Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 14-2-2012 23:56:34 | Chỉ xem của tác giả
Đua đòi với nhà mình tí nhé:X mình là mem hoàn toàn mới nhé! cả nhà đọc xong rồi châm chước rồi yêu mến rồi mê mẩn mình đi nhé=))))))))))))))))

GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kst : socconlt89

2. Tên thường gọi ở sở thú : Sóc xinh/ sóc ngoan/ sóc dễ thương:))

3. Sanh nhựt: 28/8/19.. Ngày đẹp dã man thế này nhà mình ai mà trùng thì cho mình xin số làm quen rồi đủ kiểu luôn nhé:">

4. Sở thích: sở thik đơn giản vô cùng, ăn là chính ngủ là chủ yếu, xem phim là thường xuyên, mình còn thik coi đá banh nửa cơ, à mình thik chelsea nhé!

5. Sở trường: cái này khó thế:))) cái này mình nghĩ là hạn chế của mình:"> sở trường duy nhất mình có là tám :P

6. Sở đoản: chăm chỉ:D

7. Con đường đến với chị già : Nhà mình cứ gọi là chị Già chứ em thấy chị trẻ mà:)) chị còn trẻ hơn em ý:P. Chuyện tình đến với chị thì lâu rồi, từ ngày đóng với anh trong hợp đồng 100 ngày cơ:)) hồi đấy còn chưa bit tuổi thật lại nghĩ con bé này ở đâu ra mà láo toét thế chứ:P xo ri chị:X rồi bẵng đi cho đến hẳn SeGa mới thấy lại chị, trời ơi con bé nghịch ngợm ngày nào xao jo lại chín chắn thế chứ...nghiện rồi cứ thế là nghiện thôi....rồi lần mò xem các phim chị đóng, thik mê lên vì sự dẻo dai trong con người chị. thế đó chuyện tình em là thế đó:P

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie:  Nếu chị biết trên đời này có em thì chị sẽ hạnh phúc lắm đấy:*

Pê Ẹt: Chọn một ngày đẹp dời đẹp cả lối nhân duyên để đến với chị và sở thú nhà mình:"> cả nhà hoan nghênh và nhớ đến mình nhiều nhé! Mình rất ư là dễ thương=))))))))

Bình luận

ôi, họ nhà Sóc ai cũng tự sướng đến thế này sao =)).  Đăng lúc 18-2-2012 11:11 PM
haha thêm 1 em dính chàm ^^  Đăng lúc 16-2-2012 09:04 PM
mình chả có liên quan gì với bạn Sóc này hết nha :D nghi lung tung  Đăng lúc 15-2-2012 09:38 PM
trời ơi:O bạn sóc già vào minh oan cho mình đi kìa:))))  Đăng lúc 15-2-2012 09:10 PM
em cũng nghi vậy ạ, Sóc già đội lốt nai sao =)))  Đăng lúc 15-2-2012 09:08 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +5 Thu lại Lý do
SG-4ever + 3 giờ mới rate =))
mylove28 + 2 Mừng vào nhà ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-3-2012 14:35:52 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
1. Nick kst : fatcat

2. Tên thường gọi ở sở thú : Mèo béo (cả nghĩa đen và nghĩa bóng hehe)

3. Sinh nhật: 05/06/1987 (công khai luôn nhé)

4. Sở thích: Xem phim đặc biệt phim của chị HJW.

5. Sở trường: Hình như ko có sở trường j nổi trội cả, cái j cũng làm đc ah, nhưng chắc nấu ăn là ok nhất (tự khen mình tí...)

6. Sở đoản: có lúc rất là lười :D

7. Con đường đến với chị già : Chính xác là con đường đến với SeGa thì chuẩn hơn. Năm ngoái mình cũng biết đến phim SeGa rồi nhưng đọc đoạn giới thiệu có đoạn hoán đổi nên mình ko thích lắm (vì hồi ấy chưa hề biết chị già đâu, khổ thế chứ,hjx). Sau đấy nghe mấy đứa bạn mình PR ác quá mình tò mò xem thử và thế là......mê tít mù luôn. Kể từ ấy mới bắt đầu đổ chị. Bắt đầu lục lại các phim của chị để xem (nhưng ngày trc chị toàn đóng phim buồn buồn ah, nên mình cũng ko xem hết tất cả các phim). Bây h thì đang chờ đợi The King 2 hearts của chị (còn vài ngày nữa thôi). Mình phải công nhận 1 điều chị toàn đóng các vai mạnh mẽ, nam tính, nhưng sao ngoài đời lại hiền thế chứ, dễ thương ko chịu đc.

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie:  Chị ơi chị nhanh nhanh xem có anh nào xúc tiến đi chứ, để bọn em còn ngắm chị mặc váy cưới và sau đó ngắm em bé của chị nữa ;))

PS: Mình là thành viên mới vào diễn đàn, mong mọi người chỉ giáo giúp cho nhé. Rất vui được cùng mọi người ủng hộ chị Ji Won :)

Bình luận

Vâng em chào chị chuột ạ ;))  Đăng lúc 8-3-2012 08:22 AM
mèo béo a ko phải mèo mun ư chao e nhá mèo đừng ăn thịt chị nhé :) chuột :)  Đăng lúc 7-3-2012 10:12 PM
chào nàng mèo béo ^^ ta là gấu đây! ava rất chi là sẹc xì ta thix :x thế này sớm muộn cũng sẽ thành mèo đen thôi, có tiềm năng =))) năng 888 nhé nàng :x  Đăng lúc 7-3-2012 01:06 AM
có j cả nhà chỉ giáo cho em nhé, em mới vào nên vẫn còn ngu ngơ lắm ;))  Đăng lúc 6-3-2012 01:54 PM
biểu diễn gì hử? nhà mình có nhiều tiết mục lắm, loại hình nào cũng có mà càng mực thì lại càng được ưa chuộng :))))))))))))  Đăng lúc 6-3-2012 01:20 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +3 Thu lại Lý do
SG-4ever + 1 Bài viết hữu ích
mylove28 + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-3-2012 15:51:48 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
1. Nick kst : cappuccino.Hear (" cafe chị thích" + " tên chị")

2. Tên thường gọi ở sở thú : ( không biết là mọi người đặt cho hay tự nghĩ ra nên em xin phép chưa khai )

3. Sinh nhật: 21/03/1993

4.Sở thích: Đương nhiên là Chị.

5.Sở trường: Đa phần là làm được mọi việc.

6.Sở đoản: Có rất ít.

7. Con đường đến với chị: Em thì thích xem mấy show truyền hình thực tế của Hàn. Và bữa hôm em xem Family outing ep 68 của chị, vậy là thích thôi. Chung chung thì cũng đã có đôi lần trông thấy chị trên truyền hình rồi nên ep này thấy chị thì em vẫn chưa có ấn tượng gì, chỉ xem theo thói quen. Mà khi xem xong ep chả hiểu sao thích chị luôn. --> tìm kiếm thông tin chị-->Biết được chị là " Nữ hoàng điện ảnh"-->Lại tiếp tục tìm kiếm --> Secret Garden-->( Cảm xúc trào dâng, nước mắt " ràn rụa")-->Lại tìm thêm phim của chị-->Sector7--> Rồi tìm...tìm ...tìm --> Sex is zero-->Damo--> Hwangji-->(Trở thành fan rồi) --> Tìm thấy kites.vn/203-1/-ha-ji-won-.html--> ..( Đang đăng kí vào gia phả sở thú)

8. Đôi lời nhắn nhủ với Wonnie: Em chẳng biết nhắn nhủ cái gì đến chị, chỉ mong chị luôn mạnh khoẻ, thành công trong công việc và hạnh phúc trong cuộc sống!

PS: PS là cái gì thì cũng chả hiểu nhưng mà cứ đề vô cho nó đầy đủ !

Bình luận

FO của chị già chỉ có chết ngất ngây thui chào e Batboy hé lô :)  Đăng lúc 7-3-2012 10:10 PM
hí boy à, thế là nhà mình có 1 cặp 93 rồi :D em Heo khỏi tiếc ku Cừu nữa có ku dơi rồi này ;) chào em nhé, chị là gấu, năng 888 với mn nhé em ^^  Đăng lúc 7-3-2012 01:04 AM
em Heo tiếc vụ ku Cừu giờ tia qua em Dơi =))  Đăng lúc 6-3-2012 04:21 PM
Ô ố, nhà mình bữa nay xôm tụ ghia ta! Mừng Dơi tiền bối vào nhà! Mà tiền bối là gái hay trai đấy ạ!^^  Đăng lúc 6-3-2012 12:29 PM
Dơi là đồng minh với Cú, chuyên hoạt động về đêm :)) tên nói lên được bản chất rồi, cpl Cú có người cùng hoạt động rồi, chào mừng em vào nhà nhé :X  Đăng lúc 6-3-2012 10:47 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 6-3-2012 07:10:38 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kst: 88mbd

2. Tên thường gọi ở sở thú: thực ra mình không có nick thủ lệ nào nhg vì Jiwonderland là 1 sở thú dễ thương nên cũng tự nghĩ ra 1 tên cho bằng chị bằng em, cả nhà cứ gọi mình là Thỏ (Miu) nhớ (Miu chớ không phải Mưu nhé, bản tính cũng không phải người hay ủ mưu nhưng biết đâu sau khi tham gia vào sở thú lại có chút thay đổi ;) )

3. Sinh nhật: 16/02/1988 (công khai lun cho cả nhà tiện xưng hô, vì là con người ngoan ngoãn nên e rất không muốn gọi nhầm các bậc tiền bối là bạn/em, và cũng là người tâm lý nên mình không muốn làm cho các nhóc ít tuổi hơn buồn vì bị gọi là bạn/chị, bị già đi thì ai chả buồn chớ)

4. Sở thích: toàn những thứ bàn dân thiên hạ thích là: âm nhạc, phim ảnh, nhiếp ảnh, sưu tầm đồng xu nhưng được cái là có gu riêng (thực ra ai cũng có gu riêng nhưng cứ nói thế cho oai), tí quên phải nhấn mạnh là trong mục phim ảnh thì phim của chị già được xếp vào hạng mục siêu đặc biệt :))

5. Sở trường: soi nhạc, soi phim - ý là mình xem phim là phải tập trung cao độ, xem và cảm nhận từng chi tiết nhỏ nhất, ghét nhất là những thành phần xem phim qua loa rồi đưa ra những nhận định vớ vẩn, cũng vì sở trường này mà mình hoàn toàn bị chị già chinh phục, còn nhớ khi xem Hwang Jini có đoạn chỉ trong 3 giây mà hoàn toàn dùng biểu cảm gương mặt và ánh mắt chị già đã thể hiện được suy nghĩ của Jini một cách rất rõ ràng, những người xem phim hời hợt chắc không bao giờ nhận ra những tinh tế trong diễn xuất như thế. Tóm lại tự nhận thấy mình ko hời hợt khi cảm nhận âm nhạc và phim ảnh ^^

6. Sở đoản: nói thật là mình ba hoa nhiều về sở trưởng nhưng phải công nhận là có khi còn rất nhiều người giỏi hơn haizzz, nói tóm gọn lại sở đoản là nhiều lúc hơi tưởng bở quá về sở trưởng của mình mà không biết rằng còn nhiều nhân tài ẩn dật :)) ví dụ các nhân tài trong sở thú này chẳng hạn ;))

7. Con đường đến với chị già: con đường này đối với mình có thể nói là không dài dòng mà rất ngắn gọn. Bị chị già "hạ gục nhanh tiêu diệt gọn" chỉ với 1 mũi tên "Hwang Jini". Phải nói là mình xem phim Hàn từ rất lâu nhưng chưa diễn viên nào khiến mình phải thần tượng ngay lập tức như chị già. Đoạn đầu phim thì cũng thấy hay hay thôi, chưa ấn tượng mấy, nhưng kể từ khi cuộc đời Jini bước sang trang khác sau cái chết của tình yêu đầu thì những diễn biến phức tạp trong nội tâm nhân vật Jini đã được chị già đẩy lên đỉnh điểm. Không quá khi nói rằng chính sự phức tạp của Jini đã giúp chị già thăng hoa, Jini thực sự là một đỉnh cao sự nghiệp của chị già. Sau một thời gian dài chị già mới trở lại màn ảnh nhỏ với Secret Garden và lại nổi như cồn. SeGa thành công là nhờ kịch bản hấp dẫn lạ lùng, diễn xuất hay lạ lùng của Bin và diễn xuất đương nhiên hay của chị già. Nhưng nói thật với SeGa mình thấy chị già chủ yếu tiếp tục chứng tỏ khả năng chọn kịch bản của mình chứ vai diễn Ri là quá dễ so với khả năng của chị già, tất nhiện chị già diễn rất tốt nhưng không phải là một đỉnh cao diễn xuất như Jini, nhiều lúc cứ cảm thấy chị già đóng nhiều vai phức tạp quá nên nghỉ ngơi bằng một vai nhẹ nhàng hơn thế mà vẫn bùng nổ, đúng là chỉ có chị già mới làm được điều này. Các movie thì khỏi phải bàn, vì tính chất của movie đòi hỏi diễn xuất có chiều sâu nên chị già đương nhiên là lựa chọn số 1 của các đạo diễn và không lần nào làm mình thất vọng. K2H hi vọng sẽ là một đỉnh cao tiếp theo trong sự nghiệp của chị già ^^

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: Jiwon unnie à, sarangheyo! Chúc unnie tiếp tục có nhiều sức khỏe như Ri, tiếp tục thăng hoa như Jini (để bọn em tiếp tục được hạnh phúc soi các tác phẩm của unnie) và kiếm được anh nào ít nhứt cũng được như Tửng và lun lun hạnh phúc!

PS: hi cả nhà, mình xưa này là SR dạo sở thú nhiều và luôn ủng hộ những dự án của Jiwonderland nhưng vì bệnh lười của một SR nên không xuất đầu lộ diện, nay trước thềm K2H công chiếu, tinh thần sở thú lên cao và nhận thấy tình iu với chị già cũng càng lớn mình mạo muội ghi danh sở thú, hi vọng được sự chào đón của sở :)) tự hứa từ nay sẽ sửa thói lười biếng, tích cực cùng các mem sở thú tham gia hoạt động và chém gió ;)) mem nào có vô tình đọc được những dòng này xin cho mình 1 lời chào, hay ít nhứt thì cho mình bít cách xưng hô (lí do thì xem lại mục 3.). Cuối cùng xin cảm ơn sự kiên trì của các bạn đã đọc đến tận đây! Sarangheyo!

Bình luận

Hế nhô c Chuột, e mới lên thớt, đừng chặt e tội lém ;))  Đăng lúc 7-3-2012 10:26 PM
lâu ko vào nhà nhìu e lên thớt quá chào e Thỏ  Đăng lúc 7-3-2012 10:09 PM
Dơi mua tặng mỗi c 1 lọ Olay nhá nhá =))  Đăng lúc 7-3-2012 05:42 PM
Hế nhô e Bẹo *chụt chụt*  Đăng lúc 7-3-2012 05:42 PM
ế lô chị Thỏ ạ <3  Đăng lúc 7-3-2012 09:36 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 12-3-2012 16:36:27 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
1. Nick kst : huonghuyen

2. Tên thường gọi ở sở thú : Panda
3. Sinh nhật: 12/09/1987 (công khai luôn nhé)

4. Sở thích: Xem phim + chơi game.

5. Sở trường: chơi với ng già

6. Sở đoản: hay xấu hổ

7. Con đường đến với chị già : Đã từng xem nhiều phim của chị nhưng thực sự thích chị từ hồi xem SeGa + bạn fatcat tung hoả mù ( =D)

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie:  Ước j biết tiếng hàn để nhắn dc với chị í còn h thì mình cũng k biết nhắn j vì mọi ng nói hộ lòng mình rồi....^^. Hwaiting, JW onni !!!!

P/S: lần đầu tiên e tham gia hội fan thế này cũng chưa hiểu biết nhiều mong mọi ng chỉ bảo thêm cho e. Em xin phép sếp Rùa cho e đăng kí 1 chỗ trong sở thú ạ ^^.  

Bình luận

panda vô hội này thì nhớ giữ thân nha e.... :)  Đăng lúc 23-3-2012 08:50 PM
tình hình là nhà mình dạo này thêm nhiều mem mới quá :x. Em chào chị Panda ạ *xoè váy, nhún chân*  Đăng lúc 20-3-2012 12:27 PM
@Xèng ơi, đen đen trắng trắng lẫn lộn vậy mới là ST chứ hê hê :D nhất là bi giờ Cú đang lên ngôi bảo sao mà em không nói thế được :D  Đăng lúc 13-3-2012 01:37 PM
@ Xèng: thật là nham hiểm :)) ứ đỡ đc =))  Đăng lúc 13-3-2012 08:22 AM
@Ong: cô Ong làm gì mà mem mới vô đã đen trắng tá lả thế kia, làm em nó sợ =)) fatcat: chị thích chơi với người nhỏ tuổi hơn, nên em panda rất hợp với chị ha ha=)   Đăng lúc 12-3-2012 09:54 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 4-4-2012 01:27:07 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
Nick kst:truclam_ag90

2. Tên thường gọi ở sở thú :khủng long.

3. Sinh nhật: 20/12/1990.

4. Sở thích: xem phim, truyện tranh, karaoke.

5. Sở trường: hát, nói nhảm.

6. Sở đoản: viết văn càng dài càng dở mà viết ngắn cũng k hay, chậm chạp.

7. Con đường đến với chị già : kể ra thì dài ,vào một buổi chiều gió lộng lắc lư những thân cây,e đi vào một tiệm đĩa mua 2 bộ phim HQ mà bà chủ giới thiệu là hay, thế là k bit trời xui đất xụi thế nào mà e lấy bộ Sg ra côi trước. Thế là bấn quá quăng đĩa phim kia sang một bên, cài tới cài lui k bit bao nhiêu lần bộ SG này.Mà càng coi càng mê nữ chính hơn cả nam chính.Thế là tìm hiểu tất cả cá thông tin hình ảnh, gameshow, movie, drama nào có chi đều xem tuôt, cả cai lap cung cai hinh SS won nữa. Mới đây 1drama nữa của SS đang chiếu TK2H lam e bấn ngày bấn đêm, mong bộ phim thật là thành công.

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie:SS a! dù có đam mê công việc đến đâu cũng phải chú ý đến sức khỏe nữa đó.chuyện quan trọng cũng không kém là lo cho chuyện yêu đương hp đi, tuổi xuân k là mmai đâu (dù SS giờ nhìn còn rất trẻ.

P/S:thực sự là lần đầu tiên e tham gia hội fan thế này cũng k hiểu biết j mong mọi ng hướng dẫn, có điều chi sơ sót xin mọi ng bỏ qua. Em xin phép các sếp cho e đăng kí  trở thành 1 phần tử.

Bình luận

ui bây h mới có tgian ngó qua chỗ này, mới biết có mem mới nè. Sr em vì biết muộn quá :D. Mừng em vào nhà nhé. chị là mèo béo, nhìn nick là biết liền ah :))  Đăng lúc 6-4-2012 12:43 PM
:-O khủng long á =))))) ấn tượng quá đi mất :D chào mừng em vào nhà nhé, sang nhà 888 nói chuyện cùng mn hen ;)) cơ mà jờ thì chắc mai phục ở hoàng gia hết rầu ^^   Đăng lúc 5-4-2012 02:05 AM
chào đồng chí khủng long... ^^  Đăng lúc 4-4-2012 08:00 PM
Mới bị hù "quăng cho khủng long gặm", hết hồn vô ddây mới biết nhà có khủng long :((  Đăng lúc 4-4-2012 04:03 PM
=)), thú nhà mình càng ngày càng bự nha :)).  Đăng lúc 4-4-2012 04:01 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +6 Thu lại Lý do
SG-4ever + 2 Bài viết hữu ích
EvelynNg + 2 quéo còm ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-5-2012 21:23:59 | Chỉ xem của tác giả
Nick KST: thaonguyen95
Tên thú: thỏ xào lăn (cái này trong tụi bạn thân gọi em cho đỡ thèm thịt)
Ngày bùng nổ dân số: 01-11-1995
Sở thích: cái gì cũng thích, đếm ko hết
Sở trường: hơ hơ hơ~~~~{:441:}
Con đường đến tình yêu: lúc trước có xem 100 days with mr.arrogant trên tv ấn tượng nhất là cái cảnh uống cái tô gì gì đó, mà còn nhỏ quá cũng ko biết. Rồi coi Secret Garden là thích ss rồi. Đến The King 2 Hearts là bùm bùm {:408:}, giờ trong lớp vừa mở miệng ra nhắc Ha Ji Won là tụi bạn đã đá em văng rồi. Làm kiểm tra mà trong đầu cứ HJW hí hí {:440:}
Nhắn nhủ tới chị già: chị bớt đóng phim mà đi nghỉ ngơi chút đi, nhìn chị làm việc nhiều quá mà không kiềm lòng đc. Hình chị chụp mắt sưng húp, lộ vẻ mệt mỏi em nhìn chị mà thương quá.

Bình luận

Wellcome em vào St nhá :D  Đăng lúc 8-5-2012 10:07 AM
vậy em còn nhỏ hả ss hí hí, phải thương em nhé  Đăng lúc 8-5-2012 08:54 AM
trời ơi xê ra hết đê nhé, lâu lâu mới có tia sáng nhen nhóm vào nhà, đừng có làm cho nó đen chứ, ít ra cũng phải đợi đủ tủi :))  Đăng lúc 8-5-2012 08:35 AM
ồ, một em Thỏ, mừng em vào nhà, cừ từ từ làm quen với ngôn từ của ST em ơi, đa dạng và phong phú lắm còn mực nữa kìa :))))))  Đăng lúc 8-5-2012 08:30 AM
ôi em trẻ gần nhất nhà rồi :D  Đăng lúc 8-5-2012 08:01 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +14 Thu lại Lý do
mylove28 + 4 mừng đồng chí vào nhà
Vikky + 5 Welcom em vào nhà ^^
SG-4ever + 3 chào em!!!
EvelynNg + 2 quéo còm bé :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 22-5-2012 01:00:46 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
1.Nick kst: TinyLee0314

2.Tên thú: Gián (em sợ nó nhất trên đời)

3.Ngày sinh: 26/10/93

4.Sở thích: ăn,ngủ,xem phim...

5.Sở trường:em ko có :(

6.Sở đoản:lười,tham ăn.

7.Con đường đến với chị già: Biết chị già từ Hwang Jin Yi,thích chị già vì SeGa,yêu chị Già vì những phim còn lại...Lúc đầu em nghĩ chị già ngoài đời giống với hình tượng trong BaBo: nữ tính,duyên dáng.Sau khi tìm hiểu kĩ hơn,em thấy rất khâm phục chị già: Nghiêm túc,hết lòng vì công việc nhưng ngoài đời lại rất nhí nhảnh và đáng yêu:)

8.Đôi lời nhắn nhủ với chị già: Chị ah,một năm chị chỉ cần đóng 1 drama và 1 movie để em đc nhìn thấy chị,thỏa nỗi nhớ mong thôi.Chi đừng ham hố quá mà phải nghĩ đến bản thân nhiều hơn nhé!!! Always supporting you,saranghae!

P/S: chắc có lẽ em là trường hợp quái đản nhất vì off xong mới onl:)
em muốn tham gia vào sở thú để đc nói chuyện vói các ss nhiều hơn.

Bình luận

Chào bé Heo hăng hái :)) Chị là Gián bẹp dí chứ có đẹp đâu:(  Đăng lúc 7-6-2012 09:44 PM
Em chào người đẹp ại!^^  Đăng lúc 7-6-2012 05:56 PM
hi bạn, mình là Lạc Đà :d  Đăng lúc 29-5-2012 06:26 PM
Em chào chị Chuột lão lão :))  Đăng lúc 24-5-2012 12:50 PM
chời.. mình 9x nhá hahahahahaha... một tràng cười man rợ ^^  Đăng lúc 24-5-2012 12:38 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +16 Thu lại Lý do
Vikky + 3 Chị sợ gián lắm em ơi =))
PurpleSeaUrchin + 3 Mừng Gián vào động ác thú.
SG-4ever + 2 Bài viết hữu ích
mylove28 + 3 mừng vào Sở thú ^^
EvelynNg + 5 tên độc =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 22-5-2012 23:31:34 | Chỉ xem của tác giả
                                        GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kst : HAJIWON_MYTA

2. Tên thường gọi ở sở thú : Tôm ( vì tớ rất thích mèo Tom )

3. Sinh nhật: 4/5/199x

4. Sở thích: Cũng chả có sở thích j đặc biệt ( cái j tớ cũng thích hết) nhưng lúc này trong đầu tớ chỉ có Ha Ji Won thôi
5. Sở trường: Chỉ giỏi ăn, ngủ, và tám chuyện về sis Won yêu dấu

6. Sở đoản: bí mật nhé

7. Con đường đến với chị già : hồi xem Anh chàng kiêu ngạo, tớ mới chỉ nghe danh, chưa ấn tượng lắm. Lúc xem phim mình còn chê nhân vật nữ chính xấu mà ( thật là tội lỗi). Sau đó tớ có tình cờ xem đc bộ phim Duelist ( đc bạn tớ quảng cáo là buồn cười lắm) nhưng tớ cũng chả hiểu phim nói về cái j( chắc lúc đó còn nhỏ nên chưa thấm đc). Nhưng nhìn mặt nv chính trong đó tớ biết ngay là HJW nhà mình. Vẫn chỉ dừng lại ở đó. Nhưng tớ đảm bảo là cái tên Ha Ji Won nó làm tớ ấn tượng tới mức khi biết dàn cast của SG thì trong tớ mách bảo rằng phải xem phim này mới đc. Tại thấy sjs trong SG khác quá, nên cũng có chút tò mò. Rồi sau đó thì chết đứ đừ đừ luôn. Rồi biết đc vườn thú. Cũng khá lâu rồi, t vẫn làm SR . Dạo gần đây tớ cũng đang theo dõi TK2H, bị bấn loạn không kém. Được bạn SG_4ever ( mà hình như là bạn Cá thì phải) khuyến khích viết bài, nên tớ mạnh dạn tham gia vào sở thú.

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie:  Chị Won à, chị đừng bỏ nghiệp đi lấy chồng vội nhé,  em vẫn muốn xem thật nhiều thật nhiều phim của chị lắm. Cổ em đang dài ra mấy phân vì hóng phim mới của chị rồi này. Yêu chị nhiều lắm!

PS: tớ là mem mới, vừa rồi tớ biết miền Bắc đi off cũng vui lắm. Nhưng lại k có thời gian. Tớ muốn nhà mình lại offline tiếp để tớ tham gia với. offline cả 3 miền cũng vui lắm.

Bình luận

Ôi, nhìn níc-nêm là biết iu chị già cỡ nào rài!  Đăng lúc 7-6-2012 05:56 PM
Chào Lạc Đà, mình hơn tuổi c đấy, nhưng k sao, tâm hồn mình vẫn trẻ thơ lắm 8"))  Đăng lúc 30-5-2012 12:56 AM
chào Tôm , mình là Lạc Đà, sn 93  Đăng lúc 29-5-2012 06:09 PM
lần sau off nữa đấy Tôm à... chời Tôm 9x lun nhỉ... vậy mình đc kiu chị nữa gòi..T__T OMG  Đăng lúc 24-5-2012 12:39 PM
Chào Tôm vào nhà, hồi dạo bên news là đã kết Tôm rồi vì cái nick đóa keke. Có chữ hjw mà còn có myta thì càng khoái =)))  Đăng lúc 24-5-2012 12:19 PM

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +15 Thu lại Lý do
Vikky + 3 Welcom Tôm vào nhà nào *khặc khặc*.
mylove28 + 2 Mừng Tôm vào nhà nữa ^^
SG-4ever + 3 type nhầm nick tớ :((
PurpleSeaUrchin + 3 Mừng em vào động ác thú :D
EvelynNg + 4 quéo còm Tôm =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-5-2012 09:15:00 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
1. Nick kst : ni-chan

2. Tên thú : Ngựa (mọi người gọi e thía)

3. Sinh nhật 09/12/1992

4. Sở thích: nghe nhạc, xem phim.......

5. Sở trường: ..........e hok có ~~ ah nếu quen ai rùi thì có khả năng nói nhìu

6. Sở đoảng: nói nhìu ở sở trường thành nói linh tinh làm người ta ghét :((

7. Con đường đến với chị già : thích ss từ hồi xem cuộc sống tươi đẹp trên TV lâu lâu rùi cơ. Nhưng sau do hok có điều kiện xem phim trên mạng như bây giờ nên đến hồi SG mới bắt đầu lục các phim của ss xem ~~ xem nhìu nhìu phim của ss già lém rùi nhưng đến lúc FO68 thì quá cuồng chị già lun ~~ nhí nhảnh đáng iu kinh (e là e xem hok sub từ hồi cấp 3 ~~ do con bạn đầu độc vì nó thích Park Hae Jin)

8. Đôi lời nhắn nhủ với ss già: SS đóng phim thì quá hay rùi ~~ làm pi giờ e kén diễn viên ghê lém nhưng ss cũng phải lo sự nghiệp lên xe hoa thui.........ss thích trẻ con mà ~~ xúc tiến dần là kịp ;)))))))))))))))

PS: e là người khá là nhạt nhẽo nhưng tình yêu với ss già lớn quá thía là quyết tâm gia nhập vào nhà ta^^mong mọi người giúp đỡ nhìu.

Bình luận

chúc mừng sinh nhật bảo bảo nà ^^  Đăng lúc 9-12-2012 08:19 AM
Chào người đẹp!  Đăng lúc 7-6-2012 05:57 PM
chào chị, em là Lạc Đà sn 93 ;))  Đăng lúc 29-5-2012 06:09 PM
hi'hí. e chào chị Gấu ah, e vào đây lại thành ... ác thú mất thui. hjhj. e xem lâu lém rùi trên TV cơ. xem chị già trong phim rất là tưng tửng nhe:)))))))))))  Đăng lúc 24-5-2012 05:13 PM
ồ, em xem cuộc sống tươi đẹp rồi à, phim đó chị chưa dc coi đó, em xem ở đâu thế hở ngựa??? sắp sinh nhật wonnie rồi, nhà ta đông vui quá đi mất ^^  Đăng lúc 24-5-2012 04:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
EvelynNg + 3 quéo còm em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách