Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tanpopoame
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Gary giải thích về bức hình thân mật đã gây ra tin đồn hẹn hò với Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-8-2015 20:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Các shippers đã soi được tấm hình trong chương trình và tấm hình bị công khai lần trước là khác nhau nha!Một sự bất cẩn nhẹ nhưng làm ấm lòng các shipper! Mình rất thích câu trả lời của Gary, công việc là công việc, còn tình cảm thì để về nhà anh chị tự giải quyết! Có 1 phần trong chương trình mà mình rất thích là đoạn gọi điện thoại cho Ji hyo, nghe cách nói chuyện giữa anh và chị có thể thấy được 1 điều gì đó rất hạnh phúc, dù đó là tình đồng nghiệp, bên nhau 5 năm như 1 gia đình hay là 1 thứ tình cảm gì khác thì tình cảm đó cũng rất đáng trân trọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-8-2015 19:30:43 | Chỉ xem của tác giả
thích Monday Couple cực kỳ, thích từ khi bắt đầu xem Running Man cơ đấy
cơ mà anh nghĩ thế cũng đúng, vì nếu anh chị hẹn hò rồi chia tay, 2 người nhìn nhau sẽ rất gượng, mà mình chả thích ai phải rời chương trình vì lý do thế cả
thế nên dù lúc nào cũng ủng hộ MC nhưng mình vẫn thích hiện tại như vậy hơn.
mà Gary lúc nào cũng phải tự dặn mình không được rung động trước bà Ngố mới buồn cười chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 6-8-2015 21:57:33 | Chỉ xem của tác giả
duy trì tình cảm như bây giờ là được rồi anh ơi
vẫn thân thiết đáng yêu mà không gây áp lực hay khó xử gì cho nhau cả ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-8-2015 12:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra suy nghĩ của GR cũng như suy nghĩ của mình vậy. Nếu bây giờ 2 người công khai hẹn hò tuy rằng sẽ được sự ủng hộ của rất rất nhiều người. nhưng trong quá trình quay rm cũng sẽ có nhiều trở ngại rồi cả vấn đề sau này của 2 người nữa. nên a chi cứ hãy giàng co nhau rồi sau này thông báo kết hôn luôn là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách