Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: melaina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Go Ara cuốn hút loạt ảnh quảng cáo của Besti Belli - Lirikos - Young Card (Korea Post)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 30-8-2015 08:30:48 | Chỉ xem của tác giả
Xinh ngất ngây luôn unnie ơi!, ngồi nhìn mà thẩn thờ luôn, em đang ngồi cày lại phim của unnie đây, cầu mong cho người em hâm mộ luôn tươi trẻ mãi như vậy nhé!
Dù sao cũng phải giữ sức khỏe tốt nhé, vốn thích được nhìn unnie nhưng unnie cũng phải nghĩ cho mình nhiều vào nhé!

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/game-show-soi-dong-cung-trai-bong-tron-458335-1-1.html nếu có thời gian mời bạn tham gia game của ao cá đồng diều nhé ^^  Đăng lúc 30-8-2015 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 30-8-2015 20:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Ara vẫn xinh đẹp như ngày nào
Đôi mắt của chị ấy rất cuốn hút
Chị ấy trông đã trưởng thành hơn nhiều so với hồi đóng Người cha vô hình
Hy vọng chị comeback sớm để mọi người còn được ngắm, chị đóng phim cũng rất tuyệt nữa

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/game-show-soi-dong-cung-trai-bong-tron-458335-1-1.html nếu có thời gian mời bạn tham gia game của ao cá đồng diều nhé ^^  Đăng lúc 30-8-2015 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 31-8-2015 16:39:42 | Chỉ xem của tác giả
hồi nhỏ nhỏ xem phim ngưỡng cửa cuộc đời chị Go Ara đóng với Kim Ki Bum thích mê luôn. sau đó lại xem phim Reply 1994. lúc đó chỉ thích chị ấy kết hôn với anh Chil  Bông thôi. không thích với anh Rác đâu. huhu. bây giờ xem đi xem lại mấy lần phim ấy vẫn cứ thích couple đó thôi. huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 1-9-2015 18:41:54 | Chỉ xem của tác giả
tập Running Man có chị này với 2PM mà cười nghiêng ngả :v
đóng phim hay , ng nhỏ nhắn xinh xắn <3
chúc chị luôn thành công , chụp ảnh mắt rất có hồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 1-9-2015 19:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Thích bà Ara để tóc dài qua vai thế kia quá...
Bả không hợp lắm với tóc ngắn nhỉ...
Này mới là nữ thần nè, mặt đẹp hoàn hảo luôn...
^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 2-9-2015 11:41:38 | Chỉ xem của tác giả
thích chị này :"> Đẹp theo kiểu trong sáng. Đẹp quá đi á ^^!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 2-9-2015 23:20:46 | Chỉ xem của tác giả
Ara cang ngay cang xinh , cach tao giang va trang diem cua co lam cac fan thay ghen tuong roi. Cac dien vien va model Han cang ngay cang tre hon, dep hon, thuan loi cho viec dong phim va quang cao, nho vay ma mat hang se ban chay nhu tom tuoi... <}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 5-6-2016 16:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem chạy đâu cho thoát trước khi xem Reply 1994, thích nhất là Na Jung trong reply luôn Cảm giác Go ARA luôn hết mình vì diễn xuất luôn í, đã thế chơi RM cũng nhiệt tình hết sảy luôn. Sắp tới có phim mới rồi, hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách