Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2534|Trả lời: 14
Thu gọn cột thông tin

Gary nói về Song Ji Hyo và Running Man một cách ngọt ngào

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-11-2015 13:59:36 | Xem tất |Chế độ đọc
Gary đã nói về “Bạn gái thứ 2” của anh ấy, Song Ji Hyo trong một buổi phỏng vấn với phương tiện truyền thông của Trung Quốc.

Khi được hỏi Song Ji Hyo có ý nghĩa gì với Gary, anh ấy đã trả lời “Cô ấy là một đồng nghiệp tốt. Nhiều người nghĩ chúng tôi giống như đang trong mối quan hệ đồng nghiệp. Họ cho rằng chúng tôi chỉ giả vờ chỉ là một cặp đôi để kiếm tiền. Tôi có thể hiểu được điều đó, nhưng tại thời điểm này, một số người lại thích thú khi nhìn thấy chúng tôi vỗ về bên nhau.

Anh ấy tiếp “Chúng tôi đã xuất hiện trên Running Man được sáu năm rồi, vì vậy đã không còn những cảnh ngại ngùng và xấu hổ nữa. Chắc chắn chúng tôi cũng cần có kịch bản khi diễn, tuy nhiên, không phải tất cả đều là giả tạo, và hiện tại, chúng tôi đều cảm thấy vui vẻ khi quay phim. Cũng giống như Lee Kwang Soo, cậu ấy không phải giả vờ ngu ngốc chỉ vì để kiếm sống. Mà là vì tất cả thành viên đều đang cố gắng hết sức để làm cho chương trình thú vị và vui vẻ trong mắt người xem. Tất nhiên không thể làm hài lòng tất cả mọi người, nhưng đối với những người ủng hộ chúng tôi, chúng tôi sẽ tiếp tục làm việc thật chăm chỉ.

Gary kết thúc buổi phỏng vấn bằng việc cảm ơn Running Man vì “chương trình là một sự điều quý giá xuất hiện đầy bất ngờ trong cuộc đời tôi. Tôi đã rất may mắn khi là một phần của chương trình và tôi đã rất vui khi gặp nhiều người trên chương trình”.

Nguồn: soompi
Cre: star19689

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 15:17:01 | Xem tất
Haha lâu lắm rùi mới comment lại trên kites vì bài dịch yêu quá mà ^^! Yêu cái cách MC nói về nhau, yêu cách Gary nói về hươu của em (chứng tỏ là hươu của em GIẢ VỜ ngốc thôi nha...) E cũng hy vọng là giả vờ

Đã, vẫn và sẽ mãi là 1 fan trung thành của RM.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 16:08:57 | Xem tất
Mình thấy các bài phỏng vấn đa số đều là phỏng vấn Gary về sis Song
Mà ít bài làm ngược lại phỏng vấn sis Song về Gary
Hình như mọi người mặc định là lão mông vịt nhà mình 100% theo đuổi chị ACE rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 16:10:01 | Xem tất
Họ đã chạy với nhau 6 năm rồi. Ban đầu thì còn ngượng ngùng, sau này thì thân như người nhà. Ban đầu thì Gary và Ji Hyo có thể là diễn, nhưng sau ngần ấy năm thì có thể nó là họ giởn, họ đùa với nhau như những tri kỷ, tri âm. Tui có thể cảm nhận được sự ấm áp trong câu đùa của họ. Chúc Running Man kéo dài thêm chục năm nửa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 16:11:01 | Xem tất
"Tôi đã rất may mắn khi là một phần của chương trình và tôi đã rất vui khi gặp nhiều người trên chương trình"
Nói hay lắm anh Gary bình yên
Sẽ luôn ủng hộ running man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 16:17:05 | Xem tất
Sau 6 năm theo dõi Running man, Raymond tui thấy thương Ji Hyo quá. Một người phụ nữ mạnh mẽ, nhiệt tình và dũng mãnh không thua cánh mày râu, sau bao nhiêu năm vẫn chưa ưng ý một ai. Tuổi xuân vốn không đợi chờ ai. Nhìn 2 bạn Lương Triều Vỹ - Lưu Gia Linh lấy nhau muộn, khó có baby làm tôi đau lòng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 16:51:38 | Xem tất
Lại là điệp khúc...
"Chúng tôi chỉ là đồng nghiệp..."
"Chúng tôi chỉ quay chương trình cùng nhau..."
p/s: Kwang Soo không diễn nhưng những lúc quá nhọ thì sao?!?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 17:59:11 | Xem tất
Tui cũng không mong muốn hai người phải yêu nhau ngoài đời thật đâu, chỉ cần như thế này thôi cũng tốt rồi.
Nếu mà hai người yêu nhau thật thì quả là điều đáng mừng dành cho các fan, nhưng nếu đơn giản chỉ là đồng nghiệp thôi thì cũng chả sao, chỉ cần họ vẫn vui vẻ bên nhau, khiến cho khán giả vui vẻ là được rồi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 19:33:12 | Xem tất
em nói thật là em càng đọc em càng thấy nó mâu thuẫn
cho đến khi nào 2 người chưa kết hôn thì em vẫn tin là 2 người yêu nhau thật
nếu cảm thấy đc thì cưới nhau đi chứ tụi em chờ hết nổi rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-11-2015 19:47:46 | Xem tất
6 năm rồi đấy
Quả là một quãng thời gian dài
Trả lời