Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 95252|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hướng Dương| Tạ Sơ (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-5-2017 21:07:14 Từ di động | Xem tất
Đáng yêu quá đi. Đọc truyện này em nhớ đến Tôn Bằng của Khương Thành gần gũi thực tế. Không có buff quá. Đọc gần gũi có cho chân thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2017 21:59:38 Từ di động | Xem tất
Em bây giờ mới đọc đến chương 6 thôi. Em thấy cái vụ lên núi này giống đa cấp thế. Cũng kiểu lừa đảo kiếm tiền từ việc móc túi những người nghèo ý. Chị yêu đừng giận em nhea. Mai em sẽ đuổi kịp mọi người ngay ý mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-5-2017 22:21:16 Từ di động | Xem tất
Check tiếp để theo kịp. Em thấy Tiểu Viên đúng là ăn dấm chua hảo hạng rồi sao mà cay nghiệt thế kia. Khương Ninh bị bệnh gì vậy chị? Sao cứ gặp nóng là người lại ngây ngất như thế. Có phải bị dị ứng thời tiết không? Mà anh Dương cũng quan tâm Khương Ninh lắm lắm nhé

Bình luận

cứ nghĩ là bị dị ứng cơ  Đăng lúc 1-6-2017 08:05 PM
Chỉ là bệnh cảm nắng, cứ nắng nóng khó chịu là ngất á.  Đăng lúc 1-6-2017 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-6-2017 20:11:09 | Xem tất
chương này e chả biết cmt gì nhưng mà muốn làm cái để ủng hộ chị, Vu Dương cũng khá quan tâm đến Khương Ninh đó chỉ là đôi bên vẫn còn quá nhiều người ngăn cản
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-6-2017 22:32:35 Từ di động | Xem tất
Mãnh ghê. Nhờ có đinh mà anh gặp được người đẹp. Có người yêu nhé. Thế nên tươi lên nào anh yêu. Người đẹp rủ đi ăn oke này mới sợ chớ. Thôi đi đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-6-2017 20:47:45 | Xem tất
phải đối phó bà cô khó ính kia chắc VD phải nhẫn nại lắm và con đương đưa người đpẹ về nhà cũng dài dài lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-6-2017 21:15:48 | Xem tất
em kết cái wattpad nhé, còn nữa VD cũng nhanh chóng theo đuổi KN thôi mà anh tình cũ LHH cũng sẽ phá đấm đôi trẻ. èo chia tay rồi m,à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-6-2017 20:46:22 | Xem tất
có ai cảm thấy Vu Dương với Khương Ninh bắ đầu coá mùi JQ không? Khương Ninh vẫn là buồn chuyện của mình với tên khốn LHH kia, rõ ràng đã có vợ con mà vẫn đưa lừa tình cảm của người ta, tên đàn ông xấu xa.

Bình luận

Ở ngoài đời giờ đầy thằng đàn ông như thế. Chán cho XH.  Đăng lúc 10-6-2017 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-6-2017 21:09:03 | Xem tất
cô em TTV ghê gớm quá nhỉ, đúng là vừa ăn cắp vừa la làng nữa, rõ ràng là mình sai lại còn bày đặt. xem ra là Vu Dương với Khương Ninh bắt đầu phải lòng nhau rồi đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-6-2017 20:58:07 | Xem tất
haizz ngây thơ mới yêu ai cũng thế, ai cũng TTV thôi cũng không có trách được. coi như đây là kinh nghiệm sống cúa TTV đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách