Hye Sun kín đáo và khá mạnh mẽ - chỉ làm những gì mình thích
Sau BOF cũng rất nhiều lời mời quảng cáo mà cô ấy từ chối.
Nên cũng ngạc nhiên khi Sun chịu tham gia Honeymoon day
Nhưng: "Người ta nói rằng hôn nhân khiến con người trưởng thành hơn, nhưng đối với tôi, hôn nhân có nghĩa là trở thành một đứa trẻ một lần nữa."
Như vậy, cũng phải cảm ơn Hye Sun và Jae Hyun vì có vậy mọi người mới biết thêm nhưng khía cạnh thực sự dễ thương và rất đáng yêu của họ
Cảm ơn Bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 11:26:43 | Xem tất
Anh và chị lên show làm khán giả ghen tỵ lắm
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 11:52:40 Từ di động | Xem tất
Mình thấy chị Hye Sun là kiểu ng rất kín tiếng, nên khi thấy 2 anh chị tham gia ctrình này mình hơi bị bất ngờ luôn :3 nhưng xem trailer xong thì quắn tít hết lên, sao mà dthưn quá xá chúc anh chị có nhiều kỉ niệm đẹp hơn sau ctrình này :3 thks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 12:36:52 | Xem tất
Xem teaser là thấy chương trình chắc chắn rất thú vị rồi
Mình rất thích cặp đôi này
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 12:47:39 | Xem tất
vợ chồng nhà này nhìn đẹp đôi dã man ý
cảm ơn 2 người đã tham gia chương trình
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 15:34:57 | Xem tất
Anh chị đã sẵn sàng bán thính, thì chúng em cũng sẵn sàng đớp thính đây. Mong là chương trình này sẽ mang lại nhiều điều tốt đẹp cho anh chị và không đem đến bất cứ rắc rối hay tranh cãi nào. Mợ Sun mà chịu tham gia chương trình thực tế là tôi đã cảm tạ trời đất lắm rồi, đằng này lại còn show về hôn nhân.

Cảm ơn bạn dịch bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2017 16:12:16 | Xem tất
Huhu hóng quá,
Gần đến ngày phát sóng bn news nhá hàng làm con tim e sôi sùng sục.
2 bạn trẻ nì thật là đáng iu quá đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách