Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Miaochan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Sexy Zone

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-11-2013 20:42:43 | Xem tất
livetoeat9x gửi lúc 20-11-2013 21:09
Chào mọi người! Em là mem mới trong nhà từ bên K-Zone qua!
Rất mong được làm quen với ...

Ôi, nhà của Sexy Zone bị phủi bụi lâu rồi:9 hi vọng sẽ có người vô đây làm quen với bạn. ^^

Mình thì chỉ biết sơ sơ về nhóm thôi, chứ không đặc biệt thích, hihi. Cơ mà rất thích ca khúc Sexy Zone của nhóm, dù phần động tác nhảy với hoa hồng hơi bị sến súa với mấy bé, nhưng giai điệu bài hát thì hay/

Bình luận

Hihi! Em cũng đặc biệt thích bạn Sato Shori thôi ạ! Đang bị nghiện phim Fourty Nine nên qua đây chào hỏi tí ^^  Đăng lúc 23-11-2013 03:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-11-2013 17:11:23 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 00:35
T cũng chỉ biết đến mức độ tên của nhóm thôi. Vì hồi đó công bố thành viên nh ...

Trong nhóm nhớ mặt đầu tiên chính là Kento, hồi trong Sum của HSJ thì Kento trông rất nổi bật và chững chạc, nhưng cũng vì thế mà lệch tông với Marius, Shori:)) một bên to lớn, một bên trẻ con quá đi.

Marius rất dễ thương, cơ mà cảm thấy bé nó vì quá ngượng ngùng thành ra diễn, nhảy, hát trông cứng, không được tự nhiên. Sexy zone đúng là bao sến với mấy bông hồng:))

đành chờ ai hảo tâm lên phủi bụi thôi, hjx. Nhìn vô ế chỏng chơ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-11-2013 19:38:28 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 19:35
Uhm mới xem thành viên cũng rất thích Marius, nhưng xem biểu diễn xong thì ... Chắc tạ ...

Sale cũng dao động trên dưới 150k, cũng tạm ổn. Kisumai thành công hơn cũng khó tránh khỏi, dù gì Kisumai các thành viên cũng đều trưởng thành, thành ra fan cũng đa dạng hơn các bé SZ.

Tớ thì hồi đầu để ý Kento cơ, nhưng sau thấy thằng bé quá nổi bật, lại thấy tội cho mấy bé khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-11-2013 19:57:08 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 19:51
Từ lúc trước khi nhóm ra mắt t đã thấy Kento rất ổn rồi. Trong nhóm cũng có 1 bạn  ...

Shori cũng tự tin, trình diễn tốt, cơ tại dáng người Kento trông trưởng thành hơn.. Phân biệt là điều khó tránh khỏi, Kisumai rõ rành rành nhưng dù gì các thành viên đều đã trưởng thành, chí ít đều đã qua tuổi 20. Trong khi bên này toàn mấy bé còn nhỏ, thậm chí Marius mới có 13, trẻ con nó nhạy cảm lắm, thành ra thấy tội.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-11-2013 20:09:37 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 20:05
Mấy bé còn nhỏ mà, cứ từ từ :))
cái vụ phân biệt là tớ nói trong nội bộ từng nh ...

Uh, thì ý tớ là thế đấy, phân biệt về vị trí các thành viên, Kisumai là 3/4, SZ cũng thế, tụi nó còn nhỏ mà công ty đã ác liệt với mấy đứa thế rồi, thành ra tội :(

Kisumai đủ trưởng thành, bị phân biệt vẫn thấy đỡ thương hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-11-2013 20:22:08 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 20:16
Uhm như bên PJ 48 còn đỡ hơn ấy nhỉ. Vẫn có cơ hội thăng tiến, vẫn có cơ hội bi ...

Bên PJ48 thì có hiện tượng push ngầm, cũng nhiều người nỗ lực không được chú ý thích đáng, nhưng nhiều người cùng cảnh ngộ nên vẫn thấy an ủi hơn nhỉ. Giới giải trí khắc nghiệt quá, cơ mà dấn thân vào rồi thì phải chịu thôi, Marius đúng là lai có khác, mặt sáng sủa, đẹp trai, chịu khó tự tin hơn, cười tươi hơn thì như mặt trời tỏa nắng ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-11-2013 20:38:49 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 20:27
Nghe cậu nói vụ push ngầm tự nhiên trong đầu nảy sinh suy nghĩ ko biết bên đó có m ...

Cái này thì không biết nữa:)) có khi nào có không. Tớ không biết Taka của OOR từng là Jr của JE đấy nhá. Cơ mà nếu rời đi thì cũng không lạ, tài năng của Taka không phù hợp với phong cách âm nhạc nhà JE. T nghĩ họ chọn chắc cũng có một tiêu chí là phù hợp với phong cách của nhà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-11-2013 08:07:01 | Xem tất
mitsuru gửi lúc 24-11-2013 20:55
Taka xưa ở trong News cơ.
Mấy thread thuộc JE một thời gian trên Kites t thấy cũng khá  ...

Cũng chẳng rõ nữa,chắc các bạn từng hoạt động sôi nổi ở đây đã tìm thấy một miền đất hứa khác cho mình nên vậy đấy. Cứ như thread này nè, hồi bé Miaochan mới lập cũng update tin tức này nọ, dần dà chẳng còn ai.

Thôi thì đành chờ đợi những nhân tố mới thôi. Có ngày sẽ xuất hiện người tích cực như bên nhà 48
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách