Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-9-2011 19:32:32 | Chỉ xem của tác giả
Nick KST: shaun_le

Thành viên trong sở thú: Sói xinh tươi, ngoan hiền đệ nhất thiên hạ

Sinh nhật: 21/4, cung Kim Ngưu nổi tiếng tài năng, xinh đẹp, bản lĩnh tuy có chút bướng bỉnh, ngang ngược ;)) Nhìn chung là những người thuộc cung Kim ngưu rất hoàn hảo, tuy nhiên cũng có một vài trường hợp rơi rớt hiếm hoi như của dê cụ, cụ sinh cuối cung này, khả năng dung sai là rất nhớn. Nói chung là chớ có nhìn vào dê cụ, như vậy là đánh giá sai hoàn toàn cả một tập thể người:d

Điểm mạnh: Nhiều không kể xiết, đã bảo là hoàn hảo mà ;))

Điểm yếu: Có quá nhiều điểm mạnh=))

Sở thích: đọc sách, rock ballad, chó con, du lịch, nho không hạt, tám chuyện với sở thú, rình mò cảnh Hot của Đại bàng và Đậu đỏ

Đường đến tình yêu: Khà khà, mình biết đến wonnie qua vai diễn một cô bé láu lỉnh, đáng yêu cute hết nói trong 100 Days with Mr Arrogant. Xem xong quên luôn mọi thứ, trừ nụ cười oánh tan băng của nam chính. Chỉ biết là coi phim này mình cười bể bụng và cũng mong có được chàng nào giàu có, vì muốn đi chơi với mình mà làm hẳn chuyến đi du lịch dài ngày cho nhị vị phụ huynh, tránh kỳ đà cản mũi ;;) Sau này mình đổ điên đảo, đổ đình đổ chùa SG thì mới chỉ thích thích bà chị thoai, chủ yếu là mê muội phim là chính, hì hì. Chính thức đổ sau FO, mình là mình ứ tin được, làm gì có bà chị nào 30 cái xuân xanh roài còn hem biết rửa cá ra làm răng, rửa mặt ngoài mà quên rửa mặt trong, lại còn tinh thần tự sướng xì tin xì khói vô độ. Rõ ràng là công của người ta mà dám mặt mo tự nhận: Em có tài năng thiên bẩm nêm gia vị =)) ôi dồi ôi, mình là mình thua luôn ấy

Nhắn nhủ với Đại bàng yêu dấu: Nhất định phải chờ đậu đỏ chị yêu nghen, chờ để cuối năm tới cho em ăn cỗ, em sẽ đút heo từ bây giờ^^. Đóng phim cũng vừa vừa thoai, mỗi năm 1 hoặc 2 cái movie là được roài, vài năm lại làm cái drama tình cảm nhẹ nhàng. Oài, cơ mà sợ lúc ấy ai đó lại không cho đóng phim tình cảm ấy nhờ 

Văn bản trình đăng ký gia phả đến đây xin hết ạ *một văn bản không thể mẫu mực hơn nữa:x*

Bình luận

ko thể chấp nhận nổi cái bài này:)))  Đăng lúc 30-5-2012 02:00 PM
hôm nay mới đọc cái gia phả của con Sói, đầu với cuối đều dung sai rất lớn, chớ có tưởng bở :))  Đăng lúc 16-1-2012 11:19 AM
Page 3 sao =))  Đăng lúc 19-9-2011 09:27 PM
ủa, vậy vịt cồ đi bụi luôn với em;))  Đăng lúc 19-9-2011 08:51 PM
tối ni em ko tổ chức chị thề là chị bỏ đi bụi lun >.<  Đăng lúc 19-9-2011 08:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
mylove28 + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-9-2011 23:39:40 | Chỉ xem của tác giả
Nick KST: SG-4ever

Thành Viên: Cá đẹp xinh,ngoan hiền,thích XD và mê ao cá của anh Chip

Sinh Nhật: 8-2 (DL) và 5-1 (AL). Thuộc cung Bảo Bình hay ghen tuông-thù dai-hám danh nhưng khi yêu lại rất chung thuỷ,có máu làm giàu
nói thế chứ em hoàn toàn không tin vào mấy thứ bói toán này đâu,ST đều biết em thế nào mà

Sở trường : thích trai đẹp-khoẻ mạnh không tì vết-body hoàn hảo
                   chuyên buôn bán XD và các phụ kiện đi kèm
                   xinh tươi ngây thơ dễ bị dụ
Sở thích : đọc manga của Adachi, đọc truyện và xem phim kinh dị. Âm nhạc thì thể loại nào em cũng có thể nghe được
                đặc biệt thích đọc truyện của Quỳnh Dao tuy nội dung có hơi sầu thảm

Đường đến với chị già : thích từ hồi xem movie "love so denive" ấy,thực ra mua vé đi coi vì anh nam chính thôi. Ai dè lại bị mết luôn cô nữ chính tưng tưng   Rồi tiếp đó là xem "100 days with mr.arrogant" và thực sự đứ đừ khi "Hwang jin yi" chiếu trên truyền hình. Đó là bộ phim gây cho em nhiều ấn tượng nhất. Và đến "daddy long legs"---> "secret garden"------> nhiều nhiều nữa
hy vọng 1 ngày không xa sẽ có cơ hội thưởng thức hết các drama lẫn movie của chị già

Đôi lời nhắn nhủ: mọi lời hay ý đẹp các thú xinh tươi đều chúc cả rồi
                           em chỉ xin chúc chị luôn khoẻ mạnh-trẻ trung-tràn đầy nhiệt huyết
                           năm tới em muôn thấy chị mặc váy cưới và năm sau nữa thì đón bé Bi ra đời

Bình luận

chung thủy mới kinh chứ =)). đại lăng nhăng thì có ấy.  Đăng lúc 3-10-2011 11:50 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-9-2011 21:13:10 | Chỉ xem của tác giả
Ghi danh vào sở thú Jiwonderland.
Hê nhô cả nhà, gần 1 tuần giời, bên KST cũ đóng cửa làm iem vô cùng hoang mang, sau đấy lần theo dấu vết iem mới phát hiện nhà ta đã qua nhà mới bên này và có hẳn 1 box mới rất hoành tá tràng nên em đã lân la quay trở lại.
Sau đây em xin ghi danh vào gia phả nhà ta cho nó có phần xôm tụ.
Nick KST: rosebiwon109.
Tên thường gọi: Sâu Béo, Sâu Điên hoặc Mỡ thần chưởng {:3_42:} .
Sinh nhật : 10/09/1991.
Sở thích: mê zai đẹp, hám gái xinh, yêu tiền vô đối...{:295:}
Sở trường: ăn chơi ngủ nghỉ.
Sở đoản: lười thối lười nát ra ấy ạ.
Con đường đến với tình yêu chung của chúng ta: là từ SG. Gớm, nhớ lại cái thời đấy em mê mẩn chị già điên cuồng, rồ dại. Lúc đầu nhìn em cũng kêu nhìn quen quen, một lúc sau em mới nhớ ra là bà chị này đã từng đóng trong Hwang Jin Yi. Mà cái hồi Hwang Jin Yi chiếu trên kênh Hà Nội ấy, em là em đã chê tơi bời chị già là xấu mới ngu chứ ạ* tự vả*.Sau khi xem xong SG, độ bấn của em vẫn rất cao nên em đã xem mấy drama kinh điển của chị già, em đặc biệt mê mẩn Hwang Jin Yi * lại tự vả lần nữa*. Còn Damo và WHIB em đã xem gần hết, còn mấy tập cuối thảm quá em không dám xem, hic hic.
Nhắn nhủ tới chị già: em mong chị lấy chồng lắm rồi chị ơiiiiiiiiii

Bình luận

thix cái ava của bạn này ghê ^^  Đăng lúc 18-6-2012 04:30 PM
Nàng ơi, xấu với ngu! =)) Chết cười!  Đăng lúc 25-5-2012 05:46 PM
Ối, mem mới à :x  Đăng lúc 3-10-2011 11:50 AM

Rate

mylove28 + 2 Mừng vào Sở thú ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

BowandArrows Tài khoản bị xóa
24#
Đăng lúc 26-9-2011 13:33:30 | Chỉ xem của tác giả
cow_m2d gửi lúc 18-9-2011 11:00
Ghi danh vào Gia phả

Tên mỹ miều trong Sở thú: Bò Bụ Bẫm, Bò Quiz, Bò mực.. túm lại  ...

này tại sao trong cái list tên mỹ miều lại thiếu mất cái tên Bò Hầm ta đặt cho rồi hả? ^^

Chỗ này chỉ để ghi danh gia phả thôi nhé nàng, không tám ở đây. Ta sẽ chuyển bài này vào phòng tám. Hoặc là nàng edit thành bài ghi danh của nàng nhé.
mylove28

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-9-2011 14:47:53 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ.

Nick KST:    BẹoBẹo

Tên thường gọi ở Sở thú:   Bẹo

Sinh nhật:    14-2

Sở thích:    ăn, ngủ

Sở trường:    dễ ăn, dễ ngủ, dễ nuôi

Sở đoản:    lười, lú

Con đường đến với chị già:   cái duyên cái số nó vồ lấy nhau

Đôi lời nhắn gửi đến chị già:    những câu nói hoài ko cũ,    Be Yourself ♥ Be Happy!

Bình luận

băm băm bam Bẹo lười. Sao k vào hồi đang còn cf ra xèng hả Bẹo kia *lấy vỏ sầu riêng kê mông Bẹo ngồi*  Đăng lúc 3-10-2011 11:50 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-10-2011 22:52:24 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kst: misstear

2. Tên thường gọi ở sở thú : Cò (bái bai đỉa {:262:} )

3. Sanh nhựt: 16-5
4. Sở thích: đọc truyện tranh, xem phim, ăn uống, chơi bời, quậy quá...

5. Sở trường: Vẽ {:288:} , ăn uống {:264:}

6. Sở đoản: chưa già nhưng đã mắc chứng hay quên, lười số 2

7. Con đường đến với chị già: lần đầu coi phim chị già chắc là phim 100 days with Mr Arrogant nhưng bấn chị là từ Secret Garden, thấy bấn loạn không kiểm soát hơn sau Family Outing và bà chị làm cú chót khiến ta đổ hoàn toàn, đó là sau khi xem xong Damo. Sau SeGa ta không thể coi phim nào dc trong suốt 5 tháng, rồi Damo cứu giúp, khiến ta quay về con đường chánh đạo, coi phim và lười làm, nhưng rồi cũng làm ta mất 4 tháng sau đó không down bất cứ một bộ phim khác...độc dược của chị già mạnh quá, có độc nào mạnh hơn ko ta {:302:}

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: hồi xưa cứ mong chị già lấy chồng súm nhưng bây giờ thấy chị già chưa cần thiết, vả lại sở thú của chị già cũng ế chỏng ế chơ {:290:}  thế nên cứ làm thuốc độc nhiều nhiều một chút chị già ạh ^^

Bình luận

nàng pm cho ta năm sinh cái nha :X  Đăng lúc 28-10-2011 04:43 PM
nàng nhá, đỉa nhá nhầm cò chứ :"> ...h mới vào báo danh nhá... Sẵn chưa ai com dê dẩm nàng phát, há há  Đăng lúc 18-10-2011 04:09 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-11-2011 00:22:54 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nick kst: hajiwon (lúc nào cũng nghĩ tới Jiwonunnie nên ko bik đặt tên nào khác) ^^
Tên thường gọi: chuột

Sinh nhật: 06/01 (ngày trăng tròn nhá - nói thêm ở dưới là ngày 16/12) - Ma kết chăm chỉ nhé! (già r đừng hỏi năm sanh nhé ta bùn )

Sở thích: uống cà phê cappuccino (hễ nghĩ tới nó là mình bấn loạn mặc dù thật tình uống thì thấy cũng bình thường (mình thấy nó dở hơn ca phê sữa ấy chứ^^, nhưng có cảm giác khi uống vô cùng hạnh phúc - mỗi lần nhấp 1 ngụm cappuccino là mình cười mãi thui) koi phim tình củm sướt mướt để khóc cho đã đời, phim hành động (chỉ phim của Jiwonunnie), khám phá những vùng miền, món ăn mới.

Sở trường: có thể uốn lưỡi từ dưới lên trên 180 độ (180 độ mới đúng ^^)(bảo đảm khả năng hiếm thấy ít ng làm đc ^^)

Con đường đến với chị già: nói thật mình xem phim của ss từ lâu lắm rồi. được diệp giãy bày kể lun thể nhé ^^, đó là phim mật mã tình iu, hôi đóa đi xem rạp miễn phí vô rạp koi thực sự chỉ bik anh Woo còn chị Won thì ko bik, nhưng cảm xúc koi xog thì mình vẫn còn nhớ, sao nữ diễn viên xinh đẹp thế kia ko bik tên zì nữa,... cảm giác rất đáng iu ^^.

- Còn quan tâm tới ss lúc ss đóng SG... thật sự ra SG ra hết bộ mình cũng chưa koi tập nào nữa (ngày 16/01/2011 hết phim ấy nhỉ) nhớ lúc ấy ss nổi đình nổi đám, nhưng thật sự những bài báo nói về ss mình chỉ đọc lướt qua ko koi kỹ, mình nhớ rõ lắm ko bao giờ quên, mình nhớ khoảng tháng 3/2011 lúc ấy mình cực kỳ buồn và chán nản thay vì nằm chán nản mệt mỏi ở nhà mình quyết định xem phim cho đỡ bùn. Trời xui đất khiến thế nào mình lại quyết định xem SG, chỉ 1 ngày trời mình đã luyện xong bộ SG (koi tới sáng lun ko ngừng nghỉ) các bạn bik tại sao ko -------> khi nhìn ss cười lòng mình bỗng nhẹ tênh (nói đến đây là mình mún khóc - mình đang khóc đó ) chưa ai có thể mang lại sự nhẹ nhõm và ấm áp cho mình như ss.
  - Mình đã down hết bộ SG và What happen in Bali về máy tính để lâu lâu nghía cái cho đỡ ghiền ^^

- Rồi dần dà tìm hiểu về ss càng iu ss hơn nữa hihi ^^ lúc nào ss cũng là "You are my sunshine" của mình hết.......

- Mình cũng đả koi hết khá nhiều phim có ss đóng, hy vọng sẽ luyện hết phim ss đóng lun ^^

Nhắn nhủ: đừng lấy chồng Jiwonunnie ơi!!!!! (vì ss làm zì cũng toàn tâm toàn lực có lần nghe ss nói nếu các fans ko thấy tôi xuất hiện nữa thì có thể lúc ấy tôi đang iu hoặc kết hôn.... mình ko thể tưởng tượng ra đc 1 ngày như thế. nếu ss thực sự iu ai đóa và phải xa fans dù ko mún nhưng mình sẽ chúc mừng )
   Luôn vui vẻ cười nhiều nhé ss, lúc nào cũng là cô gái tươi trẻ mang đến mùa xuân cho mọi người (trong đóa có mình nữa ^^)

Mục tiêu phấn đấu của mình là: chăm chỉ học tiếng Hàn Quốc để ss tweet mình có thể hiểu được, một ngày nào đóa sẽ đến Hàn Quốc để gặp Wonnie

Bình luận

chẹp đc tuyển thẳng làm tiếp ziên à mê thế ^^  Đăng lúc 12-11-2011 11:35 PM
D cụ là con gái 100%, dò dài lắm, đang làm típ viên cho chị Xèng =))  Đăng lúc 12-11-2011 10:42 PM
ấy chết dê là kon trai à ^^ iu em trai lắm cơ  Đăng lúc 12-11-2011 05:17 PM
@chạch tận tình quá hen đưa hẳn đường link cho ~ ai quan tâm hem bik con cá chạch là con cá nào nưa ^^ giờ thì bik cá chạch r ko bik ăn có ngon koh ta ^^  Đăng lúc 12-11-2011 05:16 PM
noona à =))  Đăng lúc 12-11-2011 05:16 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-11-2011 12:11:38 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH GIA PHẢ

Nick KST: BW_mylove_SG

Tên thú: Ong (chăm chỉ và châm chích^^)

Sinh nhật:
13/02, chị em với nhà bạn Cọp.

Sở thích: nhiều lắm kể không hết nên thôi khỏi kể tốt hơn kẻo lại bảo mình tham lam

Sở trường: hình như không có gì hết, xem đi xem lại rồi, đúng là không có gì ---->thất vọng não nề

Sở đoản: tỷ lệ nghịch với sở trường, cái gì cũng đoảng

Con đường đến với chị già: Người ta nói mọi con đường đều dẫn đến La Mã, còn với em thì mọi con đường đều bắt đầu từ La Mã, chính là Secret Garden đấy ạ. Thực ra, đã từng xem Nô lệ 100 ngày và Sex is the Zero nhưng mà không hề nhớ đó là chị già, hê hê. Hồi đó còn lộn chị già với Moon Geun Young trong Cô dâu 15 tuổi nữa kìa, ai bảo chị già lừa tềnh quá làm ta bé cái lầm ^^. Gục ngã vì SG nhưng chính thức chết chị già là vì trong lúc bấn loạn đi tìm kiếm thông tin của couple Đại Bàng và Đậu Đỏ, lại khám phá ra con người thật của bà chị, đó mới là thứ làm ta quyết định từ nay xin theo chân chị già.

Nhắn nhủ với chị già: Chị ơi, hãy cứ ăn, ngủ, thở, sống, chơi và đóng phim theo ý mình nhé, đợi tới cuối năm sau chị chính thức cho nhà mình với nhà bên ấy hợp thức hóa quan hệ thông gia là em mãn nguyện rồi.

P/S: Cái này nhắn nhủ cho Sói già nham hiểm: vì lời buộc tội vô căn cứ kia của nàng mà ta phải chứng minh mình trong sạch không tỳ vết đây nè nhá. Đáng lẽ làm từ hôm qua mà bận tối tăm mặt mày chưa làm nổi cái bản khai danh tánh nữa, đành để tới tận hôm nay. Từ nay, còn dám buộc tội ta thế nữa ta chích cho biết tay nhá

Bình luận

Em mới vào nên không biết, Đậu đỏ với tàu ngầm là gì thế*ngóng mỏ, vểnh tai*  Đăng lúc 11-5-2013 06:29 AM
móp ơi, em toàn đi tàu ngầm qua nhà mình thôi nên Đậu đỏ và đại bàng đương nhiên em biết rồi ạ :))))))))))  Đăng lúc 25-11-2011 05:03 PM
ồ nàng sao lại biết Đậu Đỏ Đại Bàng thế ;))  Đăng lúc 25-11-2011 05:01 PM
*chụt chụt choẹt* *rờ rẫm sờ soạng* chào đón nàng Ong nhé^^  Đăng lúc 22-11-2011 08:01 PM
TUyệt ka là chỉ để yêu với D thui chứ sao mà chích hở Chuột :)))))))))))00  Đăng lúc 22-11-2011 03:27 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 5-12-2011 22:57:09 | Chỉ xem của tác giả
                                         GHI DANH VÀO SỞ THÚ JIWONDERLAND

1.Nick KST: g1no1 ( tức là Ji Won Number One í)

2.Tên thú: Thực ra mình không có tên thú. Nhưng nếu phải đặt một cái tên thì mình nghĩ tên "Heo" là hợp với mình nhất ( Bởi vì mình rất mập và rất thích ăn uống...). Nhắc tới tên thú mới nhớ. ở trên Youtube có bạn nhầm mình với cò nhà Jiwon, có thể cho mình biết cò là ai được hông?

3.Sinh nhật: 11/01 ( Một ngàn một chăm lẻ một đêm...)

4.Sở thích: Ăn uống (Rất thích uống Coca), xem tivi, Facebook...

5.Sở trường: Đi học trễ (từ năm lớp 5 tới giờ luôn là Queen Of The Top, suýt bị hạ hạnh kiểm nữa cơ đấy!)

6.Sở đoản: Thể dục, nhạc, họa! (Quá mập,trong khi người ta bật xa được 2m rưỡi 3m thì mình là 1m mốt)

7. Con đường đến với chị già: Trước khi gặp chị già thì mình đã từng coi rất nhiều phim, mình từng thích sis Kim Ha Neul, Song Hye Kyo hay Linda Chung...vv...Nhưng vào 2 năm trước, sau khi kết thúc chiếu BOF trên kênh Hanoi1 thì đến Hwang Jini của chị già, khi xem cảnh chị già tập lặn dưới nước, lúc đó mình cảm thấy chị già nhà mình có một vẻ đẹp rất khác lạ so với tất cả những nữ Dv khác, vẻ đẹp thanh tao, mong manh nhưng cứng rắn...và sau khi xem xong bộ phim thì mình cảm nắng chị già tới giờ luôn! ( Không phải mình thích chị già vì vẻ bề ngoài đâu nhá, tài năng của chị í thể hiện trong suốt bộ phim đã cảm hóa mình- như thuần phục ngựa hoang í, hihi

8.Đôi lời nhắn nhủ đến chị già: Chị già ơi, hãy giữ gìn sức khỏe nhé, em luôn luôn dõi theo chị, mong chị mạnh khỏe, thành công và hạnh phúc trong cuộc sống!

9.Nhắn gửi tới gia đình sở thú của mình: Mình cảm nhận được sở thú nhà mình thật sự là một gia đình, thật sự gần gũi, thân thiện và luôn đem niềm vui đến cho nhau! Cảm ơn Jiwonderland!{:311:}

Bình luận

hê nhô đồng chí Heo, ta là Sâu đây :))))))))  Đăng lúc 25-5-2012 05:50 PM
sếp chỉ tưởng nhầm thui, còn em xớn xác chạy đi nhận mặt lun í :"> ngại ghê, mình cũng là người nhầm ná ^^ bạn bít tiếng Hàn hay Trung?,bít làm clip nữa tài gê   Đăng lúc 26-12-2011 08:46 PM
Nàng này mới vô nhà đã bị các thú tấn công dồn dập, yên tâm nàng ui, ở đây không có thú dữ chỉ có thú mực thôi à, còn muốn biết mực cỡ nào thì cứ từ từ sẽ rõ   Đăng lúc 7-12-2011 09:21 AM
lại thấy nàng dịch clip, ngỡ là nàng biết tiếng Hàn, lại càng đinh ninh nàng là Cò ^^ Nàng biết tiếng Hàn, hoặc tiếng Trung phải không?  Đăng lúc 6-12-2011 11:02 PM
*Tung hoa vào JiWonderland ^^* ta là người nhầm nàng với Cò đây ^^ tại ghé qua channel ở youtube thì thấy giống giống tên thật của Cò  Đăng lúc 6-12-2011 11:01 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

pororo93 Tài khoản bị xóa
30#
Đăng lúc 26-12-2011 13:37:52 | Chỉ xem của tác giả
                                      Ghi danh vào gia phả
NickKST ororo93   COn chim cánh cụt xênh xênh .Biệt danh của anh HAHA nữa hì hì
Nickname :Bột  :">
B-Day : 4/6/1993
Sở trường : Ăn ngon ,mặc đẹp , đàn đúm , chơi guitar , dnace ... lung tung xèng {:305:}
Sở thích : Ăn ,uống ,ngủ ,nghỉ, nghe nhạc , tiếp xúc vs các nhạc cụ ,du lịch  ôi, thích cả unni HJW nữa {:290:}
Con đường đến với chị già dễ xương : E xem secret garden CHị già đánh nhau loạn hết cả lên ,,Súng ông bắn .trời hấp đẫn{:300:} Cứ những lúc xem phim lại thấy chị trong sáng, tốt bụng lúc nào cũng cho huyn bin ăn đòn {:300:} .keke .ÔI E thích cả nhạc chuông bà ý cứ nhại lại chứ "Có tin nhắn, có tin nhắn Lên google search ms bít tuổi tác của chị < Aigoooooooo .Trẻ dã man{:299:}{:295:}{:265:} Kết luôn kekek. CŨng hơi giống DARA unni .Càng kết {:309:}
Kể từ đó e xem lại hết phim cảu chị già ..Công nhận chị già đống phim nào cũng chất lừ . Nhân vật cốt truyện thay đổi ,biến hóa .Xem Closer to heaven vs Damo khóc như mưa T.T  Chị nhập vai quá đỉnh .Sex is zero vs Hợp đồng nô lệ thì chết cười . K ngờ unni lại nhằng thế {:262:}{:262:}
Ngoài ra chị còn là con người sống tình cảm, đơn giản nhưng trân thành đối vs mọi người .  Mạnh mẽ năng động nhưng vữn quyến rữ lớm tuy tuổi đã ... nhung vẫn cute {:307:}
Nhắn nhủ : CHúc chị có những dự án phim hoành tráng hơn vươn ra thế giới {:286:}{:286:} Và cưới dc anh mĩ nam nào tốt vs chị .Chúc thành công{:306:}{:306:}{:306:}

END

Bình luận

ồ, bài ghi danh hoành tráng quá, hoan nghênh bé vào nhà nè :x  Đăng lúc 27-12-2011 02:12 PM
Hehe, chào " Cánh cụt tỷ tỷ"! Xì-tai cực chất nha!  Đăng lúc 27-12-2011 07:31 AM
nếu bỏ bớt chữ cánh thế còn chữ *chim cụt* à ;))  Đăng lúc 27-12-2011 07:30 AM
hehe chào bé Cụt:X  Đăng lúc 27-12-2011 07:17 AM
a, thêm 1 con chim nì =))) từ nay gọi là bé cụt cho ngắn gọn hen =)))) dễ xương quá, bé cụt bé cụt ^^  Đăng lúc 26-12-2011 08:49 PM

Rate

mylove28 + 2 Mừng vào Sở thú ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách