Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1253|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

G-Dragon và Sandara Park phản hồi về tin đồn hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-1-2017 21:23:32 | Xem tất |Chế độ đọc

G-Dragon của BIGBANG và Sandara Park của 2NE1 đã phủ nhận tin đồn hẹn hò

Nhiều đồng nghiệp thân thiết của BIGBANG tham dự concert ở Seoul của họ vào ngày 7 và 8 tháng Giêng, và Sandara Park là một trong số đó. Nhiều người trong số họ còn tham gia vào bữa tiệc sau đó, và một nhóm fans tụ tập đông đúc bên ngoài mong rằng sẽ thầy họ.

Khi G-Dragon và Sandara Park rời bữa tiệc cùng nhau với cánh tay của GD vòng quanh vai Dara, đám đông đã quay phim và chụp hình làm chuyện này trở thành để tài nóng, tin đồn họ đang hẹn hò nhanh chóng lan rộng.

Tuy vậy, đại diện của công ty giải trí YG đã xác nhận vào ngày 9 tháng Giêng, "G-Dragon đề nghị Sandara Park rằng họ nên chụp hình để đùa giỡn một chút. Chuyện đùa này biến thành tin đồn hẹn hò."

Bạn nghĩ sao về phản hồi của công ty giải trí YG?

Vtrans: [email protected]
Cre: Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2017 09:02:44 | Xem tất
nếu 2 người là một cặp thì cũng đáng ủng hộ mà nhưng thấy GD có tin đồn hẹn hò với ẻm nào mẫu Nhật trước rồi mà, một lúc mà dính liền 2 tin đồn thế này có 1 sự chóng mặt k hề nhẹ.
nhưng fan có vẻ thích tin đồn của a vs Dara hơn thì phải and me two còn về phản hồi của công ty thì biết đâu cũng chỉ là nhá hàng thả thính thì sao
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2017 13:21:48 | Xem tất
Mình thấy cặp này thì dễ thương ấy nhưng họ không hẹn hò đâu
Các bạn fan có vẻ ủng hộ, mong họ hẹn hò nhưng mình thì ngược lại
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2017 13:47:48 | Xem tất
MÌnh thì cảm thấy nếu cặp này đến với nhau thì cũng đã đến với nhau từ trước rồi.
Để bây giờ có mấy tin ôm đầu này nọ mình nghĩ chỉ là tình cảm của sunbae dành cho hậu bối thôi.
Thiếu gì mấy hành động đó giữa anh em cùng công ty giải trí nên mình vẫn nghĩ họ cũng chỉ là tình cảm anh em thôi. Thank bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2017 15:01:00 | Xem tất
nhìn kiểu thả thính thân thiết thôi chứ chắc hem yêu thật đâu mà
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2017 00:56:49 | Xem tất
MÌnh thì cảm thấy nếu cặp này đến với nhau thì chắc là không rồi mặc dù thật sự chắc không chỉ riêng mình mình mong 2 người họ thật sự là 1 đôi.
Mình cũng có xem vài show, với cả cái ôm như vậy thật sự chỉ là tình cảm bạn bè hoặc là tiền bối hậu bối thôi ( hơi phũ nhưng thật sự mình thấy vậy hợp lí hơn )
Dù sao cũng mong trong tương lai, 2 người họ nhận ra là tình cảm dành cho nhau có thể phát triển hơn nữa
Thanks bạn đã trans tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 11:35:35 | Xem tất
Thấy GD có vẻ thích gu gái Nhật nên chắc anh chị k có hẹn hò đâu
Chỉ mới khoát vai nhau mà báo chí đã làm ầm lên rồi, thân thiết thì làm vậy cũng bình thường mà
Nếu thật thì 2 người cũng nhận được nhiều ủng hộ lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2017 22:57:06 Từ di động | Xem tất
Thính, thính, nhưng dù sao mình vẫn muốn hai người thành đôi. Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2017 16:18:47 | Xem tất
Mình thích 2NE1 và cả Big Bang.
Dara trẻ thật đấy, dù nhiều hơn G-D siêu baby những 4 tuổi mà vẫn thấy đẹp đôi. Chắc tại cả hai đều là fashionista
Dù mình không tin, và 2 người này cũng phủ nhận rồi, nhưng nếu hẹn hò thật thì cũng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách