Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16637|Trả lời: 53
Thu gọn cột thông tin

Fx Victoria và TVXQ Changmin đang hẹn hò?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-2-2013 18:12:24 | Xem tất |Chế độ đọc

Sáng nay thành viên Fx Victoria đã cập nhật tài khoản weibo của cô ấy với một bức ảnh và được gỡ xuống sau vài phút. Tuy nhiên một điều được bắt gặp bởi đôi mắt của các fan là bạn có thể nhận thấy hình ảnh phản chiếu của một người trong chiếc thìa bạc trên bàn của cô ấy. Hình ảnh phản chiếu đó có nét tương đồng với TVXQ Changmin.

Sau đó, rất nhiều tin đồn đã được phát tán với những nhận xét như: "Họ đang hẹn hò?", "Chờ đã, chả phải là trông giống TVXQ Changmin sao!" và "Một cặp đôi khác năm 2013".

Trước sự ngạc nhiên của mọi người SM Entertaiment đã ra một thông báo rằng: "Sự thật là hình ảnh phản chiếu trên chiếc thìa là Changmin nhưng họ không ở đó một mình mà các staff cũng ở đó. Tuy nhiên trên hình ảnh phản chiếu chỉ có Changmin mà thôi.

Source: http://www.allkpop.com/2013/02/f ... changmin-are-dating
Vtrans: [email protected]

Trong khi có một tin đồn tình cảm tình lãng mạn giữa f (x) 's Victoria và Changmin của TVXQ, công ty đại diện của cả hai SM Entertainment đã lên tiếng đưa ra một lời giải thích.

Tin đồn lan truyền khi F(x) Victoria tải lên một hình ảnh trên trang cá nhân Weibo của cô vào ngày 24 tháng hai. Cô tải lên một hình ảnh với lời bình luận: ""Happy Lantern Festival! Mặc dù đây không phải là thực phẩm mà chúng ta ăn vào ngày này, nên tôi đã làm súp thịt và củ cải chiên thay vào đó " mà các fan nhận thấy hình ảnh phản chiếu của một người đàn ông trên một chiếc thìa.

Những hình ảnh của người đàn ông đó đã làm dấy lên sự tò mò và một số giả định rằng đó là  TVXQ Changmin. Khi tin đồn được tạo ra , F(x) Victoria đã xóa hình ảnh đã đăng tải, điều này đã khơi dậy sự tò mò hơn.

SM Entertainment đã lên lên tiếng để làm sáng tỏ:  "Đó là chính là Changmin, nhưng còn có các nhân viên khác ở đó với họ.

Nguồn: http://en.korea.com/blog/enter/k ... and-tvxqs-changmin/
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 18:16:53 | Xem tất
đọc tin mà muốn đau tim luôn
Fan hàn soi kĩ quá k nói thì mình k nhận ra đó là Changmin luôn
hị vong họ k hẹn hò thật
nhưng nếu chỉ là đi ăn k thôi thì tại sao lại ngỡ xuống chứ nghi ngờ quá
điên lên mất k biết đừơng nào mà lần
thôi đành tin những gì SM giải thích thôi cho nó vui lòng

Bình luận

uhm...mình cũng ko thích cp này, đúng hơn là ko thích Vic với Changmin hay Kyu...KhunToria là tốt hơn hết...  Đăng lúc 4-3-2013 01:28 PM
soi kỹ thấy sợ nên các fan nước ngoài được dịp bình luận về nitizen Hàn, mà vụ này bé xíu mà mắc cười SM cũng phủ nhận nên chắc có j rùi :D  Đăng lúc 28-2-2013 04:39 PM
:)  Đăng lúc 28-2-2013 04:36 PM
nhõ nku z mà cũng thấy!!! pó tay. má họ hẹn hò cũng ok  Đăng lúc 27-2-2013 09:38 AM
nếu có thích nhau thì hẹn hò chả làm sao cả :)  Đăng lúc 25-2-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 18:50:58 | Xem tất
đọc được tin mà đau cả tim
nhưng 2 người vs cậu út nhà Suju thân mà..đi ăn cũng là chuyện bình thường
nói thật là mình vẫn thích Khuntoria nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 18:52:02 | Xem tất
Thanks God!
Hẹn hò thật đi!
Cả 2 Bảo bình mà ;))
Dễ dàng thông cảm và hiểu nhau nhiều hơn, chưa kể cùng công ty nữa.
Càng tốt! ;))

Bình luận

đâu đâu e cung thấy chị:))  Đăng lúc 25-2-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 19:00:30 | Xem tất
hihiih..
1: Đăng bức ảnh mà các món ăn nấu rất ít ( cứ như chỉ dành cho 2 ng ) trong khi đó SM giải thick có các staff...
2: Có vẻ như má vic nấu ăn ở nhà hiihih
3: Cô ý gỡ xuống rất nhanh..
Và cảm nhận của mềnh
1:Nếu Anh chị có tình ý thì cứ iu đi, cư dân mạng hầu như đều ủng hộ chỉ có mỗi ko như ý khi Cp khunvic ngày xưa quá đẹp đôi
2: mình tin là 2 ng ko có gì với nhau...cty cũng trả lời rất nhanh có nghĩa là họ thực sự là bạn của nhau.
3: Mẹ của Soi là ở đây....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 19:11:39 | Xem tất
Ô hô, nhà SM lại có tin hot sao???
Gì chứ 2 người này mà hẹn hò là mình ủng hộ! Trai tài, gái sắc đi với nhau, có gì mà phản đối :))
Huống chi vốn thân thiết nhau từ trước, haha!!!!
Giả sử tin này mà là thật thì anh Kyu nhà Siêu Nhí cũng phải kiếm cô nào đi, cho bằng bạn bằng bè :))

Bình luận

mình nghe bạn mình là fan ruột của fx nói Vic thích Max lâu rùi, hehe  Đăng lúc 28-2-2013 04:43 PM
:v  Đăng lúc 28-2-2013 04:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 19:26:47 | Xem tất
quá hoành tráng với độ soi của các netizen
Mắt họ là mắt cú hay sao ý nhỉ
Đi vào chủ đề chính là nếu có cặp này có thật thì mình khá ủng hộ, trai tài gái sắc mà
Vẫn có gì đó hơi tiếc vì mình vốn rất rất cuồng Khuntoria.
Cơ mà SM cái nhà này toàn chối bay chối biến mấy cái vụ hẹn hò này thôi
Để xem họ cái "ní nẽ" gì về chuyện này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 19:55:06 | Xem tất
đọc tin mà công nhận phục netizen thật

hình ảnh phản chiếu có tí xíu thôi mà vẫn soi ra đc

đúng là soi trên từng nano mét lun mà

chả pik chuyện thế này cũng có thể vic vs min chỉ là bạn bình thường thôi

vẫn ship khuntoria hơn^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 19:55:50 Từ di động | Xem tất
Trời ơi cái hình phản chiếu bé tí tẹo mà netizens cũng soi ra đc =))

nói chung hẹo hò hay k cũng k thành vấn đề, fan SMTown nên ai hẹn hò ai cũng ủng hộ hết

nhưng mà nói chứ đó h có cái scandal tình ái nào mà SM nó nhận đâu :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2013 19:57:03 | Xem tất
Soi cả thìa à :(( sợ netizen hàn thật đấy
Mà bé tí thế kia nhìn thế nào mà ra đc Changmin nhỉ.Trời ơi
Mà hẹn hò cũng đc chứ sao các anh các c ý năm nay cũng đã 2 mấy tuổi rồi.Mình thấy là nhà SM ít khi công khai chuyện tình cảm lắm.Chả hiểu sao ko cấm nhưng họ cũng ko thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách