Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2118|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

7 idol chăm chỉ trong lĩnh vực diễn xuất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 19-3-2017 14:13:17 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Gần đây, cư dân mạng Hàn quốc đã thử bình chọn một bảng xếp hạng các nam idol đá sân sang đóng phim được lòng khán giả nhất. Danh sách này gồm có (không theo thứ tự) : ZE:A's Im Siwan, ZE:A's Park Hyung Sik, MBLAQ's Lee Joon,  2PM's Lee Junho, BTOB's Yook Sungjae, EXO's D.O. và cuối cùng là B1A4's Jinyoung.

1. [+1,693, -74] Tất cả các chàng được nhắc tên đều rất đáng được công nhận ạ...

2. [+1,054, -25] Ước gì idol nào đá sân cũng đóng tốt như một trong những người này. Nếu vậy, lượng khán giả suốt ngày than phiền về diễn xuất của họ trên những diễn đàn chắc chắn sẽ giảm thôi.

3. [+1,149, -61] Thật ra, anh phóng viên này chỉ kể tên những người đóng giỏi thôi kekeke (ý bạn này tiêu đề nên là "những idol đóng phim giỏi" thay vì "những idol chăm chỉ tham gia diễn xuất" )

4. [+874, -28] Họ không chỉ giỏi ca hát đâu, diễn xuất cũng làm tốt chán~~ Hehehe

5. [+674, -53] Xuất thân từ đâu không quan trọng, miễn là họ chăm chỉ và làm việc tận tâm thì khán giả sẽ nhiệt tình ủng hộ thôi. Từ khi nhìn thấy Lee Joon phá vỡ những định kiến về idol, tôi đây rất sẵn lòng ủng hộ các idol đi đóng phim.

6. [+167, -7] Phải thừa nhận là cả 7 chàng này đều rất tuyệt!!!

7. [+173, -12] Wow, hình như nam idol giỏi diễn xuất chiếm ưu thế hơn thì phải. Em đây đã xem hết phim của mấy anh rồi đó~

8. [+162, -13] Sau đây là những bộ phim tui biết mà các anh này đã từng tham gia: Park Hyung Sik trong Do Bong Soon và What's Wrong With This Family;  Junho có tham gia Cold Eyes, Twenty và Chief Kim; Lee Joon thì đóng với Shin Ha Kyun trong bộ Father is Strange; Im Siwan tham gia phim Misaeng. Yook Sungjae diễn trong Who Are You; còn Jinyoung thì có các phim như  She is Wow, Moonlight Drawn By Clouds, Goo Hae Ra, Warm and Cozy, Miss Granny. Tất cả đều diễn xuất rất tốt~~

9. [+142, -9] Cái danh sách này thiệt là đỉnh của đỉnh.

10. [+137, -6] Park Hyung Sik, Im Siwan and Lee Joon, cả 3 người này đều đạt tới nhiều thành công trong nghiệp diễn xuất đến nỗi khán giả chẳng màng tới cái mác idol của họ nữa rồi. Gần đây, Junho và cả Sungjae cũng đang làm rất tốt.

Nguồn: kkul-jaem
Dịch: [email protected]

ps1: cái ảnh header size hơi lớn, các chị em thông cảm vì em đã tự chọn ảnh ĐẸP TRAI RÕ NÉT của mấy chàng mà ghép vào Có đáp ứng được thị hiếu của các chị em không ạ?
ps2: ai thấy ưng ảnh của anh nào trong 7 anh trên kia thì có thể để lại cmt, mình sẽ gửi link ảnh cho ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 22-3-2017 20:14:56 | Chỉ xem của tác giả
công nhận bài viết chuẩn thật
toàn idol đỉnh
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-3-2017 11:50:14 | Chỉ xem của tác giả
HỘI NHỮNG NGƯỜ MÊ TRAI ĐẸP... CUỒNG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-3-2017 09:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin
Đã cày hết số phim trên
Mong các bạn đi xa hơn nữa trong nghiệp diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-3-2017 21:34:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thật sự rất thích diễn xuất của Lee Joon ~
Tkr b trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-3-2017 17:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Lee Joon và Park Hyung Sik đóng hay quá trời luôn, k thua gì diễn viên à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-3-2017 21:31:42 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của 7 bạn này được công nhận rồi
K chỉ tài năng ở mảng ca hát mà diễn xuất còn vượt trội hơn nữa
Cùng chúc cho các bạn tiếp tục vươn xa hơn trên con đường diễn viên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-3-2017 19:16:18 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là diễn xuất của những bạn có tên trong danh sách này rất tốt luôn ấy những phim đầu tay thì còn non, nhưng càng về sau diễn càng hay cố lên ;x

cảm ơn bạn đã trans bài nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-3-2017 17:13:51 | Chỉ xem của tác giả
đã xem phim của 4 bạn đầu, rất thích phim học đóng, idol giờ đóng phim còn hay hơn dv luôn!
thanks ban trans tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-3-2017 16:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Khá thích D.O, bạn ấy đóng rất hay.
Khá thích diễn xuất cả bạn ấy trong Anh tôi vô số tội, mà nghe nói những phim khác cũng được khen nhiều nữa. Cố lên nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách