Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11702|Trả lời: 33
Thu gọn cột thông tin

[Star] Gary giải thích về bức hình thân mật đã gây ra tin đồn hẹn hò với Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-8-2015 08:39:25 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong show "Healing Camp" - nơi mọi người có thể tìm hiểu sâu hơn về người nổi tiếng và tất nhiên trong chương trình Gary đã trả lời câu hỏi mà rất nhiều người đang thắc mắc :" Monday couple có phải là một cặp đôi thực sự không?"

Trong tập chiếu ngày 3 tháng 8, khi Gary và Lee Kwang Soo làm khách mời, Gary đã nhận được câu hỏi về loveline của anh với Song Ji Hyo trong chương trình "Running Man"
Một bức ảnh của anh và Ji Hyo đã được đưa ra, bức ảnh cho thấy hai người khá là thân mật bên ngoài phim trường. Nếu bạn còn nhớ thì bức ảnh này đã gây ra rất nhiều tò mò liệu rằng cặp đôi này có đang hẹn hò?

Gary đã giải thích: "Đó là bức ảnh tại buổi ăn tối của dàn cast "Running Man" sau khi chúng tôi tham dự một buổi lễ trao giải cuối năm, mọi người đều rất thoải mái và đó là lí do chúng tôi như vậy " - Phản ứng của khán giả có vẻ hoài nghi và dường như không bị thuyết phục bởi câu trả lời của anh làm cho Gary cười.

Khi một khán giả hỏi anh : "Trong 5 năm cùng nhau tham gia "Running Man", anh đã bao giờ nghĩ sẽ phát triển tình cảm với Ji Hyo chưa?"- Gary dừng lại và xem xét câu trả lời

Sau đó, anh nói:' Trong cuộc sống hằng ngày ,chúng tôi chưa từng liên lạc với nhau vì những lí do cá nhân. Khi bạn có một loveline với ai đó trong khoảng thời gian khá dài, mọi thứ bạn biết về người đó làm cho bạn tự đặt ra câu hỏi :'Ji Hyo sẽ như thế nào nếu mình hẹn hò với cô ấy nhỉ ?'. Tôi luôn nhắc nhở bản thân mình :' Không được rung động, mình không thể rung động '. Bởi nếu chúng tôi (đã từng hẹn hò) rồi chia tay thì một trong hai người sẽ phải rời chương trình. Vì vậy nên tôi đã làm việc chăm chỉ.

Khán giả dường như không muốn buông tha cho Gary về "Monday Couple" và đặt câu hỏi tiếp theo : 'Liệu có một bài hát nào trong album của Gary hay Leessang viết về Ji Hyo không?'
Gary cười lớn vì ngạc nhiên và trả lời :' Trong album này thì không, biết đâu trong album sau sẽ có cũng nên.'

Source:http://www.allkpop.com/article/2 ... arked-dating-rumors
V-trans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:03:41 | Xem tất
Câu trả lời của anh Kang về monday couple rất hay, và đó cũng là suy nghĩ của cá nhân mình. Không ai biết trước tương lai sẽ thế nào, nếu 2 người yêu nhau. Một cái kết có hậu sẽ là điều mà ai cũng mong muốn, nhưng không thể không cân nhắc đến khả năng còn lại. Nếu 2 người hẹn hò rồi chia tay... không thể hình dung được trương trình sẽ ra sao nếu như giả thiết này trở thành sự thực.

Bản thân mình cũng vui khi khán giả quan tâm đến 2 anh chị và cả show RM nữa, nhưng cũng cảm thấy áp lực khi sự quan tâm này càng ngày càng lớn, và đôi khi khó kiểm soát. Hi vọng mọi người sẽ có những thời gian vui vẻ bên nhau, như một gia đình.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:13:15 | Xem tất

Gary giải thích bức ảnh thân mật giữa anh và Song Ji Hyo gây nên tin đồn hẹn hò

Vì chương trình "Healing Camp" là nơi các nghệ sĩ thể hiện những cảm xúc cá nhân sâu lắng hơn bất cứ chương trình nào khác, chính vì thế Gary đương nhiên sẽ trả lời những thắc mắc từ khán giả, liệu Monday Couple là thật hay không?

Vào tập phát sóng ngày 3/8 của chương trình "Healing Camp", nơi GaryLee Kwang Soo là khách mời, Gary đã được hỏi về mối quan hệ trên màn ảnh giữa anh và Song Ji Hyo trong chương trình "Running Man".

Một bức ảnh chụp anh và Song Ji Hyo được đưa ra bàn luận, cho thấy hai người rất thân mật trong một buổi họp mặt đông người bên ngoài buổi ghi hình. Nếu các bạn còn nhớ thì bức ảnh này đã dấy lên một số câu hỏi liệu có phải hai người đang hẹn hò hay không.

Gary giải thích, "Đó là ảnh chụp tại bữa tối của 'Running Man' sau khi chúng tôi tham dự lễ trao giải cuối năm. Chỉ là chúng tôi cảm thấy khá thoải mái nên đó là lý do vì sao chúng tôi lại như thế".

Tuy nhiên, các khán giả dường như vẫn còn hoài nghi câu trả lời của anh thông qua nét mặt và thái độ của họ, điều này đã khiến Gary cười to.

Khi một khán giả hỏi Gary rằng, trong suốt 5 năm tham gia "Running Man" cùng nhau, không lẽ Gary không bao giờ có chút tình cảm nào phát triển hơn dành cho Song Ji Hyo sao, Gary đã ngưng một lúc và cân nhắc câu trả lời của mình.

Sau đó anh nói, "Bên ngoài việc ghi hình, chưa bao giờ có lần nào chúng tôi liên lạc với nhau về việc cá nhân cả. Khi bạn có loveline trong một thời gian dài như vậy, sẽ có những thứ khiến bạn hiểu ra từ người đó, đại loại như, 'Ồ, Ji Hyo cũng có mặt này nữa sao?' Và tôi cứ luôn tự nhủ bản thân rằng, 'đừng để bị dao động, đừng để bị dao động'. Bởi vì nếu chúng tôi hẹn hò và chia tay, có một người sẽ phải rời chương trình. Chính vì thế chúng tôi chỉ là làm việc cùng nhau từ đó đến giờ thôi".

Khán giả dường như lại không hài lòng khi phải thôi nghĩ đến câu chuyện "thần tiên" của Monday Couple, và hỏi Gary liệu sau này có ca khúc nào nằm trong album solo của Gary hoặc album của Leessang viết về Song Ji Hyo không? Gary đã cười lớn vì bất ngờ về sự kiên trì của vị khán giả này, nên anh đã đùa rằng, "Không phải trong album này, nhưng có thể là album tới đấy".

Source: Link
Trans: [email protected]

P/S: mình hiểu cảm giác của anh, cho dù có chút rung động nhưng nếu như thế sẽ làm ảnh hưởng cả 2 trong Running Man và như anh nói, nếu quen nhau xong chia tay thì 1 trong 2 phải rời chương trình. Cũng tội anh với chị, loveline được yêu thích quá mà TT_TT Cố lên anh ơi. Tụi em luôn ủng hộ anh chị mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:34:54 | Xem tất
Thôi anh chị xác định cưới nhau luôn đi là được mòa T_T
Đỡ phải lo lắng khoản chia tay nha ~
Album sau mà có, thì nhờ anh đặt title "Mongji, Marry me?" dùm đám fans tụi em nha T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:36:12 | Xem tất
Trời ơi! Cặp lẹ đi! Monday Couple à!!!
Coi Runing Man mà cứ thấy người ấy xứng xứng sao ấy!!! Lẹ lẹ đi, tuiij em chờ lâu rồi đó Gary oppa và Ji Hyo unnie à!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:38:47 | Xem tất
Gary trả lời rất thông minh.
Nhưng mình thực sự thích Gary và Ji ngố thành 1 đôi. Nhớ tập runnung man 165 có đoạn mọi người đến nhà máy gia dụng để làm nhiệm vụ, Gary bảo Ji chọn lấy bất cứ thứ gì em thích. Ji nói là "em thích cái ghế đó này này". Sau đó Gary liền nói: "cái ghế đó ko hợp với em đâu, chỗ của em là trên đùi anh nè" (đại khái thế)   Thấy đáng yêu quá trời luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:41:42 | Xem tất
thiệt tình là 2 người này cứ mập mờ hoài luôn ấy, nhiều lúc thấy hint rõ ràng nhưng vẫn chưa chịu công khai nữa
ss Song tham gia Running man thì đúng là thân với mấy người trong đó, nhưng có vẻ thân thiết theo kiểu nam nữ thì với oppa Gary là rõ nhất rồi.
chưa kể hôm qua xem tập mới của Running Man thấy rõ Gary chăm sóc Ji Hyo luôn ấy chứ, khúc mà vượt qua chỗ chăng dây chằng chịt, lượt đầu tiên anh vượt qua rồi quay lại gọi Ji Hyo mãi, thậm chí còn cầm cả cờ lên cho chị cơ mà <3
2 người ơi, mau công bố đi nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:57:07 | Xem tất
Thiệt tình là cực kì thích MOnday Couple luôn á <3 Cái cách 2 người chăm sóc cho nhau thiệt là thích ^^ Nhưng mà... nếu ko phải là có tình cảm đặc biệt mà có thể như thế... có phải là diễn quá đạt ko? Bất chợt cảm thấy "thực tế" ko phải thực tế nhỉ? Nhiều loveline khác cũng tương tự như vậy nhưng chẳng ai thành đôi thật cả. Thôi thì cũng may Có nhiều loveline mà do tui thích người nam nên ko muốn nó thành thật đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:59:11 | Xem tất
Chả biết sao nhưng 2 ac có thể thành đôi thì rất vui. Dù gì cũng ủng hộ quyết định của 2 anh chị. :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-8-2015 09:59:39 | Xem tất
Không được rung động , mình không thể rung động ' . Bởi nếu chúng tôi ( đã từng hẹn hò) rồi chia taythì một trong hai người sẽ phải rời chương trình .Vì vậy nên tôi đã làm việc chăm chỉ

Anh nói như này là rõ rồi
Tất cả là vì công việc
Cho nên. em mong là, nếu tới 1 ngày nào đó, Running Man đến lúc phải kết thúc, sẽ không còn gì ngăn cản anh chị đến với nhau
Ý em là, rồi chương trình cũng sẽ dừng lại thì em mong ngày đó cũng là ngày a c public mối quan hệ
Vậy coi như là RM đã kết thúc có hậu, và e sẽ không bị hụt hẫng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách