Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Giả sử Song Joong Ki đóng "Please Come Back, Mister" còn Rain nhận "Descendants of the sun"?

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-4-2016 20:21:59 | Chỉ xem của tác giả
mình đến với Hậu Duệ mặt trời không phải vì đúa bạn nào kêu mình xem đi, phim hay lắm, hay thấy phim hot mới xem, Mình đổ Song Joong Ki và Hậu Duệ của Mặt Trời vì xem cái trailer phim trước khi phim lên sóng. Cái đoạn Trailer Yoo Shi Jin tán tỉnh bác sĩ Kang trong bệnh viên ấy  Hồi trước mình đâu có quan tâm đến Song Joong Ki, dù cũng nghe phim Nice Guy hay mà vẫn ko xem vì thấy Soong Joong Ki vai chính phim đó, hồi đó có cảm giác cái mặt Song Joong Ki quá non, ko nam tính nên ko hề ngó ngàng :3 Nhung từ đoạn Trailer có Soong Joong Ki đóng Hậu Duệ Mặt Trời nên mình kết luôn  Thành ra lội lại xem Nice Guy, thật là hay dã man ấy :3 SJK diễn phải nói tuyệt với luôn, mình xem Nice Guy mà ám ảnh anh ý kiểu âm u tối tăm quá mà đến mức thỉnh thoảng xem còn mở Đại Úy ra coi 1 tí cho nó vui lại, không thì cảm xúc chùng theo Nice Guy luôn :v Còn Bi Rain thì thôi, mình cũng có xem 2 phim của ông này, nhưng vẫn không kết được ổng :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 27-4-2016 14:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Em vẫn chưa tưởng tượng được nếu như Ki đóng Come back mister và Rain đóng Dots thì sẽ như thế nào cả
Come back mister và Dots đều là hai bộ phim rất hay, có ý nghĩa. Có chăng Dots là bộ phim được đầu tư nhiều, diễn viên đóng đạt và kịch bản cũng mới lạ nên rating cao là điều không thể phủ nhận. Nhưng PCBM cũng hay chả kém đâu ạ, đâu thể dựa vào rating phim mà so sánh phim nào hay hơn.
Em thấy mỗi phim có một điểm riêng, và cần những diễn viên đánh bật lên những điểm riêng đó. Chẳng hạn như PCBM- một phim cần người diễn viên phải đóng sao cho thật bựa, thật hài, đồng thời diễn viên cũng phải có những cử chỉ, biểu cảm khuôn mặt sao cho thật giống với một ông chú 40 tuổi, đã có con gái  )) thì với khuôn mặt nghiêm túc hay một vài người lại nói là quá baby của Joong Ki thì dù có kinh nghiệm đến mấy thì cũng bị cho là diễn không đạt. Hay là Dots nếu như Rain đóng thì chắc gì dã trở thành một bộ phim có sức hot trên Châu Á và được nhiều nước mua bản quyền.
Cho nên nếu như Rain và Joong Ki đổi vai cho nhau thì chắc chắn em sẽ không phải là một trong những khán  giả của hai bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-4-2016 16:46:15 | Chỉ xem của tác giả
Sự lựa chọn của 2 phim là tuyệt vời nhất rồi, không muốn tưởng tượng ra sự thay đổi j nữa! Vai diễn đại úy Yoo sẽ là hình ảnh mãi mãi không quên của SJK, sẽ là quân nhân độc nhất vô nhị trong lòng fan với đầy đủ những ưu, khuyết điểm tạo nên sự hoàn hảo không hoàn hảo. Còn Bi và SHK đã có Full house để nhớ mãi, tiếng cười và những giọt nước mắt đủ cả rồi, thiết nghĩ chả cần thêm nữa! Mong chờ tác phẩm mới của các anh chị thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-4-2016 21:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko tưởng đc đâu và cũng ko muốn tưởng
Trong lòng mình chỉ có Song là phù hợp với nhân vật Yoo nhất mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-4-2016 10:48:17 | Chỉ xem của tác giả
không có giả như hay ai đó đóng cái vai này phim đã hết mà cứ lôi ra nói người này đóng người kia đóng. khi thấy người ta nổi lên lại đi lấy người này so với người kia thật là mấy thằng nhà báo ở không. số phận mỗi người, là có sự nổi tiếng nhờ những bộ phim của họ và cũng phải có thực lực đừng so sánh. nếu là fan tốt, chúng ta chỉ nên biết rằng, cám ơn các anh đã đem đến một kịch bản và những diễn viên tuyệt vời cho bộ phim cho làng giải trí. ai không nhận vai thì người đó sẽ tiết tự họ biết thôi có cần phải như thế không khi người hâm mộ phim và diễn viên đều có cho mỗi người mà mình yêu thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách