Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7962|Trả lời: 92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Won Bin nhiều khả năng sẽ trở lại màn ảnh rộng sau 7 năm vắng bóng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 28-3-2017 12:20:36 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Vào ngày 28 tháng 3, công ty quản lý của Won Bin, Eden 9, đưa ra một thông báo nói rằng "Phim điện ảnh ‘Still Life’ chỉ là một trong những dự án được gởi đến cho Won Bin từ năm ngoái.

Thông báo còn nói thêm: "Chúng tôi sẽ đưa ra quyết định sau khi nhận được kịch bản hoàn chỉnh của phim này".

Đội ngũ sản xuất của phim có nhiều khả năng sẽ là đội ngũ của phim “Prison,”(với 2 diễn viên chính là Han Suk Kyu và Kim Rae Won) được phát hành vào ngày 23 tháng 3 tại Hàn Quốc.

Theo một nguồn tin từ nhà sản xuất phim "Still Life" cho hay "Chúng tôi vẫn đang trong quá trình điều chỉnh bộ phim và đã chỉnh sửa lại kịch bản 10 lần rồi. Chúng tôi đã chỉnh sửa "Prison" 25 lần trước khi bắt đầu sản xuất, do đó thật khó để nói được khi nào kịch bản sẽ hoàn thành. Vì vậy mà chúng tôi chưa đưa ra một quyết định nào về diễn viên và đạo diễn của phim."

“Still Life” là phim làm lại từ phim cùng tên của Umberto Pasolini năm 2013. Phim nói về một nhân viên công vụ, dành cả cuộc đời của mình để tìm lại những thành viên gia đình bị thất lạc và tổ chức tang lễ cho những ai qua đời trong cô quạnh.

Trong khi đó, nếu nhận lời đóng phim này, thì đây sẽ là lần trở lại màn ảnh rộng sau 7 năm vắng bóng của Won Bin. Bộ phim gần đây nhất của anh là “The Man from Nowhere”, một bộ phim thành công vang dội được công chiếu vào năm 2010.

Nguồn: https://www.soompi.com/
Người dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 7-4-2017 23:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Mong anh già Won Bin quay trở lại lắm, anh ở ẩn bấy lâu nay rồi.
Kịch bản được gửi tới anh không thiếu, cơ mà anh già bỏ bê showbiz quá,
Hi vọng anh nhận lời và mong sự comeback hoành tráng thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

91#
Đăng lúc 2-4-2017 21:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Hóng anh già comeback mãi, ở ẩn lâu quá rồi.
Hi vọng anh comeback thật hoành tráng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 31-3-2017 15:21:01 | Chỉ xem của tác giả
7 năm, 1 khoảng thời gian rất dài. Fan chờ đợi, hy vọng rồi lại chờ đợi hy vọng. Mong lắm ngày Bin trở lại. Dù sao thì lần này là kịch bản bộ phim điện ảnh, khả năng Bin nhận lời sẽ cao hơn. Lại tiếp tục chờ đợi là hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 30-3-2017 08:57:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ WB cũng muốn trớ lại màn ảnh rồi, giờ gia đình êm ấm, em bé cũng cứng cáp rồi. LNY cũng hoạt động trở lại rồi, nên việc WB cb là chuyện sớm muộn thôi.
Nhưng vì thời gian nghỉ ngơi càng lâu, thì càng áp lực vào dự án trở lại, rồi mình thấy mấy anh già như WB, KDW càng ngày càng khó tính, yêu cầu cao nên phải có 1 kịch bản cực kỳ hấp dẫn thì mới lôi kéo mấy thánh lười này được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 30-3-2017 04:15:08 | Chỉ xem của tác giả
Mong là ông Bin nhận lời
Đừng lười như thế chứ anh
Ở ẩn 7 năm rồi cũng phải ló mặt ra cho fans ngắm chứ
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 29-3-2017 19:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Hic mình mong chờ phim anh này từ lúc mình mới sinh con cho tới nay con mình đang học lớp hai...Phải nói là người vừ đẹp lại vừa có tài nên làm gì mình cũng tha thứ hết. Anh quay lại làm dân tình xôn xao quá thể chứng tỏ sức hút của anh không phải nhỏ..Cám ơn tin của bạn thật nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-3-2017 18:25:29 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng anh cũng quay trở lại!
Lần này sẽ là hình tượng gì đây?!?
Hóng quá hóng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 29-3-2017 16:36:33 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi mãi cuối cùng cũng thấy bạn ấy xuất hiện. Mong cho phim của bạn được rating cao ngất ngưởng,
Mong rằng bạn ấy sẽ nhận lời dự án này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-3-2017 13:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Sau từng đó năm mới comeback thì hãy Comeback thật hoành tráng vào nha anh ^^
Mong cho anh sẽ nhận phim và thật thành công với lần comback này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-3-2017 10:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Nếu anh nhận lời thì hay quá