Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1812|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Girls’ Generation Seohyun làm say đắm lòng người trong “Scarlet Heart: Goryeo”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 28 tháng Tám, thành viên Seohyun của nhóm nhạc nữ nổi tiếng Girls' Generation đã tải một bức ảnh lên Instagram cá nhân để quảng bá cho bộ phim sắp tới của mình “Scarlet Heart: Goryeo”.

Kèm theo đó là một lời nhắn nhủ của cô đến mọi người : “Chào buổi sáng. Thời tiết cảm giác như mùa thu đã bất ngờ đến. các bạn hãy cẩn thận để không bị cảm lạnh khi thời tiết đang giao mùa nhé. “Scarlet Heart: Goryeo” sẽ phát sóng tập đầu tiên vào lúc 22 giờ vào ngày 29 tháng Tám . Mọi người sẽ cùng xem nó vào lúc đó, phải không?”

Chúng ta có thể nhìn thấy trong bức ảnh đó, Seohyun vô cùng tươi sáng, rạng rỡ bên cạnh một chú ngựa tên là Tobin. Cô ấy mặc một bộ Hanbok truyền thống của Hàn Quốc trông rất thanh lịch , xinh đẹp . Nữ ca sĩ vào vai Woo Hee trong bộ phim truyền hình cổ trang này , công chúa cuối cùng của Baekje.

“Scarlet Heart: Goryeo” kể về một cô gái ở thế kỉ 21, người đã xuyên không về triều đại Goryeo và có mối tình định mệnh với một hoàng tử. Nữ chính bộ phim này là nữ ca sĩ nổi tiếng IU. Seohyun sẽ tham gia bộ phim này với hàng loạt những tên tuổi nổi tiếng của showbiz Hàn như: Lee Joon Gi, IU, Kang Ha Neul, Hong Jong Hyun, Nam Joo Hyuk, Baekhyun thành viên nhóm nhạc nổi tiếng EXO cùng những diễn viên nổi tiếng khác.

Được biết Seohyun đã tham gia diễn xuất trong bộ phim điện ảnh “Tôi cùng anti fan kết hôn”. Bộ phim được công chiếu tại các rạp ở Trung Quốc vào mùa hè vừa qua. Vì vậy, khán giả đang rất trông chờ vào diễn xuất của cô ấy trong bộ phim sắp tới “Scarlet Heart: Goryeo”

Bộ phim sẽ được phát sóng tập đầu tiên vào ngày 29 tháng Tám lúc 22 giờ KST.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-8-2016 23:04:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình bóc bem hihi. Gặp được tình yêu của mình ở news đây rồi, vui tóa. Seohyun mặc Hanbok đẹp lắm (y) Nhưng lúc nào cũng vào vai phụ mà còn có kết thảm nữa, aiguuuu chị của tôi
Cổ diễn nhạc kịch đã lên tay rất nhiều, biểu cảm sống động lắm. Cố lên Seohyun nhé, em sắp được nhìn chị bằng camera HD rõ nhất, chuyên nghiệp nhất trần đời rồi hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-8-2016 23:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Seohuyn đúng là xinh đẹp dù hiện đại hay cổ trang
Dạo này hay đi chơi với chị Ngơ nhà mình nên cũng được xem  hình của Seohyun  nhiều
Phim này dàn diễn viên cute chắc quá trình quay phim vui lắm đây
Thanks bạn trans !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-8-2016 23:59:55 | Chỉ xem của tác giả
Mai là được gặp cô công chúa này rồi, hy vọng Seohyun sẽ thể hiện được thần thái của nhân vật. Thanks bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-8-2016 00:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Seo baby đẹp quá <3 Hy vọng Seo baby nhận đc lời khen về diễn xuất <3 Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-8-2016 01:27:26 | Chỉ xem của tác giả
Hình như đây là lần đầu Seohyun đóng phim nhỉ.
Chúc chị ý thành công.
Cảm ơn bạn biên dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-8-2016 02:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Seohyun dễ thương quá mà xem preview hay trailer không xuất hiện cô ấy nhiều làm mình càng tò mò hơn về nhân vật này. Hy vọng cô ấy làm tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-8-2016 09:13:40 | Chỉ xem của tác giả
SeoHyun ít khi đóng phim, mà đóng thì đóng toàn vai số nhọ, ko chết thì người bỏ.
SeoHyun chưa có vai chính nào cả, toàn phụ, chưa đc thứ chính nữa chứ.
Coi như luyện tập, nếu đóng tốt chắc chắn sẽ có vai chính trong tương lai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-8-2016 09:22:34 | Chỉ xem của tác giả
Seo hyun xinh thật đấy
Về nhan sắc đúng là khỏi chê rồi giờ thì trông đợi diễn xuất thôi :3 dù ko phải vai chính
Tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-8-2016 11:52:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
T^T xinh dã man nha. Không biết diễn xuất thế nào nhưng nhìn nhan sắc đã thấy mê hồn rồi. Mong phim sẽ thành công. Cảm ơn bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách