Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: melaina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Go Ara cuốn hút loạt ảnh quảng cáo của Besti Belli - Lirikos - Young Card (Korea Post)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-8-2015 21:32:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Quả thực hơi bất ngờ trước loạt ảnh và CF của Go Ara, đúng là không thể dịu dàng và nữ tính hơn. cứ nghĩ Go Ara thích hợp với hình tượng cá tính, nhưng có lẽ ở góc độ nữ tính này trông bạn ấy còn đẹp hơn nhiều ạ
Chúc Ara sẽ có nhiều thành công hơn trong sự nghiệp âm nhạc và diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-8-2015 21:36:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

vẻ đẹp khiến cho những người như em phải ghen tỵ
lôi cuốn, quyến rũ và có một phong cách rất riêng
nhìn hoài rồi lại muốn nhìn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-8-2015 21:37:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

ôi mé, mình là con gái mà nhìn còn thích nữa.
Go Ara vừa xinh, dáng lại còn đẹp, kiểu nữ tính nhẹ nhàng hút hồn mà sexy cũng rất cuốn hút
Mà Go Ara nổi tiếng có đôi mắt long lanh nhưng mà cho đến giờ vẫn ko rõ mắt Ara là nâu bẩm sinh hay dùng lens đến thành thương hiệu luôn vậy

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/game-show-soi-dong-cung-trai-bong-tron-458335-1-1.html nếu có thời gian mời bạn tham gia game của ao cá đồng diều nhé ^^  Đăng lúc 30-8-2015 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-8-2015 21:38:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Biết Go Ara từ thời em í đóng cái phim học trò với Ki Bum lúc đó cũng để ý Ara,vì thích đôi mắt nâu nâu rất đặc biệt
Nhưng lần gặp gần đây nhất là phim chạy đâu cho thoát hay sao á..với cả cái game show ngày 3 bữa SS1
Hình tượng của Ara tạo cảm giác rất khoáng đạt và cá tính rất tự nhiên và gần gủi
Ara càng ngày càng đẹp_Vẫn là thích nhất đôi mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-8-2015 21:42:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Go Ara thì còn phải bàn gì nữa chị í quá xinh luôn, thấy chị ý xinh nhất nhà SM
Màu mắt nâu của chi nhìn cuốn hút dã man í, vẫn thích chị makeup kiểu tự nhiên hơn là kiểu đậm, như vậy mới tôn lên vẻ đẹp hơn
Hóng dự án phim sắp tới của chị ghê, mong là sẽ thành công

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/game-show-soi-dong-cung-trai-bong-tron-458335-1-1.html nếu có thời gian mời bạn tham gia game của ao cá đồng diều nhé ^^  Đăng lúc 30-8-2015 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-8-2015 21:49:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Người đâu mà vừa xinh dáng lại đẹp nữa
Phải công nhận mỹ phẩm và nghệ thuật trang điểm của Hàn rất pro, trông Go Ẩ đẹp rất tự nhiên và cuốn hút. Hy vọng nàng luôn giữ phong độ và comeback với 1 dự án hoành tá tràng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-8-2015 21:49:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Xinh quá đi mất, lâu rùi không thấy Go Ara, mình cũng rất thích chị này ...
Quảng cáo mỹ phẩm thì tuyệt nhất rùi còn gì, nhìn đúng là người đẹp thì cái gì cũng thấy đẹp cả
Mình thích kiểu trang điểm nhẹ nhàng của chị hơn rùi, nhưng mà kiểu quyến rũ cũng phong cách quá chứ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-8-2015 22:00:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

go ara nhìn đẹp quá à, nhìn hình hút hồn kinh luôn
lâu rồi chưa thấy chị đóng drama mới nào hết trơn, hóng ghê
chờ coi movie của chị đỡ ghiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-8-2015 22:02:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Cái này người ta gọi là 3 trong 1 nè, trong 1 bài viết mà có 3 mẫu quảng cáo của Go Ara cho 3 thương hiệu từ thời trang, mỹ phẩm và cả thẻ thanh toán nữa chứ. Go Ara có một nét đẹp rất sang trọng và quý phái nên rất phù hợp đại diện cho dòng sản phẩm thời trang nhấn mạnh nét thanh lịch và trang nhã của những phụ nữ trong độ tuổi 20-30. Còn về quảng cáo mỹ phẩm thì đúng như ý tưởng của bộ sản phẩm mới Go Ara thể hiện được vẻ đẹp với cả 2 phong cách trang điểm khác nhau. Còn cái thẻ tiện ích mà có hình ảnh Go Ara đang tươi cười kia hẳn ai cũng muốn có 1 cái. Mà bao giờ cô nàng mới chịu đóng phim trở lại đây cũng lâu rồi, toàn là chụp ảnh với quay quảng cáo thôi.

Bình luận

Đăng lúc 30-8-2015 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-8-2015 22:03:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

trời ơi, tấm nào của Go Ara cũng đẹp hết vậy trời, thiệt là ganh tỵ quá đi . nhìn mấy tấm chụp cho quần áo thì thấy sang chảnh thật đấy, còn mỹ phẩm thì khỏi phải bàn nữa luôn, quá đẹp, quá tuyệt vời, đáng đồng tiền bát gạo quá cơ, huhu, phải như.mình cũng đc như cô ấy
mình thấy Go Ara ít đóng film nhỉ, chỉ toàn thấy đóng quảng cáo với chụp họa báo hay dự sự kiện thôi à.
không biết khi nào em í mới lại đóng film đây?
hy vọng là một ngày không xa sẽ thấy em ấy nhận film và xuất hiện trên truyền hình
thanks bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách