Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tanpopoame
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Gary giải thích về bức hình thân mật đã gây ra tin đồn hẹn hò với Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-8-2015 12:16:14 | Chỉ xem của tác giả
là 1 fan của Ji ngố nên việc 2 ng k đến với nhau là đúng. cũng như Ga sư huynh đã chia sẻ thì đến với nhau chắc chắn sẽ có ng phải dời chương trình và điều đó thì k ai muốn (rất thích điều tự nhủ trong lòng a là "đừng để bị dao động". Tuy a chị k về với nhau nhưng làm bạn tốt, đồng nghiệp tốt, ae tốt của nhau cũng đâu có sao. Mong tập thể RM nhà ta cũng vậy nè, cần những người bạn hơn là quấn nhau rồi lại phải xa nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-8-2015 13:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua nghe bảo Gary nói rằng cả hai chỉ là công việc hoặc đồng nghiệp đại loại thế. Thế là lúc ấy tưởng đầu Lão gia nhà tar với chị Ngố hông có gì thật

Sáng ra đọc được nhiều bài báo nói về cuộc nói chuyện của cả hai trên điện thoại mà cười không nhặt được mồm đây ạ!

Sangrangaeyo với cả I Love You mới chết. Gì mà "Oppa cảm ơn anh..." Tui là tu nghi ngờ hai người "trai đến tuổi lấy vợ - gái đến tuổi gã chồng" này lắm nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-8-2015 13:47:02 | Chỉ xem của tác giả
quen thân nhau lâu như vầy, chắc chắn ảnh phải có tình củm vs chị r, nh lại ưu tiên công việc trc.
Cũng nên như vầy, dù sao thì e vẫn ủng hộ Monday Couple
Đợi time nữa thì tuyên bố kết hôn luôn cho chúng e mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-8-2015 14:14:14 | Chỉ xem của tác giả
2 ac mập mờ hoài.
Trước nay mình vẫn biết anh chị chỉ là cặp đôi thương mại. Nhưng vẫn mong ac thành đôi thực sự, vì trong vài khoảnh khắc, mình nhận ra có j đó là sự quan tâm thật lòng từ 2 người, và Gary là phái mạnh, luôn chủ động hơn Ji ngố.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-8-2015 14:28:22 | Chỉ xem của tác giả
moonlee gửi lúc 4-8-2015 09:41 AM
thiệt tình là 2 người này cứ mập mờ hoài luôn ấy, nhiều lúc thấy hint rõ ràng nhưn ...

Lúc coi tập hôm qua, mình cũng để ý khúc đó, thường là chỉ có hươu Kang Sú lo cho bà chị mình thôi, bây giờ thì anh Gae cũng công khai lun rùi
Gary trả lời phỏng vấn rất hay, chân thật mà cũng rất thông minh, đúng là chuyên gia ngôn từ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-8-2015 14:37:59 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gary cứ tự nhắc mình "Không được rung động" tức là đã có lúc anh lao đao vì chị rồi. Mình cảm thấy hành động của hai người đối với việc duy trì loveline trong chương trình là trách nhiệm, còn việc không liên lạc với nhau ngoài chương trình chính là sự chuyên nghiệp.
Anh không muốn yêu chị rồi ( có thể) chia tay, chính là anh tôn trong tình bạn, tình đồng nghiệp đối với chị cũng như vì sự bền lâu của running man.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-8-2015 16:02:51 | Chỉ xem của tác giả
"Hope for the best, prepare for the worst"
Hy vọng sẽ có một kết thúc trong mơ với Monday couple.
Nhưng đó chỉ là hy vọng còn thực tế thế nào, fan cũng sẽ chấp nhận và ủng hộ họ :3
Nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-8-2015 16:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Muốn hẹn hò thật sự cũng rất khó
Vỳ nếu hẹn hò có thể Running Man sẽ cancel
Thực sự rất rất khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-8-2015 18:13:42 | Chỉ xem của tác giả
công việc vẫn phải đặt lên hàng đầu
thích Running man
cũng thích Monday Couple
5ting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-8-2015 19:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Câu trả lời của Gary quá thuyết phục đi, cái giả thiết mà Gary đưa ra cũng làm cho ko ít fan phải suy nghĩ. Đúng là ai cũng mong muốn hai anh chị thành đôi cả, nhưng nếu theo như cái giả thuyết mà Gary đưa ra thì đúng là ko ai mong muốn cả, vì các thành viên gắn kết với nhau như một gđ rồi, nếu bị thiếu một ai đấy thì sẽ ko còn là Running man nữa, nhưng dù sao vẫn mong 2 anh chị yêu nhau, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách