Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2237|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

G-Friend, Seventeen, GOT7 và nhiều sao khác sẽ xuất hiện trong 'Running Man' đặc biệt 100 khách mời

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
'Running Man' sẽ sớm phát sóng tập đặc biệt có sự tham gia của số khách mời lên tới 100 người.

Một nhân viên chương trình tiết lộ vào ngày 20/10 rằng các thành viên 'Running Man' cũng như đội ngũ sản xuất đã tổ chức một cuộc đua trong đó mời tới 100 khách mời trong 10 tiếng đồng hồ ghi hình. Yoo Jae Suk, Gary, HaHa, Lee Kwang Soo, Kim Jong Kook, Song Ji Hyo,Ji Suk Jin đã phải sử dụng các mối quan hệ cá nhân để đưa khách mời tới.

Nhiều ngôi sao bao gồm Kim Sook, Park Na Rae, Yang Sang Guk, Lee Sang Ho - Lee Sang Min, Kim Kwang Kyu, Kim Min Gyo, Lim Hyung Joon, Hyun Joo Yup, Lee Ha Neul, Park Joon Hyung, và các thần tượng như Seulong, After School's UEE, G-Friend, Seventeen, N.Flying,GOT7 được thông báo là sẽ xuất hiện trong tập đặc biệt này.

Cùng đón xem tập đặc biệt được phát sóng vào Chủ nhật tuần sau, 1/11.

Cr. Allkpop
Vtrans. [email protected]

Phản ứng của knets

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-10-2015 22:42:03 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, tận 100 khách mời thì lên hình thế nào đây, chả nhẽ mỗi người chỉ xuất hiện vài giây thôi
Mà mình nghe nói có Zico (Block B) với Mino nữa, Có phải Song Mino của Winner k vậy, trời ơi, mong là thế quá đi, huhu, thánh làm màu  Mino của mị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-10-2015 23:18:29 | Chỉ xem của tác giả
100 khách mời thì chia đội kiểu gì trời
Mình thì mong ít ít người thôi nhưng mà chất là được. Mình xem RM toàn ưu tiên xem những tập có diễn viên tham gia chứ ít khi xem những tập có idol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 20-10-2015 23:59:09 | Chỉ xem của tác giả
Có khi giống cái tập 34 có UEE tham gia, kiểu xem ai mời được nhiều người quen tới, hay phải mời trong thời gian bao lâu đó ấy chứ chắc không chia đội chơi cả 100 người đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-10-2015 02:25:15 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự 100 người ko phải là quá nhiều sao>.<
mình thì thật sự ko phải là ko thích những tập có khách mời nhưng mà thích những tập có RM ko thôi...như cái tập 7 người như 1 rồi tập ma trận tuần sau í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-10-2015 04:33:32 | Chỉ xem của tác giả
running man gần đây
chả thấy hài hước và vui gì cả
nếu có khách mời thì toàn
thấy tham gia để quảng bá dự án mới
không thì là toàn thần tượng
chơi chả hết mình gì cả
cứ chỉ sợ mất hình tượng
những tập ít khách mời
hoặc không có khách mời
thì chất lượng hơn, vui hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-10-2015 04:38:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi xem RM thích nhất cái trò chia đội đeo chuông xé bảng tên. Hài dã man. Kịch bản sau này không hay gì cả. Rết thấp ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-10-2015 06:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Dã man, 100 khách mời, tính ra trung bình mỗi người phải mời đc 15 người đó
Tập này trúng số rồi, được gặp nhiều người nổi tiếng
Mong rate tập tuần sau, tăng cao vót, chứ tuần này giảm lại thấp rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-10-2015 06:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Số lượng guest kỷ lục
Tập này phải là siêu phẩm RM
SBS cũng mạnh tay đầu tư thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-10-2015 08:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Với mình RM thế nào vẫn là vô dối, hàng tuần vẫn cứ chờ để xem và vẫn cứ cười
Các bạn nào vào đọc news thì đọc cho kỹ chứ, chỉ xem đến RM và 100 khách mời là vô bình luận luôn hay sao ta. Người ta nói đến việc các thành viên dựa vào khả năng quen biết của mình để mời khách đến cơ mà, có phải 100 người chia đội đâu.
Ai không xem RM nữa thì đừng vào chê đi, còn nhiều fan của RM lắm hơn nữa ảnh hưởng đến tinh thần làm việc của subteam. Ai chẳng thích màn rượt đuổi xé bảng tên, nhưng họ cũng có tuổi rồi, không thể có những màn rượt đuổi hấp dẫn được. Rồi rượt đuổi không hấp dẫn lại quay sang chê họ sao??
Rất ít khi đi post bài ở news, nhưng đọc thấy nhiều bạn chả chịu đọc news, chỉ vô post cho sướng thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách