Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 21216|Trả lời: 72
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2011 18:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Tem :lol

GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kst: Kurt

2. Tên thường gọi ở sở thú : Dê (tại sao gọi Dê thì ta không biết, ta chỉ biết ta là nhất hội ngây thơ thôi), giờ lại có thêm Cút, Cuốc trong vườn bí =))

3. Sanh nhựt: 20/05 (đẹp không cả nhà ơi, ngày quá đẹp nhờ, ngày bắt đầu mùa mưa trong năm :x,cũng là ngày bắt đầu nghỉ hè :x, có nghĩa ta được ví như những cơn mưa đầu mùa tươi mát, gột rửa những tháng ngày nắng đốt cháy da :P . Kim Ngưu đấy, từ nay ta đổi tên ta là Ngưu :lol )

4. Sở thích: có gì mà không thích đâu, từ sách truyện, phim ảnh, nhạc nhẽo, ăn uống, lượn lờ cho đến zai đẹp,nhưng thích nhất vẫn là đọc truyện và xem Liverpool :">

5. Sở trường: Gì cũng không biết

6. Sở đoản: Biết gì cũng như không

7. Con đường đến với chị già: Xem chị già lần đầu tiên có lẽ là "Damo", ấn tượng đến tận giờ "sao lại có người đẹp đến thế", nhưng trước khi coi SG thì không quan tâm mấy đến diễn viên lẫn nhạc nhẽo Hàn Quốc nên vẫn không biết đó là ai. Rồi sau đó là "100 days with Mr.Arrogant", sao lại có cô nhắng thế này cơ chứ, chết cười. Nhưng vẫn không biết đó là ai.
Nhưng đến khi xem SG, ngay từ phút chị già xuất hiện đã gây nên 1 ấn tượng rất mạnh, mạnh đến mức coi được 1 đọan đã pause phim lại đi search tung tích nữ chính => hóa ra cô đóng trong 100 days đây sao, hóa ra cô đóng trong Hải Vân Đài đây sao, hóa ra ... thế là từ đó ngòai SG, bắt đầu đi lục lọi các phim của chị già để xem, đầu tiên là "Memories in Bali" rồi sau đó thì chết đứ đừ trong my love by my side ... cứ thế cứ thế, mò mẫm vào vườn thú khi nào không hay.
Đến bây giờ em vẫn không dám nói em là fan ruột của chị già, nhưng cũng chưa bao giờ em thích 1 nữ diễn viên nào như bây giờ em đang thích chị già cả. Tình cảm là 1 thứ rất cảm tính, rất vô hình nên khó có thể nói là nó sẽ mãi mãi, bởi người ta cũng có câu "không có tình yêu vĩnh cữu, chỉ có những phút vĩnh cữu của tình yêu", nhưng hiện tại em vẫn luôn cảm thấy hạnh phúc với tình cảm hiện tại này, bởi nó đã dẫn dắt em đến với vườn thú có 1 không 2 này (thú gì mà đủ thứ con, có con mới được phát hiện lần đầu tiên trên thế giới "Xèng" ;P ).

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: Chị già à, chị hãy luôn như thế nhé, đáng yêu, mạnh mẽ, hết mình và trên môi luôn nở nụ cười lừa tình chết người kèm đôi mắt biết cười ấy. Em luôn mong chị hạnh phúc, và tất nhiên là sẽ kiếm được 1 anh rể tài giỏi, yêu thương chị hết mực, nhưng nhớ vẫn phải có đầy đủ six pack đấy chị nhá, chứ dưới six pack là em bỏ nhà đi bụi luôn đấy :shutup:

pí ẹt : Mod ơi vào rate + cho phong bì đi, còn tem không nói rate gì thì rate- cũng được ;P   

Bình luận

"không có tình yêu vĩnh cữu, chỉ có những phút vĩnh cữu của tình yêu" cảm câu này quá ^^ iu iu  Đăng lúc 12-11-2011 05:32 PM
D cụ đúng là trùm tem  Đăng lúc 18-9-2011 02:02 PM
*Cắt Sofa ra, quăng vào lò lửa* Dê già xuống ngồi sàn coi =))  Đăng lúc 18-9-2011 01:58 AM
Zời ôi, Dê già dành ngồi cái sofa này * xô xuống*  Đăng lúc 18-9-2011 01:49 AM
hêhêhê... ra nà hễ là phong bì là đc rết ưh :D ta mới bít đếy, đc ghê vừa đc kinh nghiệm vừa đc xèng :))  Đăng lúc 17-9-2011 11:13 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +4 Thu lại Lý do
mylove28 + 2 Bài viết hữu ích
Michico + 2 phong bì nài, 2 ta tự sướng với nh.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 17-9-2011 19:07:46 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ.

Nick KST: Michico

Tên thú: Sò giả đò, Trùm Sò, Sò xù nợ, thực ra Sò xinh đẹp là chuẩn nhất

Sinh nhật: 04/09, thuộc thành phần già khú trong nhà *chỉ sau ai kia thôi ;P*

Sở thích: cafe và Zai

Sở trường: nhiều quá liệt kê hok nổi

Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: Đừng lấy chồng sớm chị già ơi ;P

Bình luận

Biệt danh "sò già khú" có vẻ hợp à ^^  Đăng lúc 12-11-2011 05:33 PM
đề nghị STO đưa nv mới Sò Xù Nợ vô truyện xứ sở mộng mơ, ha ha hóng quá  Đăng lúc 18-9-2011 02:04 PM
đề nghị mặc áo quần vô gấp, cứ nude toàn thân mà đi lung tung thế kia =))))))))  Đăng lúc 18-9-2011 08:15 AM
Này thì ghế gỗ *cưa chân ghế *  Đăng lúc 18-9-2011 01:51 AM
=)), mới vô ST đã có biệt danh SXN, đủ hiểu sao fải "đạp xe đạp" rồi đới, mà nghi cái xe đạp cũng là hàng thuê quá =))  Đăng lúc 17-9-2011 11:11 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Sở trường: ko có gì... mới đúng .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2011 19:26:02 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1/ Nick KST
: Casablanca ( coá ai kết bài nì hẻm ^O^)

2/ Tên thường gọi ở sở thú
: Zịt phong lưu, Zịt nhà thơ, Zịt xinh đẹp, Zịt dễ thương....(nói chung là bao gồm tất cả các tính từ đồng nghĩa với những từ ta mới tả trên )

3/ Sinh nhật: 15/01...thú nào có số dt của ta thì sẽ nhớ thôi, 6 số đuôi là 150187 , ngày âm thì là 16/12/86 đón sinh nhật thời gian nì thì có mà mọi người chẳng ai wan tâm wa', vì gần tết mà  

4/ Sở thích: du lịch bụi, cafe một mình ^O^

5/ Sở trường
: Hình như ta chả có sở trường rì .

6/ Sở đoản: Nóng tính và siêu lười

7/ Con đường đến với chị già: Bik chị già chỉ từ bộ phim SG thôi, ta còn nhớ ấn tượng của ta ở phim đó mạnh tới mức ta đem hình chị già ra tiệm cắt tóc kiu nó cắt giống vầy cho em . Sau đó thì ta lượn hết tất cả các bộ phim mà chị già đóng từ movie tới drama. Mỗi tội là ta koi drama bấn bao nhiêu thì coi movie lại xìu bấy nhiêu. Chắc là do Zịt ta ko đủ IQ để cảm thụ các moive của chị già wa' .
Thật ra trước h cũng có thích nữ diễn viên khác ngoài chị già như là Kim Ha Neul, Han Ga In... Nhưng chỉ đơn giản là thấy xinh xinh thì thích thôi chứ chưa bao h tìm hiểu về các phim họ đóng hay cuộc sống của họ thế nào, công việc ra sao. Chị già là một trường hợp đặc biệt mà lần đầu tiên ta cảm thấy rất quý mến, là tấm gương mà ta noi theo ^^.

8/ Đôi lời nhắn nhủ chị già
: Em biết là chị yêu nghiệp diễn xuất lắm, nhưng chị cũng phải chăm sóc bản thân nữa nhé. Nhiều lần đọc tin thấy chị bị thương này nọ là em thấy đau lắm. Ngoài ra, chị cũng phải đi chơi, ở bên gia đình bạn bè nhiều nữa, cứ lo làm hoài là ko tốt đâu nhe. Mà nói thì nói zị thui, chứ h chị làm quần quật mà em cứ thấy đói phim chị là sao ấy nhểy. Haizzzzz

Ký tên

Zịt Phong Lưu

Bình luận

Hề hề. Em kết bài nì lắm. Nhạc chuông của ai đó một thời đới anh ^_^  Đăng lúc 2-11-2012 05:32 AM
ế ế zịt có ngày sanh nhật ở dưới trùng với ta kìa, ta cũng sanh ngày 16/12 ở dưới ^^  Đăng lúc 10-11-2011 12:33 PM
ha ha Rùa Mót cũng đc đó, chắc do chơi gameshow nhiều thành ra vầy =)) hết Bóp đến Móp rồi Mót, ôi chết mất =))  Đăng lúc 18-9-2011 02:06 PM
ta ké kiếm xèng cái. dạo nài hẩm hiu, nghèo roài  Đăng lúc 18-9-2011 01:56 PM
quá khen =))  Đăng lúc 18-9-2011 09:17 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 rate hình thức =)))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2011 19:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Nào thì GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nick kst: rokchanol (ko cứ kst, forum nào ta cũng chơi nick này hết)

Tên thường gọi: Ruốc (chậc, thèm xôi rồi đấy)

Sinh nhật: 15/4. Ngày đẹp nhờ, ê hê hê

Sở thích: tiêu tiền

Sở trường: xin tiền

Con đường đến với chị già: lần đầu tiên ta xem phim của chị già là 100 days with Mr. Arrogant. Hồi đấy không thể tin đc sao lại có nữ dv cũng xinh xắn mà chịu khó làm xấu mình đến thế. tuy nhiên vì phim hài nên xem xong là quên luôn, ko để ý dv đóng phim là ai nữa. Lần thứ 2 ta xem phim chị già là Sex is zero, do nghe mấy thằng con zai trong lớp quảng cáo (của đáng tội {:3_60:} ). Xem xong thì ta chết mê vẻ đẹp của chị nữ chính, bắt đầu lên mạng lục lọi thông tin thì phát hiện ra là Ha Ji Won. Bấy giờ mới à lên vì thời điểm ta xem phim này thì ta cũng nghe tiếng tăm của chị già rồi. 1 thời gian sau thì SG ra mắt, thấy con bạn rú rít, nhân tiện hồi đó cũng lượn lờ trên kst để xem MSOAN (phim chán nhg ko biết xem gì nên vẫn xem) nên ta vào xem giới thiệu phim luôn. Ai dè thấy chình ình mặt bà chị nên vội vàng down vì chắc mẩm phim hay. Thật may vì ta đã ko bị thất vọng , tất nhiên là độ cuồng bà chị cũng ngày 1 dâng cao, đến khi ko chịu nổi thì đành vác xác vào xin gia nhập sở thú thôi

Nhắn nhủ: lấy chồng mau mau đi chị ơi!!

Bình luận

ha ha thích cái sở thích với sở trường :))  Đăng lúc 18-9-2011 02:07 PM
Thôi, ghế 5 thì ta bỏ qua. Chỉ chào " Hi Ruốc" và sờ nhẹ cái thôi ^^  Đăng lúc 18-9-2011 01:52 AM
D tiếp nà =))  Đăng lúc 17-9-2011 11:24 PM
chào Ruốc ^^  Đăng lúc 17-9-2011 10:35 PM
thôi mừng nhà lên box, ráng thay cái ava đi em =))  Đăng lúc 17-9-2011 07:52 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2011 20:08:29 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nick KST: Chạch
Tên thú: Chạch
http://vi.wikipedia.org/wiki/H%E ... 1%BA%A1ch_s%C3%B4ng
[Cho những ai ko biết con Chạch là con gì mời click]

Sinh nhật: 20/06/ 9x
Sở thích: Nhiếp ảnh.
[tuyệt đối ko phải ảnh D + các loại ảnh phun mực khác]
Sở trường: (Giả vờ) Trong Sáng.

Con đường đến với chị già:
“100 Days with Mr. Arrogant” -> Haeundae -> Sex is zero ->xem Family Outing1 -> Secret Garden -> Gia nhập Vườn Bí -> Biết về Sở Thú -> Xem những phim còn lại do JiWonderland làm -> Bị các thú (D) trong Sở Thú dẫn dắt vào tình yêu vs chị già.
Lời nhắn nhủ với ssWon:
Mong rằng một ngày nào đó, chị sẽ biết rằng ở Việt Nam này, có một Sở Thú đầy ắp tình yêu mang tên JiWonderland. Một Sở Thú nhiều con vật đáng yêu, nhiệt huyết, tài năng,... đều có chung một tình yêu sâu sắc với chị già (và chung một dòng máu D)
Và nếu chị ý biết Sở Thú này, chắc chị sẽ rất cảm động và yêu quý những con thú nơi đây. Làm sao mà không yêu quý cho được, khi mỗi con thú, với tính cách khác nhau, nhưng đến đây với một trái tim đồng cảm, một trái tim yêu thương với chị Won, và với JiWonderland yêu dấu :x

Bình luận

mình cũng ước mơ 1 ngày ss Jiwon đến VN haha ss sẽ bik thế nào là tình iu của họ thú nhà Jiwonderland dành cho nàng ôi..... mơ ước ơi ^^  Đăng lúc 12-11-2011 05:19 PM
chạch, nàng pm cho ta năm sinh của nàng với ngựa pạn nàng nhá ;))  Đăng lúc 28-10-2011 04:44 PM
sờ Chạch cái coi *ôi trơn quá* :))  Đăng lúc 18-9-2011 02:09 PM
kiếm xèng nào. à, chào em Chạch  Đăng lúc 18-9-2011 01:57 PM
em chạch còn nhanh chân hơn mềnh  Đăng lúc 18-9-2011 01:40 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2011 21:58:24 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ.

Nick KST: wumei
Tên thú: có thú nào tên Xèng không?
Sinh nhật: năm nay đúng ngày khủng bố 11-09, mọi năm thì 14/08 AL nhé các thú, yên tâm, ai ko nhớ tới ngày ta sẽ nhắc đòi phong bì mừng
Sở thích: Zai là chín, Xèng là mười
Sở trường: dzịch dzọt, tán dóc, quấn mền, đào hố, mài dao, băm chém,... nhiều quá kể ko xiết, từ từ thú sẽ biết!
Con đường đến với chị già:
Được đồng nghiệp bật mí,
Lạc chân vào vườn Bí,
Biết chị già từ khi,
Đóng “Love So Divine”,
Nhưng khi ấy chưa si,
Chị già tới mê li,
Rồi khi biết Sở Thú
Mới ở mãi ko đi
Quyết tâm vào đăng ký
Hộ khẩu thường trú nì

Lời nhắn nhủ với Wonnie:
Chị già yêu quý,
Bớt việc một tí,
Kiếm người yêu đi,
Thú chờ báo hỉ

Tháng tới sẽ là thú nào lên thớt đây, càng về sau thì tin là BTC Bò-Gấu sẽ càng băm chém mạnh tay, may mà mình đã đi tiên phong, nên BTC còn lóng ngóng, chặt chém vẫn còn bỡ ngỡ (chưa biết chặt bài bản, khúc nào ra khúc nào), nhưng càng về sau sẽ càng chiên nghiệp cho coi.
Hóng quá đi , nghe nói Gấu giang hồ SN tháng tới thì phải

Bình luận

Ồ ra là vậy ^^  Đăng lúc 29-9-2012 09:16 PM
thích gọi chị là Mei Mực hơn hê hê  Đăng lúc 18-9-2011 02:10 PM
ta xin đất của Xèng kím xèng nào ^^  Đăng lúc 18-9-2011 01:58 PM
Xèng gian ác ngồi ghế 7 sao? Đả đảo...ha...ha Thôi, hun cái lấy xèng*chụt , chụt* ^^  Đăng lúc 18-9-2011 01:54 AM
Xèng đi wấn mền rùi cụ :))  Đăng lúc 17-9-2011 11:12 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
Michico + 5 tra no thoi

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-9-2011 22:07:22 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nick KST: leezhu
Tên thú: Hoẵng (chắc phải them các tính từ vào như: kutè, đáng iu,… gì vào cho đẹp mắt nhờ :lol   
Sinh nhật: 30/05 (Song Tử đếy cả nhà ta hay đọc là “chết 2 lần” )
Sở thích: chỉ có 1: ngắm giai đẹp, gái đẹp và bất kỳ cái gì miễn là đẹp hêhêhê :lol
Sở trường: những gì thuộc về tài năng đều có hết chỉ là chưa được khai quật hêhê :lol
Con đường đến với chị zà: biết ss từ “100 Days with Mr. Arrogant” (xem mà cứ cười mãi chệ nào diễn hài hước khùng thôi rồi vậy ;P ), rùi lùi về “Ditto” (phim nì ss nhuộm highlight nom cá tínhnổi loạn gúm, đóng sau Truth Game mà lị ) lại đến “Sex is zero” (trong phim nỳ thì thấy chị zà rất dễ thương chứ ko có sếch xì, răng thỏ đáng iu :victory: )…. rùi từ từ xem nhiều hơn nhưng chủ yếu là điện ảnh hầu như ko xem bộ truyền hình nào ss đóng, thích ss ấn tượng với ss về khả năng diễn xuất nhưng chỉ làm sr đi moi móc thông tin, lượm lặt hình ảnh, cho đến khi SG xuất hiện^^… SG như giọt nước tràn ly vậy đó :lol ... ta cuồng SG, cuồng couple, cuồng ss lúc chỉ mới vài cái ảnh xuất hiện để quảng cáo phim, rùi cặp đôi Tửng hâm – Ri bánh bao làm ta nhảy vào sở thú bình loạn cúp-pồ rùi dính luôn ở đếy…… đường dài wá ngắt ở đây hôm nào rảnh rảnh trải chiếu ra kể tiếp
Lời nhắn nhủ với Wonnie: “Wonnie àh ss xinh đẹp và tài năng như rứa từ khi nào vậy? Từ khi mới sinh sao?” . Chúc ss ngày càng tươi trẻ, vui vẻ, mạnh khỏe, sẽ có nhiều vai diễn hay hơn nữa, gặt hái được nhiều thành công hơn nữa^^…và mau sớm có anh rể để em bồng cháu ss nhé … saranghe^^ [ôm hun chụt chụt^^] :lol
Và… quay sang ôm hun đàn thú chụt chụt hehehe :lol

Bình luận

chào Công cùng cung ;D  Đăng lúc 18-9-2011 02:15 PM
nàng Hoẵng cùng cung với ta  Đăng lúc 18-9-2011 02:11 PM
Cùu nói mới để ý,ta thít con số 8 lóm ^^ :))  Đăng lúc 18-9-2011 09:02 AM
Hoẵng hở ? Ghế 8 phải hem ! *Đá ghế*  Đăng lúc 18-9-2011 01:55 AM
hahahhaha lời hăm dọa thật đáng sợ, đây đây xèng đêy cụ, cả địa chỉ đêy ạh :)))  Đăng lúc 17-9-2011 11:09 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-9-2011 22:37:51 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nick kst: Ohlala86. Sở thú đặt cho ta tên La. Mọi người cứ gọi ta là Lala.

Sinh Nhật : 26 tháng 7. Ta suýt sinh ngày 27 tháng 7 đấy. chớ ko thì giờ được thành thương binh roài

Sở thích: thực tình khó ghi quá. Ta mê ăn lém. Nhất là các món ăn quê ta là món Huế. Chẹp chẹp. Có cần ta kể vài món ko: ví dụ như bún bò Huế, cơm hến, bánh canh cá lóc, bánh bèo, nậm, lọc, roài thêm mấy món ăn như bún mắm nêm, rồi bánh canh cua, roài hến xào xúc bánh tráng... Mấy món miền Nam ta cũng thích, đặc biệt kết chân gà nướng và ốc, hải sản *bữa nào ta rủ vườn đi ăn chân gà nướng*. Thêm nữa ta mê trai, cứ trai đẹp là ta mê. Ko phân biệt chuẩn đẹp, đẹp trong mắt ta là ok tuốt. Xong roài ta lại mê phim. Cứ phim hay, phim hài, phim lãng mạn, phim hoạt hình, phim hành động, mê tuốt luốt lun à. Xong roài ta lại mê ngủ. Thật tình mong muốn cụa ta là một ngày ngủ 10 tiếng. Xong roài ta lại mê chơi, thích hội họp, thích ra ngoài. Thêm nữa ta thích đi chùa, gia đình ta là gia đình Phật tử nên ta hay đi chùa lắm... Ah, ta thích đọc truyện nữa, truyện gì có hơi hướng liêu trai là ta thích... Còn nhiều nữa, bữa nào ta nhớ ta thêm nhá ^^.

Sở trường: ta nghĩ nát óc hem ra sở trường cụa ta là gì. Khổ thưn. Từ ngày vào kst ta phát hiện ta có thêm chút xiu khả năng chém gió . Ngoài ra chưa khai quật được sở trường nào hơn. Để ta dùng xà ben nạy lên thử xem ta có sở trường nào nữa ko ! . À, ta vừa đào lên sở trường thả cóc ^^

Sở đoản: túm lại là rất nhiều, vô số, một trong những sở đoản do sở thích mang lại là ham mê quá độ...

Con đường đến với chị già: chính thức là từ sau SG, xem chị già diễn hay quá, đâm ra đổ đốn vì chị già, mê quá hóa cuồng, ngày nào cũng mon men vào kst hóng chị già. Roài có một bạn dắt ta đưa ta vào sở thú. Quên mất tên ân nhân đó roài. Ai đọc bài này nhớ ra thì ném dép liền nha. Ta ôm hun chụt chụt cảm ơn rối rít ^^

Đôi lời nhắn nhủ: thật tình hem bít nhắn gì. Hôm nọ ta có đọc một thông tin là chị già lái xe hơi kém, đi đâu cũng có quản lý chở đi, rồi mẹ chị già quản lý tiền giúp chị. Và chị già tâm sự rằng ba mẹ chị ngày càng già, không còn đủ sức chăm sóc chị nữa. Nghe tới đây ta hơi chạnh lòng. Chị già trong phim mạnh mẽ và đảm đang đến thế vậy mà... Ta chỉ mong sao chị già bớt chút thời gian chăm sóc bố mẹ, chẳng phải gia đình là điểm tựa vững vàng nhất đó sao. Ta mong chị già  tự lo bản thân, ko phải phụ thuộc gì ai hết. Vậy thôi ạ....

Bình luận

ế, được Rùa rate 2 xèng hí hí. Cảm ơn mọp ạ ^^  Đăng lúc 18-9-2011 08:24 PM
thôi đê, em có mỗi bộ lông làm phương tiện, bứt sạch thì em trần trụi àh =))  Đăng lúc 18-9-2011 05:19 PM
@Công: nhiều lông lắm phải không? ta bứt sạch lun. mần quạt cúp điện xài chơi  Đăng lúc 18-9-2011 02:16 PM
La à, có lông phải không, thôi vuốt cái :))  Đăng lúc 18-9-2011 02:14 PM
thế ta cũng ké phát kiếm xèng lun vậy :))  Đăng lúc 18-9-2011 01:57 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-9-2011 22:52:13 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nik KST: EvelynNg

Cún là tên mọi người gọi em  

:$ Sinh nhật: 15/3/91

Sở trường: ăn, ngủ, nghỉ, chơi, quậy phá, xem phim (luyện ko dưới 200 bộ phim thuộc mọi thể loại và đa quốc gia  ), đọc truyện cũng giống phim

Sở thix: ngồi 1 mình tưởng tượng đủ thứ chiện trên đời , em cũng thix đc cười và điều đặc biệt là dễ cười hô hô hô  

Con đường đi đến tình iu: Bộ phim đầu tiên em xem là What Happen in Bali, ko ấn tượng lắm, vì lúc đó chiếu khuya trên HTV9, mà lại là phim Hàn Quốc nên ko xem, với lại ba mẹ cũng ko cho xem. Đến lúc em có đủ hiểu biết thì em lại xem Love so Divine, tự hỏi sao có người dễ thương thế {:3_59:}   , nhưng vẫn chưa đủ để biết muốn biết tên và tin tức của chị, vì đó là phim Hàn. Kế đến là em lại coi phim nàng Hwang Ji Ni, chỉ coi sơ và ngẫm nghĩ ui film Hàn và cổ trang. Cô hỏi em em bảo là :"Hay lắm" nhưng thật ra chả xem. Đến SCTV chiếu lại em mới thật sự bị thuyết phục bởi cách diễn xuất, tư thế, ánh mắt, từng điệu múa của chị, nét đẹp sắc xảo khi trở thành kĩ nữ và vẻ mộc mạc, trong sáng khi chỉ là một người con gái và một phụ nữ bình thường-----> hóa ra film Hàn cũng có diễn viên đẹp và xuất sắc và 1 bộ phim có ý nghĩa như vậy sau bộ Nàng Dae Jang Kum-------> em bắt đầu theo đuổi chị------->cơn sốt Secret Garden tràn lan khắp nơi nhưng em-một người bị miễn nhiễm với film Hàn--tự nhủ sẽ chẳng coi đâu vì nghĩ là film thần tượng Hàn (lúc đó ko bik có chị), sau một thời gian lâu thiệt là lâu thấy phỏng vấn chị trên kbs em mới biết SeGa có chị, em lại phải vượt qua bản thân để xem tiếp film Hàn. Ôi quả thật rất rất rất tuyệt sau ngần ấy thời gian dị ứng với film Hàn, mô típ và kịch bản lập đi lập lại, em biết em bị thuyết phục bởi Ha Ji Won, Wonnie đưa em lại với film Hàn (những phim chị đóng thui nhé  ). Và em biết quyết định của em không sai và em tự hào vì điều đó. Gần đây em đã xem lại phim Haeundae100 days with Mr. Chị diễn xuất tự nhiên, trong sáng đến lạ lùng. Cách chị phỏng vấn, các gameshow, đều cho thấy Wonnie là một con người Thật, và 1 diễn viên Thật.
Ngày xưa ko thix film Hàn, em lại chọn Nhật làm ngoại ngữ thứ 2, bây giờ mê chị rồi cả Nhật và Hàn em đều ko hiểu cái chi chi {:3_44:}

Nhắn nhủ: Chị mau mau kiếm một người thật sự làm trái tim chị rung động đi nhé. và hãy giữ gìn sức khỏe để lun là 1 cô gái năng động, hồn nhiên và trong sáng

Phù xong roài quành tráng ko kém {:2_37:}

P/S: đây mà Y!M của em sarahng153, có gì 888 chơi nhé!!!! :loveliness:   

Bình luận

@Cút : Dê già lừa đảo trẻ em ^^  Đăng lúc 19-9-2011 08:52 AM
Chị La: em còn nhỏ chứ ko phải chị già đâu mừ :x, chị còn xì tanh hơn em nhìu :D  Đăng lúc 18-9-2011 02:27 PM
hóa ra 86 là năm sanh chị La, dạ em chào chị La *kính cẩn*  Đăng lúc 18-9-2011 02:15 PM
chào em Cún. em nhỏn hơn ss những 5 tuổi *mềnh già vậy sao, hic hic*  Đăng lúc 18-9-2011 02:00 PM
sặc, Zịt k biết thật à :-O. Không nghe Sói với Xèng ... gọi ta là bé út sao :-O  Đăng lúc 18-9-2011 09:44 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách