Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Pretty Little Liars [Season 5 - Vietsub E25 END]

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-10-2011 09:56:51 | Xem tất
Tập này ... làm mình mất ngủ :((
Tối hôm qua trời đã lạnh thì chớ, đang ngủ ngon thì mơ thấy xác bà bác sĩ, trên mặt phủ kín cái khăn đầy chữ "A" ~ rồi nửa đêm giật mình dậy, mãi mà ko ngủ lại đc =.=
Hóa ra "A" là một bệnh nhân cũ của Dr Sullivan, chắc chắn là 1 thằng bệnh hoạn nào đó, và chắc chắn là có liên quan đến con bé Jenna bệnh hoạn ấy >"<
Rút cuộc thì nhà Alison nắm giữ bí mật gì của nhà Spencer???
Liệu phim có kết thúc ở season 2 ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-6-2012 21:14:14 | Xem tất
Các cô gái của chúng ta thiếu cảnh giác quá, yên tâm ngủ say với cánh cửa không khóa ~ đúng ý của A rồi j nữa
Mình cảm thấy mệt mỏi thay cho họ, ở cái độ tuổi phổ thông vô tư này, lẽ ra là những tháng ngày vui vẻ thì thay vào đó là những đe dọa, khủng bố tinh thần, sống trong sợ hãi và toan tính. PLL khơi dậy cho con người ta cái tính tò mò mà ai cũng có, nút thắt này chưa được mở đã lại thắt thêm 1 nút mới
Mình thức sự rất rất tò mò, rốt cuộc 4 cô gái đã làm j có lỗi với A?????

Thanks ST nhiều nha :x

P/s: có ai biết bài hát cuối phim là j ko nhỉ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-10-2012 02:14:47 | Xem tất
Mới xem bản raw thôi mà đã đau tim thế này, đoạn nói chuyện giữa Garret vs Spencer nghe bập bõm hiểu được một chút
Dù cái Jenna có liên quan đến A hay không thì cũng đáng ghét như nhau. Đúng hơi hướng Halloween, PLL càng đi đến hồi kết lại càng rùng rợn hơn, đúng là kích thích trí tò mò của người ta quá đi mà =.=
Xong tập này chắc bỏ luôn được cái giải thuyết Aria là A đi được rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-1-2013 19:16:56 | Xem tất
Rốt cuộc ra rất lằng nhằng và rắc rối. Phim bỏ qua rất nhiều nút thắt mà chẳng thèm mở nó
A or A team làm vậy rốt cuộc để làm j? Revenge hay just 4 fun của mấy kẻ bệnh hoạn. Càng xem càng thấy 4 nàng quá mạnh mẽ, bị theo dõi và đe dọa bởi kẻ đã giết 4 mạng người, là mềnh thì mềnh điên sớm quá
Thất vọng về Toby kinh khủng, ban đầu mình đã k thích Toby vs Spencer rồi, mình thích anh chàng bác sỹ hơn :D cơ mà rồi BK lại làm mình thất vọng khi mà anh bác sỹ tán tỉnh Hanna :(

Bình luận

Mình cũng thắc mắc không hiểu các nàng đã làm j mà cả một tập thể xông vào xâu xé 4 người thế kia? Có thời gian mà toàn nghĩ đến trò hại người thôi  Đăng lúc 27-1-2013 06:22 PM
uh, mình cũng thích cái anh bác sĩ, nhưng chắc vì trước đây là ngyêu của chị spen nên ko dc  Đăng lúc 25-1-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-6-2013 21:16:34 | Xem tất
Ko thể đợi chờ được ý, đếm từng ngày từng h luôn ý
Tò mò cực độ, cái thứ để trong cốp xe làm cho các nàng mắt chữ A miệng chữ O
Tớ mò được link bản raw dành cho những bạn tò mò giống tớ :3
http://www.free-tv-video-online. ... _Liars&md=shows

Bình luận

Làm mình cứ đoán già đoán non, hòy họp, tò mò chờ đợi :3  Đăng lúc 12-6-2013 07:05 PM
:)) ôi trời thì ra là con lợn. mình tưởng xác của ai chứ !!! ghiền quá nên đành xem no sub vậy >"<  Đăng lúc 12-6-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-5-2015 12:49:55 | Xem tất
Hết ss5 rồi cả nhà. Mấy ss trước dẫn dắt làm người xem nghĩ đó là em sinh đôi của Ali nhưng có vẻ như không phải. Cũng là trong một cặp sinh đôi nhưng hính như là anh em sinh đôi với Jason? Hoặc đó là những người anh khác của Ali. Có lẽ đó là lý do khi thấy Ali bị đập vào đầu Mrs.D lại hốt hoảng, tưởng cô bé đã chết và đem đi chôn sống như vậy.
Phim chỉ có thắt một đống nút thôi mà chẳng thấy mở nút gì cả. Những bí ẩn từ ss1 đến bây giờ vẫn để ngỏ, người xem chỉ quên đi và vướng vào 1 nút thắt mới mà thôi. Nhưng mà vẫn tò mò lắm, còn 2 ss nữa thật ko? Mình nghe "đồn" có 9ss hay sao ấy mà @@ điểm cộng của series này là khiến người ta tò mò chết thôi, 2ss hay 4ss nữa thì vẫn theo PLL
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách