Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Thần Mai Mối 2: Khi Nàng Hom Ra Tay / The Cupids Series 2: Kammathep Ork Suek | Cris Horwang & Panjan Kawin Imanothai | Vietsub E07 - End

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-6-2017 14:08:09 | Xem tất
Không bỏ công em đợi chờ thì cuối cùng phần 2 này cũng xong, giờ thì nhào vô nhà viết vài điều lảm nhảm vè phim để rinh em nó về trữ thôi nào.
Lúc đầu chỉ nghĩ là hóng mấy phần có diễn viên mình ưng thôi vì thấy series tận 8 phần thấy hơi ngán, mĩnh cũng tham gia hóng phần Hom vì trót mê Khun Tim và Noo Sa, ai ngờ đâu lọt luôn hố nặng luôn.
Ai chưa xem thì nhớ đừng bỏ qua phần này nha, bao hài, bao bịnh, mà cũng lãng mạn lắm lắm luôn. Mình cũng để ý Panjan từ Sapai Jao rồi, tuy hơi đen xíu nhưng cười duyên hết biết. Còn chế Cris thì mình chưa biết (do là ma mới phim Thái cỡ 1 năm nay thôi) nhưng tìm hiểu thêm thì thấy chế cũng khá nổi tiếng, công nhận bả đóng có hơi lố nhưng dễ thương gì đâu á, càng xem càng hút luôn. Chỉ tiếc là phần này chỉ có 7 tập nên diễn biến nhanh quá, hết rồi mà vẫn choáng vì độ đẹp đôi và tình bể bình của hai mẻ Pee với Hom.

Nói chung là mình ưng cái series này ở chỗ toàn real kiss không hà, mà còn là mỗi phần được tặng cả combo vài cái nữa, thích ơi là thích. Thích nhất là đoạn kiss ở hồ bơi á, thích nhất trong các phần luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách