Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gary tình cảm chăm sóc cho Song Ji Hyo - "Hành động khiến cả nhà chế tác cũng bất ngờ"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-10-2015 19:42:54 | Chỉ xem của tác giả
Gary từng nói bây giờ mà yêu ending không sao nhưng mà break giữa chừng thì hỏng cả show RM cộng với hiện tại anh vẫn đang say sưa với công việc
Dù sao vẫn mong Monday couple có ending
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-10-2015 20:02:55 | Chỉ xem của tác giả
nói thật nếu như 2 người ko chung 1 nhà em thề em sẽ ko bao h theo cp nữa đâu TT.TT
và nếu chị ko chọn anh thì thực sự phải nói 1 sự lựa chọn sai lầm, ko phải là thương anh mà nói thế, nếu ai đã theo dõi RM từ tập 1 đến h thì chắc ai cũng hiểu anh như thế nào và hiểu tại sao anh lại đc yêu mến đến thế, 1 người vừa chung tình vừa hiểu phụ nữ vừa giỏi và vừa giàu và điều duy nhất ko thể thiếu là anh cực kì để ý wan tâm đến chị, vì vậy 2 người hãy mau mau có 1 cái kết đi
chứ cứ che đậy kiểu này khó chịu lắm
mong là trong năm nay sẽ có tin vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-10-2015 21:36:25 | Chỉ xem của tác giả
Dù mối quan hệ của họ là thật, hay chỉ vì mục đích thương mại, thì sau này fan vẫn sẽ ủng hộ và gán ghép họ. Mình chỉ sợ sau này nếu hai người có công khai người yêu hay kết hôn với ai khác, thì có phần lớn người hâm mộ nhất thời không chấp nhận được thôi.
Thôi 2 anh chị cứ triển luôn đi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-10-2015 22:27:28 | Chỉ xem của tác giả
Hây dà, anh ơi, sao mà anh dễ thương quá vậy
Ân cần chăm sóc chị thế này mà hỏi tới thì cứ nói chỉ là công việc
Shippers chúng em không tin đâu anh ơi
Anh cứ chăm sóc chị chu đáo rồi từ từ tới với chị luôn đi nha!!!
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-10-2015 22:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời ngacj nhiên làm chi nữa
Hai anh chị thế này khác gì confirm rồi
Kaka Monday cóp pồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-10-2015 23:42:02 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là đồng nghiệp thôi. Tại sao phải cuống lên như thế. Họ đã bảo là đờng nghiệp nên chăm sóc nhau như thế là bình thường, ai cũng quá quen mà. Không biết từ khi nào mà cái danh từ "đồng nghiệp" nó bị biến dạng đi nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-10-2015 08:27:31 | Chỉ xem của tác giả
"Đồng nghiệp" nhà người ta chăm sóc nhau, sao các bác PD phải xoắn?!
trước đây PD hay cắt bỏ moment của MC để tránh bị kêu là dùng MC PR, cơ mà gần đây ít cắt hơn, rồi thỉnh thoảng lại đưa ra cái news kiểu này. MC's fan chúng ta có nên hiểu là họ đang "dọn đường" không nhỉ?
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-10-2015 08:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị dạo này có nhiều hành động thể hiện quá, mình thích Gary dễ cưng quá đi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-10-2015 09:02:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi, 2 anh chệ làm ơn iu nhao đi cho em nhờ.
2 anh chệ cứ làm fan điên đảo với mấy cái hình ảnh chăm lo ân cần thế này thì làm sao chịu được???
Mà anh chệ cưới luôn đi cũng được, cứ tình củm thế này ai mà bít được anh chị thật giả đến đâu??? Hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-10-2015 12:52:25 | Chỉ xem của tác giả
ui chùi ui, thích nhất cái cặp này đây =]] hóng đến thứ 2 đễ được xem running man gặp cap75 này thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách