Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: star19689
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gary nói về Song Ji Hyo và Running Man một cách ngọt ngào

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-11-2015 19:56:09 | Chỉ xem của tác giả
Running man là show mà mình theo dõi từ lúc bắt đầu đến bây giờ, có những tập rất hay và cũng có những tập rất chán, nhưng vẫn luôn ủng hộ show cũng như ủng hộ các thành viên, khi xem show thích nhất chị ji hyo và gary, tuy anh hơi khiêm tốn về hình thức một chút ngây ngây ngô ngô một tẹo nhưng có những lúc ảnh có năng lực xuất thần và phán đoán đúng. Mà ảnh bẩu đồng nghiệp thôi cũng được, không mong hai người hẹn hò ngoài đời nhưng vui vẻ với nhau là được rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-11-2015 20:54:13 | Chỉ xem của tác giả
Ko chỉ đơn giản là couple kiếm xiền đâu. Thế nào cũng đc, nhìn 2 ac ngọt ngào với nhau là thích rồi
Chỉ mong được tin hỷ thật sự thôi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-11-2015 15:59:30 | Chỉ xem của tác giả
gary luôn ngọt ngào đến mức sến sẩm, gary là người đầu tiên mình thấy đẹp trai một cách thần kỳ nhờ tốt tính :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-11-2015 09:18:41 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày mình càng thích cách trả lời phỏng vấn của lão gia, rất chân thật, chân thành nhưng cũng rất thông minh. Fan của Running Man thì ai cũng biết có nhiều tập Running Man có kịch bản, nhưng qua gần 6 năm, tình tình ai cũng lồ lộ ra đó, kịch bản nào che giấu nổi nữa. Nên nếu bây giờ, có ai mà nói 7 con người ấy là giả tạo để kiếm tiền thì đáng bị ăn gạch không tiếc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-11-2015 14:17:25 | Chỉ xem của tác giả
2 người giờ thân mật dễ sợ
lúc nào cũng có moment
ghê thiệt ghê thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách