Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tanpopoame
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Gary giải thích về bức hình thân mật đã gây ra tin đồn hẹn hò với Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-8-2015 09:59:42 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là anh trả lời vòng vo, quanh co rồi, trả lời thẳng là có thì không được, trả lời không thì fan lại buồn.
Túm lại là anh chị còn lâu mới confirm nhé, các chế cứ chờ đi.
Nếu có thì chắc là ngày công bố kết hôn rồi mới xác nhận, nếu không thì cứ lấp lửng như vậy đến khi hết RM mới thôi. Anh chị yêu nhau thì tụi em ăn mừng, mà không có yêu nhau mà yêu người khác thì tụi em cũng mừng vì anh chị đều hạnh phúc.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-8-2015 10:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Nghĩ kĩ lại thì Gary nói cũng đúng
Monday couple thì đẹp thật, dễ thương thật
nhưng nếu anh chị yêu nhau thật, đến lúc chia tay
Một trong hai người phải rời chương trình thì fan chẳng ai muốn cả
Chúc hai anh chị sẽ tiếp tục dễ thương như thê, đáng yêu như thế cho fan em sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-8-2015 10:03:55 | Chỉ xem của tác giả
gary trả lời quá thông minh. Mà việc Song với Ga không có j với nhau đi nữa thì việc mọi người chọc ghẹo trong 1 thời gian dài cũng sẽ làm cho 2 người cảm thấy tự nhiên cần phải chăm sóc lẫn nhau. Giờ thì 2 người vì công việc nên còn e ngại không dám hẹn hò với nhau, họ nghĩ cái j là của mình sẽ là của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-8-2015 10:07:16 | Chỉ xem của tác giả
có lẽ vì do này mà cả 2 chưa quyết định hẹn hò chăng hí hí *hi vọng* đúng là nếu chia tay lúc còn đang quay RM thì khả năng rời chương trình của một trong hai là rất lớn, vì lúc đó khó có thể nói chuyện thoải mái như ban đầu.
qua đây có thể thấy Gary là ng rất chu đáo.
thôi thì shipper ráng chờ đến khi nào anh chị công bố kết hôn luôn chứ khỏi công khai hẹn hò nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-8-2015 10:14:49 | Chỉ xem của tác giả
Câu trả lời của Gary hợp tình hợp lí quá, hai người thành đôi thì vui nổ trời rồi nhưng cũng còn những chuyện khác nữa cần để tâm nếu sau này nó xảy ra. Gary đúng chuẩn galant, nam tính đầy mình luôn đó
trong mắt mình Monday couple gì thật hay không thật thì cũng hết lòng ủng hộ chính vì sự dễ thương, chân thành và quan tâm của 2 người với nhau :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-8-2015 10:35:34 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra, mập mờ thì mới gay cấn, mới thu hút chứ )
Anh chị cũng gắn bó với gia đình RM hơn 5 năm rồi, chương trình có thể  kéo dài càng lâu cáng tốt... Và hiện tại lượng fan quốc tế của RM là rất lớn, vì thế không dễ gì có thể quyết định nên hẹn hò hay không cho dù thực sự 2 anh chị có tình cảm với nhau.
Thôi thì yêu RM, yêu MC thì cứ nuôi hy vọng trên cái sự thật (?) mập mờ đó thôi...
Nhưng cái kết đẹp nhất vẫn là 2 anh chị đến với nhau... RM tiếp tục đến khi con mem biết coi tv... )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-8-2015 11:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Gary trả lời hay thế, vừa thông minh vừa thành thật. Đúng là 2 người cặp với nhau vui vẻ thì không nói gì, mà lỡ giận nhau (chắc chắn phải có) hoặc chia tay thì toi luôn. Thôi thì cái kiểu anh nói là biết, có tình cảm đấy, nhưng phải vì công việc mà tạm dằn xuống
Hi vọng lỡ RM mà kết thúc thì 2 người công bố luôn. Happy ending nhoé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-8-2015 11:24:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi xem RM tập vừa rồi đến đoạn đi qua dây chằng chịt kia anh Gary ra trước còn chị Ji ngố bị kẹt đằng sau anh còn lấy cờ trước rồi gọi Ji Hyo Ji Hyo. Đến đoạn đấy mình ngưỡng mộ quá luôn bảo sao hai người hẹn hò với nhau luôn điiii. Hí Hí qua cách anh trả lời có thể hiểu là hai người có tình cảm nhưng vì công việc nên tạm gác lại không ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-8-2015 11:43:02 | Chỉ xem của tác giả
là fan MC thì muốn anh trả lời thẳng lun chứ cứ vòng vòng mãi TT.TT
nhưng nghĩ lại chưa đúng thời điểm thì làm sao mà nói thẳng đc, với theo ac 5 năm rùi, càng ngày càng hy vọng chỉ mong ac đến với nhau chứ lúc nào koi RM cũng thấy mm của 2 người như 1 cặp thực sự rồi sau đó bảo là diễn thì fan phải làm sao
còn về bài hát thì anh khỏi phải nói làm gì, anh nói vậy nhưng làm khác đi bạn fan đó cũng đâu làm đc gì, vì bạn đó có vẻ cũng là 1 fan MC nên mới hỏi kĩ như thế và có bài hát viết cho chị thì bạn đó cũng vui mà
nói chung 2 người cưới nhau dùm 1 cái, miệng thì lúc nào cũng đồng nghiệp mà cứ gặp nhau là xáp nhau, dính còn hơn sam
thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-8-2015 11:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Cái bức ảnh này đẹp thì có đẹp nhưng mà...
không tình cảm bằng nụ hôn ở trong RM đâu
Nói chung bức này chưa đủ độ ngọt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách