Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4655|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMM 2017] Người Tình Cún Con 2 / Secret Love Series: Puppy Honey 2 | Horvejkul Nutcharee & Kang Vorakorn - Vietsub Ep 8 End

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-4-2017 11:25:31 | Xem tất
Mình khá thích bạn nữ thứ của phần này
vừa xinh xắn, hoạt bát lại biết quan tâm
chuyện bạn thích Porsche cũng dễ hiểu, bạn Porsche đúng kiểu mẫu hình anh trai tốt bụng
mà tới giờ cũng chưa có gây cản trở gì cho chuyện của Porsche với Emma
Trong phần này mình lại thấy Emma có hơi vội vàng khi nói chia tay, đành rằng ở lại 1 mình rất cô đơn nhưng mà như thế thì Emma thiếu sự đồng cảm đối với công việc và tính cách của Porsche quá, nói ra thì bạn nữ thứ hợp hơn
Bạn Porsche cũng thiếu quan tâm đến người yêu nữa, những lúc yếu lòng cần sự che chở thì lại không có mặt, con gái người ta cũng tủi thân chứ
Nói vậy thôi chứ cũng mong Porsche với Emma về lại bên nhau, cũng hóng xem diễn biến thế nào
Chuyện tình PickRome dạo này được yêu thích quá luôn, từ couple phụ P1 thì P2 lên couple chính, thời lượng lên sóng nhiều mà bên GMM cũng ưu ái cắt vid cho ra riêng nữa
Mà ko hiểu sao mỗi lần xem mình lại thấy phải mà Pick bản đóng với gái thì mình còn thích hơn, kiểu gì vẫn thấy soái dù có hơi cộc cằn, thất thường chút, thấy ảnh trong Uprince của bản ngầu lắm luôn
Thôi thì mong bạn Pick sớm ngày chấp nhận tình cảm của bản thân cho em Rome bớt khổ

Bình luận

Em Friend ko biết sau này thế nào chứ hiện tại thì cũng ổn mà ^^  Đăng lúc 19-4-2017 11:07 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 cặp phụ nam so hottt =)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách