Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3496|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung và Nam Joo Hyuk đang hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-4-2017 10:10:45 | Xem tất
Trước giờ thấy báo chí cứ nói là ông Nam lạnh lùng, giữ khoảng cách với đàn chị, chứ không tình như trên phim. Lúc đọc thấy bùn bùn. Giờ thì hỉu ra là anh chị muốn che mắt thiên hạ đây. Chính ra cứ thân thiết quá mới là không có gì. Nếu tin được xác nhận thì mình quá mãn nguyện. Vậy là 2 nam diễn viên yêu thích nhất của mình đều "bông đã có chậu" hết roài, mà lại toàn người mình ưng nữa chứ Joo Won - BoA, Joo Huyk - Sung Kyung.
Mừ sao nhớ lại phỏng vấn của ổng hồi tháng 2 khi ông sang Mỹ chụp hình. Phóng viên hỏi : " Giờ bạn có thấy cô đơn không?" Ổng trả lời cái rụp là " Có".
Đúng là cũng biết tung hoả mù cơ.
Thanks bạn dịch tin

Bình luận

Rảnh tham gia event box sports cho vui bạn nhé http://forum.kites.vn/thread/-event-box-sports-vui-le-thong-nhat-rinh-qua-chat-ngat-491006-1-1.html  Đăng lúc 26-4-2017 09:57 AM
Chắc lúc đó không được ở cạnh người yêu nên người ta than cô đơn đó chế  Đăng lúc 25-4-2017 06:38 PM
cắp nài koi Tiên nữ cử tạ cưng chết được diễn y như thật, mà khúc đó chắc chắn là thật roài hè hè  Đăng lúc 24-4-2017 01:16 PM
nhưng cũng thấy hơi khổ thân :)) 2 bạn kín mít thế kia chứng tỏ cũng ko định công khai đâu :)) mà Dispatch thánh thần quá  Đăng lúc 24-4-2017 12:29 PM
công nhận đấy, giờ confirm rồi nghĩ lại cái gì cũng thấy mờ ám =))  Đăng lúc 24-4-2017 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách