Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meiipan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Với Tay Bắt Lấy Vì Sao | Đại Giang Lưu - Chương 53 + Ngoại Truyện (Kết thúc) #Ebook page 1

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-5-2017 20:35:34 Từ di động | Xem tất
hóng ... chắc vị đại luật sư sẽ là trang mới tươi sáng của Cao ca. mong nàng sẽ tìm đc niềm tin mới để thấy cuộc sống này ko đến nỗi bạc bẽo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-8-2017 07:44:00 Từ di động | Xem tất
Truyện hay lắm. cảm ơn chủ hố dịch. giả luôn là giả. cao ca rồi sẽ lấy lại đc trong sạch cho mình. câu chuyện này sẽ là một nguồn động lực cho những ng gặp bất trắc trong cuộc sống như cao ca
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-8-2017 19:50:22 Từ di động | Xem tất
like like like. hay quá. về chung nhà rồi. mọi thứ rồi sẽ tươi đẹp, nắng mai sẽ chiếu rọi con đường phía trc của cao ca
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-9-2017 07:51:50 Từ di động | Xem tất
chúc mừng cao ca. cuối cùng mọi thứ cũng sẽ đc hé lộ. vì sự thật mãi là sự thật cho dù có vùi lấp cỡ nào đi nữa. chuyện của cao ca làm mình suy nghĩ nhiều lắm. trên đời này chắc có nhìu cô gái gặp phải nỗi đau như cao ca. nhưng mấy ng sẽ lựa chọn đấu tranh tới cùng như cao ca, và trong số những ng đấu tranh đó có đc mấy ng đòi lại đc công bằng, vì ngoài thực tế xã hội nãy sinh rất nhìu vấn đề phức tạp , hơn hết là liệu họ có tìm đc vị luật sư như  tống phỉ và cả đội cảnh sát nhiệt tình ấy nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-9-2017 07:53:22 Từ di động | Xem tất
chúc mừng cao ca. cuối cùng mọi thứ cũng sẽ đc hé lộ. vì sự thật mãi là sự thật cho dù có vùi lấp cỡ nào đi nữa. chuyện của cao ca làm mình suy nghĩ nhiều lắm. trên đời này chắc có nhìu cô gái gặp phải nỗi đau như cao ca. nhưng mấy ng sẽ lựa chọn đấu tranh tới cùng như cao ca, và trong số những ng đấu tranh đó có đc mấy ng đòi lại đc công bằng, vì ngoài thực tế xã hội nãy sinh rất nhìu vấn đề phức tạp , hơn hết là liệu họ có tìm đc vị luật sư như  tống phỉ và cả đội cảnh sát nhiệt tình ấy nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách