Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: docaohung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gary xác nhận rời khỏi Running Man.

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-10-2016 08:14:25 | Chỉ xem của tác giả
tạm biệt anh, chàng trai bình yên. Mong rằng sẽ gặp lại a trong thật nhiều thật nhiều dự án âm nhạc hoành tráng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-10-2016 08:59:46 | Chỉ xem của tác giả
Gary mực, Gary bình yên của tui, vậy là anh đi thật rồi
thích anh từ những tập đầu tiên của RM
anh đi rồi, MC cũng không còn nữa, mợ Ngố sẽ buồn lắm
thật lòng mong anh sẽ đạt được nhiều thành công trên con đường âm nhạc của mình
hôm qua đọc tin trên fanpage Kites đang buồn thúi ruột thì thấy có bạn cmt đại loại là "Gary rời show, vài ngày sau Dispatch chộp được anh và mợ Ngố hẹn hò, anh xác nhận, mợ xác nhận, công ty quản lý của 2 anh chị xác nhận "
cứ nghĩ theo hướng tích cực đi cho vui vẻ nhé mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 26-10-2016 09:19:30 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là mới đầu nghe tin này mình đúng shock luôn, hèn gì xem mấy tập gần đây cứ thấy anh lạ lạ.
Suy nghĩ lại thì mình ủng hộ quyết định của anh, mặc dù rất tiếc nuối & khó chấp nhận được khi xem RM mà đội hình chỉ còn 6 người. Đối với anh sự nghiệp âm nhạc mới là quan trọng nhất, ở đó anh có thể thể hiện được con người của anh, cá tính của anh, còn khi tham gia show thì anh phải kềm bớt đi, đó là lí do vì sao mình thích xem lúc anh biểu diễn lắm luôn, nhìn cool vô đối, khác hẳn lúc tham gia RM, nói như vậy ko có nghĩa mình ko thích anh trong RM, vẫn thích cái ngố ngố của ổng đó chứ, nhưng thích hình ảnh kia hơn chút xíu

Có lẽ anh đã dành 1 thời gian khá dài để đưa ra quyết định của mình & cũng đã tham khảo ý kiến của các thành viên RM, đặc biệt là chú Yoo, & anh rất khó khăn khi đưa quyết định này vì biết cộng đồng fans RM trên thế giới sẽ rất shock, nên có lẽ người chịu nhiều áp lực nhất bây giờ chính là anh.
Cho nên với tư cách là 1 người theo dõi RM từ tập đầu tiên-lúc còn chưa biết đến Gary là ai, cho đến bây giờ thì cho dù anh có rời show đi nữa thì đối với mình anh luôn là member ko thể nào thiếu được của RM. Chúc cho sự nghiệp âm nhạc của anh thành công & scandal về bất động sản cũng sớm được giải quyết. Đặc biệt là sớm công khai với Ji ngố nữa, mình tin 2 ông bà này có gì với nhau ấy, cho nên Gary rời show cũng là 1 cơ hội để 2 người công khai ý . Hi vọng điều mình nghĩ sẽ thành sự thật.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-10-2016 09:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thì mình vẫn không tin từ hôm qua tới giờ, không dám nghĩ đến ngày mà RM thiếu đi thành viên nào cả
Thật sự quá buồn, biết là nên chúc anh có những thành công dù ra đi, nhưng vẫn không thể bớt buồn được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 26-10-2016 10:04:31 | Chỉ xem của tác giả
Khóc một dòng sông . 7012 mà!!!!!! Giờ thì không còn 7012 nữa. Monday couple của tui. A đi ai lo cho mợ ngố . Thấy tương lai rm u ám quá. Đừng có đùng một cái là không sản xuất nữa.  Mong anh lại quay về như lần trước. Gae yên bình, gae mực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 26-10-2016 10:19:08 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là lâu lắm, lâu lắm rồi không xem hoàn thiện 1 tập của Running man, chỉ xem những đoạn cut, không phải vì không yêu thích chương trình mà chỉ là vì thời gian không cho phép ngồi trước màn hình máy tính những hơn 1h đồng hồ.
Thế nhưng, với mình Running man - là một món ăn không thể thiếu, là chất gây cười, là người bạn trong những năm tháng thất nghiệp.
Kang Gary là một nhân tố "kỳ lạ" trong 7 con người ấy. Hiếm có ai mà chỉ qua vài 3 nét kẻ ngang đã vẽ nên khuôn mặt một con người, hiếm có ai khi nhảy cao, khi tức giận vẫn giữ được nét "bình yên" trên khuôn mặt. Cũng chả có ai có can đảm hôn lên má của Mong Ji. Chả có ai có thể cặp với Mong Ji thành Monday couple cả.
Sáng nay đọc tin. Shock. Hụt hẫng. Và trên hết là nuối tiếc
Từ nay, muốn xem anh, chỉ được xem qua các show cũ, xem qua Ins, qua Face, qua các tác phẩm âm nhạc của anh, còn muốn xem một Gary bình yên chắc là rất khó.
Hy vọng, vào một ngày không xa anh - sẽ là khách mời, sẽ vẫn chơi hết mình, sẽ vẫn mang khuôn mặt bình yên ấy.
Chúc anh thành công với những dự án mới
Luôn dõi theo anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 26-10-2016 13:06:22 | Chỉ xem của tác giả
Buồn kinh khủng luôn ý

Oppa rời đi sẽ chẳng thấy ai chăm sóc Mong Ji, chg thấy ai thi thoảng sến sẩm cho dân tình xem nữa

Buồn thật buồn, nhg dù sao qdinh vẫn ở oppa, dù sao thì fan vẫn luôn tôn trọng qdinh của a

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-10-2016 13:31:43 | Chỉ xem của tác giả
biết tin hôm qua rồi và quá là buồn để có thể nói điều gì (
RM bên nhau biết bao lâu nay, tạo dựng biết bao hình tượng, mang lại biết bao tiếng cười nhưng từ giờ sẽ ko còn như xua nữa T__T

tạm biệt anh, chàng ngốc vì yêu của RM, của MC và của Ji Ngố <3 mãi bên cạnh ủng hộ mọi dự án âm nhạc của anh trong tương lai <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-10-2016 13:49:39 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng biết nói sao nữa ah...anh Gary đi thấy thiếu vắng sao ấy? Đã quen nhìn 7 thành viên thường xuyên lên sóng như vậy rồi không có anh cứ lạ lẫm như Joon Young không có trên show 2 ngày 1 đêm vậy. Nhưng ai cũng có lựa chọn của riêng mình. Mong anh sẽ thành công hơn trên con đường âm nhạc của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 26-10-2016 14:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Từ hôm qua đến h buồn hết cả người, nhớ cái lúc lần đầu tiên xem RM là tập có bigbang quảng bá comeback, ấn tượng đầu tiên đến Gary như nhà huê chính hiệu )) xong càng xem lại chỉ thấy càng ngày càng đẹp trai, càng men, h rời đi thì k biết Rm sẽ ntn đây, dù sao cũng tôn trọng quyết định của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách