Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Dẫn Lối Con Tim / Sai Tarn Hua Jai | James Ma & Mint Chalida - Vietsub ep 11 End

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-11-2017 03:36:45 | Xem tất
huhu vô tình xem phim rồi lọt hố cuồng quá làm sao bây giờ Thích tính cách của cả 2 nhân vật chính, nam chính ban đầu có vẻ không mạnh mẽ, không dứt khoát nhưng thực chất ko phải vậy, a cũng chỉ vì có nỗi khổ riêng chịu ơn người ta nên ko thể ngang nhiên tuyệt tình chống đối được, xem đến tập 8 thấy a dứt khoát từ chối kết hôn mà vui quá cuối cùng a cũng hiểu mình nên làm gì, nhưng thương cái bị tát đến đỏ mặt tía tai, mong là a vì Lamun bỏ đi mà thay đổi chủ kiến. Lạc đề tí là tò mò ko biết cảnh quay tát liên hoàn có bị NG nhiều ko nếu nhiều thì tội a tôi quá, cái mặt đẹp zai vậy mà ) Nữ chính ko bánh bèo, có cá tính nhưng không kiểu quá ngang ngược, không biết điều. Nói chung là ưng cặp này quá

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-11-2017 23:53:35 | Xem tất
Kyoko2601 gửi lúc 29-11-2017 12:49 PM
Mình thích cách nữ chính cá tính và k có quá lố như nhiều phim khác. Mà qua tập 9  ...

Huhu đúng đó, cảnh ấy thấy Ganya khóc mà thương quá Lúc đầu xem teaser thấy Na chắn súng cho Ganya mình đã mong đây là bước chuyển giúp 2 bạn nhận ra tình cảm của nhau, ai ngờ phim lại đi theo hướng khác Nhưng mà đấy cũng là 1 điểm mình thích ở phim này khi không đi theo những lối mòn cũ. Tình tiết không mới nhưng diễn biến mới mẻ hơn

Bình luận

@grace_Mk: Mình kết 2 bạn lần đóng chung trước rồi, nhưng cũng lâu ko xem phim Thái nên ko để í lần này 2 bạn tái hợp. Ko ngờ xem phim này còn thích hơn phim trước   Đăng lúc 3-12-2017 08:53 PM
Quay lại xem phim Thái vì phim hay, k lối mòn cũ, có Mint C và thêm gương mặt mới Jame Ma, phim đầu tiên của Jame Ma mình xem  Đăng lúc 2-12-2017 10:20 PM

Rate

cass_ice + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-12-2017 20:01:11 | Xem tất
Kyoko2601 gửi lúc 4-12-2017 12:10 AM
Được cái phim này tình tiết xử lý nhanh và hợp lý hơn là mấy phim Thái khác, nhâ ...

Đây chính là yêu mà ko dám nói ra, làm khổ đối phương cũng làm khổ chính bản thân mình. Chỉ cần 1 trong 2 chịu tiến thêm 1 bước thôi, mọi chuyện sẽ khác. Nói chung, cách khai thác của phim này khá hay, tình cảm của đôi chính tiến triển từ từ, nhẹ nhàng, ko mãnh liệt nhưng lại khiến người xem mong chờ. Phải nói là chemistry của 2 bạn James Ma và Mint C quá đỉnh, 2 người bên nhau ko cần lời nói hoa mỹ, ko cần thể hiện nhiều, chỉ cần 4 mắt nhìn nhau là tim đã bay đầy trời, đã đủ khiến người xem thích thú. Từ hồi xem Khun Chai Ronnapee mình đã thấy đôi này quá đẹp rồi, sang đến phim này lại thấy càng đẹp hơn

Rate

cass_ice + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách