Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: edward.cullen
Thu gọn cột thông tin

[Nam] George Hu - Hồ Vũ Uy (胡宇崴)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-1-2013 01:53:43 | Xem tất
Cho tui tham gia với {:408:} tui khoái Uy Ca khi mới nhìn thấy cơ {:445:} đang chuyển kênh thì thấy cái mặt ca ca bay vào {:184:} thế là coi phim đó là ToGetHer đóng chung với Jiro và ss Rainie {:297:} sau đó xem Chung Cực Tam Quốc và Hot Shot mê tít thò lò {:308:} Anh nì đẹp trai, nhưng hổng thấy đóng vai chính thứ nhất bao giờ ~ có cái phim Summer Fever đóng với Gui mới thấy {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2013 19:08:42 | Xem tất
ôi giời ơi là giời
nghe tên anh này rồi
nhưng k có biết mặt
hôm nay lăn lộn utube thấy 1 phim hot quá,tìm thông tin tiến Việt thì k có gì,tra lần lần thì ra được tên nam chính George Hu bằng tiếng Anh
hóa ra chính là Hồ Vũ Uy
đúng là ở Việt Nam mình chủ yếu biết đến 1 số diễn viên Đài còn lại nhiều cái không biết ,chả được lên báo trong khi hay ơi la hay
phim Love,now đó,mới chiếu xong 72 tập đầu t3 này
ai rảnh vô coi đi,hay lắm à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 03:32:39 | Xem tất
bây giờ đang bấn Vũ Uy, vừa xem xong Love, now, anh với TDN đẹp đôi quá trời,
hai anh chị hiện giờ đang đóng chung phim love around mới chiếu có 2 tập, nội dung khá là hấp dẫn
Vũ Uy càng ngày càng đẹp trai và sexy
fanmade Love, Now

credit YT Tam Alan

Bình luận

ơ love now có sub rồi ạ? có thể cho em xin link để xem k ạ  Đăng lúc 29-8-2013 01:51 AM
Cảm ơn bạn nhiều nhé ^^  Đăng lúc 12-8-2013 02:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2013 17:45:39 | Xem tất
Cốc cốc cốc
Rón rén gõ
Đợi chủ nhà
Mở cửa thôi

Thư mời

Xin chào toàn thể cư dân phố Diều
Ngày hôm nay, Lee xin thay mặt cho Kadio gửi đến toàn thể các bạn tờ truyền đơn này
Chỉ mong các bạn bỏ ít giây để ghé qua

Cư dân phố Diều thân mến!

Hiện nay Kadio đã có những bước tiến vượt bật, nhờ đội ngũ nhân viên nhiệt tình, cùng với một quý cô thị trưởng xinh xắn, đáng yêu Chích_Bông, mà hiện nay Kadio vẫn luôn không ngừng phát triển.

Hẳn chúng ta đều hiểu, Kadio có được như ngày hôm nay, cũng chính là nhờ vào sự ủng hộ nhiệt thành của quý bạn cư dân phố Diều thân yêu.

Vậy các bạn nếu đã từng thưởng thức qua các chuyên mục của Kadio, thì chắc chắn sẽ có những chuyên mục ấn tượng nhất với các bạn đúng không ạ?

Vì thế các bạn hãy cùng bình chọn cho số chuyên mục Kadio mà mình yêu thích, bằng cách tham gia vào cuộc Bình chọn cho số Kadio mà các bạn ấn tượng nhất.

Điểm nhấn lần này, chính là đợt bình chọn này sẽ là một cuộc khảo sát, để đội ngũ Kadio Team có thể nắm bắt được thị hiếu của khán thính giả, đồng thời sẽ có những phần thưởng vô cùng hấp dẫn cho những mems dự đoán được số Kadio được nhiều người yêu thích nhất, và cũng như có những bài cảm nhận xuất sắc nhất.

Vậy thì tại sao chúng ta không cùng tham gia, để cùng chia sẻ cảm nhận lĩnh quà

Các bạn hãy thử bỏ ra vài phút để cùng nhau ngồi lại bàn tròn tâm sự và bình chọn nhé.

Vé thông hành ở đây

[Poll]Bình chọn số Kadio yêu thích-Tần số của tôi~~

Kadio xin chào đón tất cả các cư dân phố Diều thân mến!

Bình luận

=))  Đăng lúc 27-8-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2013 04:38:32 | Xem tất
carmel gửi lúc 21-6-2013 03:32
bây giờ đang bấn Vũ Uy, vừa xem xong Love, now, anh với TDN đẹp đôi quá trời,
hai anh  ...

Xem vài tập đầu của Love around mình bị bấn anh này,phim xem hay dàn dv quá ổn.Mà có ai biết phim Love now xem ở đâu ko,pm giúp mình với, mình lục trên mạng thì ko thấy trang nào dịch cả xem đỡ bản tiếng Bông mà chẳng hiểu gì luôn,phải công nhận thích những cảnh anh này chăm sóc nữ chính và con nhìn dịu dàng,ấm áp quá.Xem phim  mà hy vọng người chồng sau này của mình có đc sự dịu dàng ấm áp giống anh.À có tập 71 mình xem ko hiểu lắm cái cảnh anh nắm tay con gái và nhớ về nữ chính (hình như cố ấy chết) sau đó anh tỉnh lại trong bệnh viện vậy cái đó là do anh mơ hả,nếu vậy thì cảnh 2 cha con ngoài bãi biển giống y bộ phim hoạt hình Nhật mình xem Clannad after story (phần 1 là Clannad) phim này rất ý nghĩa,hay,cảm động nhất mà mình từng xem,nhất là ở phần 2 từ tập 18 trở đi,khóc hết nước mắt nhưng đáng.

Bình luận

bạn vô gooddrama trong đó có đủ tập Love, now engsub  Đăng lúc 12-8-2013 01:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 01:50:33 | Xem tất
xin chào mọi người, em sinh năm 95
gọi em là prin được rồi ợ
em không dám nói mình là fan của Uy ca
nhưng em thích xem phim Uy ca đóng
dạo nì em có xem phim love around của anh đóng với chị thần ni mặc dù chưa sub hết
em thấy có một bộ phim cũng rất hay của 2 người là yêu hãy nhân lúc bây giờ (love now)
em có đề cử subteam nhà C-zone làm phim đó, nhưng em vẫn k bik tìm bản raw ở đâu và raw là cái gì ạ
nên em mong mọi người nếu có ai thấy hứng thú với bộ phim này hãy giúp đỡ em một tay nha

Bình luận

ơ em có xem bản engsub nhưng vẫn thích coi vietsub hơn. rõ nội dung hơn í mà hì  Đăng lúc 29-8-2013 06:54 PM
bạn vỗ gooddrama, trong đó có engsub  Đăng lúc 29-8-2013 04:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2013 02:39:19 | Xem tất
em mới vào nhà chưa chào hỏi các anh chị nữa ạ
nà chá hảo gọi em là prin cho thân thiện có được k ạ
em sinh năm 95, bây giờ em xin được xâm nhập gia cư bất hợp pháp ạ
mong mọi người đừng đánh đuổi em đi
em thấy Uy ca dễ thương nhưng ít người thích nhỉ?
à e có chuyện mún hỏi ạ, bộ summer love í? có vietsub hay thuyết minh hok ạ
em mún xin cái link để coi ạ hihihi ngại quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-10-2013 22:23:14 | Xem tất
Đặt gạch.
Khi nào rỗi vào bàn luận sau.
Từ dạo xem Love Now, mình bị bấn anh này.
Bây giờ đang cuốn theo Love Around cũng của anh và Trần Đình Ni.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 15:47:12 | Xem tất
Xin phép cả nhà cho mình phát cái thiệp mời nhé

Hai za, theo như các bạn biết thì box Phi Phi tuy mở cũng gần một tháng rồi, nhưng vì một số vấn đề  ….. “kỹ thuật” thành ra tới gần đây mới có thể tổ chức tiệc tân gia nhà mới được. Thế nhưng mà chỉ cần có “ăn chơi zui zẻ” + “tiền thưởng liền tay” thì thời điểm nào cũng OK phải hok mọi người ?????

Sau đây BTC xin phép giới thiệu về nội dung chương trình:

19h30: Đón khách
20h – 22h: chương trình GAMESHOW

Vòng 1: Hỏi đáp nhanh
Phần này bao gồm 10 câu hỏi + trả lời, nội dung liên quan đến…..tới lúc đó rồi biết  
Phần này dễ nhất, thành ra cả nhà tranh thủ hái xèng
Vòng 2: Đuổi hình bắt chữ

Cái tên nói lên tất cả, trò này thì gần như có mặt trong mọi party, thành ra mọi người quá quen rồi, mình không nói nhiều nữa. Phần thi này bao gồm 10 câu, nhìn hình đoán từ khóa, cũng rất dễ
Vòng 3: Đoán nhạc phim
Đây cũng được xem như phần “giải trí” giữa giờ cho mọi người sau một loạt câu hỏi & trả lời, vì phần này các bạn sẽ được….nghe nhạc. BTC sẽ lần lượt đưa ra 10 bài nhạc phim đủ thể loại, mọi người sẽ trả lời tên bài hát + tên phim của bài OST đó.
Vòng 4: Ô chữ
BTC sẽ lần lượt đưa ra câu hỏi của 12 từ hàng ngang, mỗi từ hàng ngang sẽ có 1 chữ nằm trong từ khóa. Cuối cùng ráp mấy chữ này lại và trả lời từ khóa của ô chữ.
22h trở đi: hoạt động tự do, tem page đặc biệt thường nằm khúc này, vì event tổ chức tối thứ 7 nên BTC không nghĩ “thức khuya” sẽ là vấn đề lớn với mọi người mà, đúng không?

Cách trả lời

Các bạn trả lời bằng hình thức “BÌNH LUẬN” dưới mỗi post câu hỏi của BTC

Giải thưởng

Tem 10$ cho mỗi câu hỏi mà BTC post
30$ cho bạn nào trả lời nhanh và chính xác nhất câu hỏi đưa ra
Đối với “từ khóa” trong trò chơi ô chữ, bạn nào đoán được từ khóa thì thưởng 100$
Đặc biệt trong chương trình sẽ có  tem $ “bất ngờ” ở page nào đó, hôm đó BTC sẽ thôn
g báo sau.

Chúc mọi người có những giây phút vui vẻ trong party sắp tới nhà Phi Phi cũng như nhận được nhiều tiền thưởng mang về.

Ban tổ chức: binidiamond26, ChibiPunnjP, lovecrystal149
Nhà tài trợ: binidiamond26

P/s: Chương trình nhận quà tặng + tiệc tùng, "bia rượu, nước ngọt" bắt đầu từ hôm nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2014 08:42:42 | Xem tất
dạo này đang ship couple của Annie và George
Yêu dã man
ma2nga5c nhiên thật là nhà mình ko đông
cũng ko thể nào trách đc, từ trước tới giờ ko thiếu coi phim của ảnh: Lang Lăng Vương, Chàng Quản Gia, Love Around mà mình chẳng để ý tới ảnh nữa
ko hiểu sao giờ lại lạc vào lưới tình
chúc nhà ta càng ngày càngđông nhé
p/s: summer fever,cái link bị die rồi, các bạn có thể trích dẫn lại đc ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách