Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meiipan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Với Tay Bắt Lấy Vì Sao | Đại Giang Lưu - Chương 53 + Ngoại Truyện (Kết thúc) #Ebook page 1

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-9-2017 10:13:39 | Xem tất
Wow mới vừa tính để dành truyện lấp hố rồi nhảy zô, h đã thấy hoàn rùi. Tks editor nhé.
/ A6 t! i% J6 Z7 q, s©2024 Kites.vn | All rights reserved
M hỏi chút xíu chuyện có HE ko bạn?

Bình luận

HE nha.  Đăng lúc 19-9-2017 06:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2017 19:29:15 Từ di động | Xem tất
Đọc chương này ko cầm được nước mắt, toàn lũ khốn nạn adua, tát nước theo mưa, bợ đít. Khâm phục cách xử lý và suy nghĩ và sự kiên cường của Cao Ca
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-9-2017 22:02:03 Từ di động | Xem tất
1 câu truyện có nội dung hoàn toàn khác với những truyện mình đã đọc nhưng lại đem đến cho m rất nhiều cảm xúc. Cảm phục về ý chí kiên cường, về cách nữ chính xử lý tình huống, hành động để bảo vệ tôn nghiêm và lòng tự tôn của mình. Cảm động vì tình yêu, sự vị tha của Tống Phỉ dành cho ng mình yêu. Cảm động vẫn có những ng đứng về chính nghĩa và có sự bao dung, tốt đẹp như mẹ Tống, mẹ Cao, các cảnh sát bảo về chính nghĩa. Cũng xen lẫn cảm xúc căm ghét những loại khốn nạn như Triệu Bân, và ghét nhất con bạn Trương Manh ích kỷ, ghen ghét đố kị, ăn cháo đá bát... chưa có truyện nào khiến m đọc mà hồi hộp, cảm xúc lên xuống, vui buồn cùng diễn biến truyện và nhân vật như vậy. Truyện hay quá là hay. Cảm ơn editor nhiều lắm vì đã mang đến bộ truyện hay như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách