Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5873|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

G-Dragon tiết lộ phát ngôn gây sốc của chủ tịch YG Entertainment

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong chương trình "Thank You" của đài SBS, G-Dragon đã mở đầu câu chuyện bằng việc nói người thầy tuyệt vời nhất của mình chính là sếp Yang. Anh ấy còn bổ sung thêm khi nói sếp Yang Hyun Suk là một con người vô cùng nghiêm khắc, đặc biệt là trong dinh cơ của công ty YG, nhưng hết lòng thương yêu học trò của mình.
Khi được hỏi câu nói nào tệ nhất mà G-Dragon nghe được từ sếp Yang, anh ấy đã trả lời rằng mình vẫn còn một chút buồn buồn khi nghĩ về câu nói ấy.
"Cậu là cội rễ của mọi thứ xấu xa trong BigBang", chính là câu nói Yang Hyun Suk dành cho G-Dragon.
"Đó là cách nghiêm khắc mà Yang rèn luyện cho các nghệ sĩ của YG, để từ đó họ sẽ không bị bất cứ điều gì ở thế giới thực này làm cho chùn bước". G-Dragon đã kết một câu như thế.
Trong chương trình hôm ấy, diễn viên hài Kim Mi Hwa and nghệ sĩ bale Kang Su Jin cũng chia sẻ câu chuyện của mình cùng với G-Dragon.

Nguồn:http://www.kpopstarz.com/article ... vil-in-big-bang.htm
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-3-2013 23:53:06 | Chỉ xem của tác giả
đúng là shock thật
ông Yang xe ôm thật tình là lạnh lùng quá
haha,mà tưởng tượng cái vẻ mặt khi nói cũng buồn cười ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-3-2013 07:09:46 | Chỉ xem của tác giả
haha
shock thiệt á
trong kpop star
thấy mặt ông Yang khi nào cũng tươi roi rói [làm quá tí ]
miệng khi nào cũng hơi hơi mỉm cười
ai dè đâu, về nhà thì lại.....
tự nhiên vừa thấy tội mấy ảnh, mà vừa thấy mắc cười =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-3-2013 08:36:55 | Chỉ xem của tác giả
"cậu là cội rễ của mọi thứ xấu xa trong BB" mình nghĩ câu này không có ý là GD là tâm điểm của mấy điều không tốt, mà ý của nó là trong vai trò của trưởng nhóm, GD phải nỗ lực, cố gắng hết mình, đặc biết là phải *giữ thân trong sạch* vì mọi hành động của anh ấy đều có ảnh hưởng lớn đến BB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-3-2013 09:14:34 | Chỉ xem của tác giả
câu nói này của chủ tịch Yang
mang xu hướng gây cười nhiều hơn chứ k phải là kiểu nói nghiêm túc
chứ BIGBANG mà thiếu GD thì không còn là BIGBANG nữa
thôi, zai nhà mình xấu xa cũng được, dù sao cũng bị chưa ai gắn cho mình cái mác good guys cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-3-2013 09:56:15 | Chỉ xem của tác giả
Xem Kpop Star Hunt có bao giờ thấy bác nặng lời bao giờ đâu, chắc vì càng cưng thì càng phải nghiêm khắc nhỉ.
Bây giờ thấy GD kể lại với thái độ mọi chuyện đã chỉ là quá khứ ấy thì mọi người cảm thấy hài thui, chứ ngày trước mà anh nghe được câu này chắc không phải chỉ mang ý bông đùa thôi đâu.
Không có bad guy GD thù sẽ không thể có một BIGBANG của ngày hôm nay, đó là sự thật không thể chối cãi. Điều quan trọng hơn là anh đã biết kiểm soát bản thân mình, từ đó trưởng thành hơn, mặc dù vẫn không kém phần nổi loạn. Những lời răn dạy của chủ tịch Yang tuy nghiêm khắc và nặng nề song đã giúp anh "sẽ không bị bất cứ điều gì ở thế giới thực này làm cho chùn bước"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-3-2013 16:04:44 | Chỉ xem của tác giả
nghe mà choáng váng, đôi khi bố Yang lại nói câu nặng thế, chắc là không mún bạn G Dragon tự mãn quá. Nói càng nặng càng khiến ng ta nhớ để chắc là k mắc phải (?!) chăng.
Trong BB mình iu thích nhất là G Dragon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-3-2013 17:59:02 | Chỉ xem của tác giả
Chắc Bố Yang không có ý xấu đâu, thương và quý mến GD lắm mà. Chắc là hơi nghiêm khắc trong cách xử sự. Hoàn cảnh phát ngôn ra câu nói này ra sao mới là việc nên suy xét. Nhiều khi vì thương mà mới chửi, mới nói lời đau lòng để con cái trưởng thành mà
Cảm ơn bạn trans news !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-3-2013 20:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Cái này cũng dễ hiểu
Bố Yang lúc nào chả nghiêm khắc đến đáng sợ
Nhưng tất cả cũng chỉ vì các con thôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-3-2013 22:25:25 | Chỉ xem của tác giả
nghe câu cội rễ xấu xa mình chỉ nghĩ ý bác Yang mắng yêu GD thôi :D
kiểu như hay bày trò nghịch ngợm này kia chứ không có ý mắng nặng
dù sao YG cũng đc gọi là YG family cơ mà :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách