Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thông Báo] Thông báo và giải quyết ý kiến của thành viên

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 29-10-2011 13:31:13 | Xem tất
Hillary gửi lúc 29-10-2011 13:05
Sid cho mình hỏi, nhà Joong làm vietsub cái secret dài hơi, dự định là hết ep 10 cơ.  ...

Lúc treo banner nhà Joong không có nói rõ về việc làm dài tập show này, cho nên khi có show mới của nhà khác, em sẽ hạ xuống thôi.

Theo tiến trình thì bao lâu bên nhà J sẽ ra một tập mới vậy chị? Nếu không quá lâu thi em có thể để nguyên luôn, còn nếu lâu lâu mới có một tập thì theo cách như vầy : Banner sẽ thêm số tập , và khi nào update tập mới báo cho em vào đây để treo lên.

Bình luận

ô kê con dê em :) Khi nào xong show sẽ báo em liền. Thanks Sid!  Đăng lúc 29-10-2011 11:13 PM
Khoảng 10 ngày 1 ep Sid à... Nếu vậy thì có phải đổi banner ko e?  Đăng lúc 29-10-2011 09:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 19-11-2011 21:54:12 | Xem tất
winternight gửi lúc 19-11-2011 21:40
Sid ơi, bạn có biết làm cách nào để gỡ bỏ những file đã attach không? tự nhiên giờ ...

bạn cho mình link thread và chi tiết những bài post nào muốn gỡ hình nhé, mình sẽ nhờ Smod gỡ dùm, vì mình cũng không gỡ được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2011 13:56:13 | Xem tất
D4nd3lion gửi lúc 1-12-2011 06:35
Sid ơi gỡ dùm Dan mấy cái file đã attatch ở post 1 nha:

http://kst.net.vn/thread/lee-jong ...

Cái này Mod cũng không làm được ý, giống như thread của bạn winternight mình chỉ có thể del các bài đó đi để bạn ấy post lại nhưng bài của bạn ở post 1 thì k thể del được
Mình sẽ đi nhờ Smod giúp bạn xem thế nào nhé.

Bình luận

thanks Sid trước >:D<  Đăng lúc 1-12-2011 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 8-7-2012 17:44:03 | Xem tất
phuongminh.122 gửi lúc 8-7-2012 17:14
2 ngày cuối tuần gia đình em có việc nên không online được, chỉ qua điện thoại check ...

Đầu tiên, chị khẳng định PM không có gì sai.
Theo dõi thread KSR từ lúc đầu do em lập đến giờ , chị biết rằng em đã dành cho nó rất nhiều tâm huyết.
Nhưng đã có khá nhiều war xảy ra và em đã nói rằng em rất khó xử khi là người đứng giữa hai bên, và cũng có nhiều việc riêng tư bận rộn nên không thể tiếp tục chăm lo thread như trước.
Chị vẫn đánh giá cao việc em không check thread được thường xuyên nhưng 2 hôm trước chị vẫn nhận được report em báo cáo có bài hotlink trong thread.
Thread KSR lúc đầu là thread hoạt động sôi nổi nhất ở box nhưng sau một số war xảy ra thì thưa thớt hẳn không được như lúc đầu vì ai cũng e ngại có war trong thread cũng như việc có nick clone vào nhà viết bài gây hiềm khích giữa fan Sora và ELF.
Chính vì thế sau một thời gian khá lâu nhà KSR có xin mở một thread mới để quản lý tốt hơn cũng như các bạn ấy có một số kế hoạch mới và lâu dài cho nhà , chị đã đồng ý để mem nhà KSR mở thread mới,

Thread KSR cũ do em lập là nơi bắt đầu, tuy có war nhưng cũng là công lao và tình cảm của em và rất nhiều các bạn ở đó, chị đã xem xét và chỉ close lại chứ không xoá.

Về vấn đề nhà KSR mở thread mới , chị đã nghĩ các mem nhà KSR đã nói chuyện này với em nên chị vẫn tiến hành việc close bình thường.

Các việc còn lại các mem nhà KSR có thể nói rõ với PM nhé.

Thân

Sid

Bình luận

mod à, e thực sự chờ 1 câu trả lời và quyết định đúng đắn từ mod  Đăng lúc 8-7-2012 09:32 PM
Mod xử trí như thế có khi thị phi càng nổi lên mà war lại nhiều hơn thế thì lúc đó lại close topic và lập topic mới à?  Đăng lúc 8-7-2012 09:30 PM
Có war hay không là do mem, bây giờ lập topic mới mà mem vẫn thế thì clone vẫn vào war thôi  Đăng lúc 8-7-2012 09:30 PM
có cách lập theard mới đơn giản vậy thì lần sau m cũng phải cố gắng lập cái nhà mới ở khu korean actress mới đc :x cám ơn mod :">  Đăng lúc 8-7-2012 08:21 PM
Vậy nếu một Box có người gây war, phải chăng sẽ có một Box mới được lập để thay thế :-o  Đăng lúc 8-7-2012 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 9-7-2012 10:54:28 | Xem tất
Hiện tại tôi đang đi làm và laptop hỏng chưa sửa được.
Tôi sẽ cố gắng có câu trả lời sớm nhất cho các bạn trong ngày hôm nay.
Đề nghị các bạn sau post này của tôi, vui lòng không post tiếp bài tại đây.

Bình luận

Các bạn nhà So có chắc chắn là nhà các bạn ý sẽ mãi mãi gắn bó, đoàn kết và yêu zương lẫn nhau?  Đăng lúc 9-7-2012 12:25 PM
À, sau đó những người mới vào cũng bảo *tôi ko thích chủ thớt* cộng thêm tí muối là war nên muốn lập thread mới thì công lao của những bạn đi trc sẽ tn :">   Đăng lúc 9-7-2012 12:16 PM
Thì không biết có bao nhiêu nhà khác cũng đòi lập thread cho vừa :">. Góp ý nhỏ của người ngoài cuộc. Hi vọng mod đừng giận :">.   Đăng lúc 9-7-2012 12:08 PM
edit: Nhà So lấy lí do ko ai vào vì sợ war mà close Thread cũ lập thread mới thì thật bó tay :">  Đăng lúc 9-7-2012 12:04 PM
Nhà So lấy lí do ko ai vào vì sợ war mà close Thread thì thật bó tay.  Đăng lúc 9-7-2012 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 9-7-2012 22:30:48 | Xem tất
Trả lời chung cho tất cả các thắc mắc của các bạn :

1. Tôi là người quản lý ở box này và cũng là người chịu trách nhiệm mọi việc trong box, tôi không bị ai giật dây cũng như không hề thiên vị cho bất cứ một thread nào.

2. Như bạn nào đó bên trên đã nói, nhiệm vụ của  Mod là đi giải quyết war, chính xác. Thread KSR trong box tôi cũng đã từng giải quyết war không dưới hai lần.

3. Về việc công khai tin nhắn của nhà KSR gửi cho tôi để xin mở thread mới : xin thưa là nó giống y như những gì nhà đó đã viết trong thread này, không thêm không bớt.

4. Về việc close thread KSR cũ và mở thread mới : đợt này thời gian online của tôi không nhiều, nên tôi không nắm được việc cả 2 bên đã thỏa thuận với nhau về việc mở thread mới rồi hay chưa. Đây là sơ suất của tôi.
Cá nhân tôi nghĩ rằng giữa một thread cũ im ắng và một thread mới hoạt động sôi nổi phát triển hơn, tôi sẽ lựa chọn cái mới.
Tất nhiên tôi biết không có gì là mãi mãi, nhưng ít nhất ở thời gian này nó cũng sẽ hoạt động đều đặn hơn cái cũ.

5. Gửi Phương Minh và các mem nhà KSR :
Tạm thời tôi sẽ close thread mới để hai bên nói chuyện, giải toả những hiểu lầm nếu có  với nhau , sau 3 ngày nếu các bạn vẫn không thống nhất được tôi sẽ đưa ra quyết định cuối cùng.

P.S : Như post trên tôi đã nói vì thời gian này tôi không thể online nhiều để giải quyết ngay lập tức những thắc mắc ý kiến của tất cả các bạn nên ngoại trừ những bạn có liên quan trực tiếp đến việc này, các bạn còn lại vui lòng không tiếp tục tranh luận tại đây.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2013 22:09:12 | Xem tất
Thông báo tới các box con và các thread :

Các nhà muốn làm show hay MV nào của diễn viên vui lòng thông báo với Smod hoặc Mod khu Variety Shows và khu Music đẻ khu đó tránh và không làm trùng lặp. Việc này rất mất thời gian và công sức, nếu các bạn muốn khu M cùng hợp tác, các bạn khu M rất welcome. Ngoài ra, các bạn cũng có thể xin treo bannner bên khu M.

Tks all

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Joongbo + 5 lâu lắm mới thấy chị onl ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2013 22:11:32 | Xem tất
Thông báo tới các box con và các thread :

Các nhà muốn làm show hay MV nào của diễn viên vui lòng thông báo với Smod hoặc Mod khu Variety Shows và khu Music đẻ khu đó tránh và không làm trùng lặp. Việc này rất mất thời gian và công sức, nếu các bạn muốn khu M cùng hợp tác, các bạn khu M rất welcome. Ngoài ra, các bạn cũng có thể xin treo bannner bên khu M.

Tks all
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách