Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3015|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Tomorrow With You) Lee Je Hoon giết chết tương lai của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 18-1-2017 20:39:44 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Bộ phim "Tomorrow With You" (tạm dịch: Ngày Mai Bên Em) của tvN đã phát hành trailer đầu tiên đầy kịch tính.

"Tomorrow With You" là bộ phim kể về một du hành thời gian cố gắng thay đổi tương lai của chính mình.

Shin Min Ah vào vai Song Ma Rin, một nhiếp ảnh gia. Trước kia là một ngôi sao nhưng sau khi gặp khó khăn trong cuộc sống cá nhân, cô quyết định sống một cuộc sống lạc quan mà không có những ánh đèn chớp nhoáng.

Lee Je Hoon vào vai Yoo So Joon, giám đốc điều hành công ti bất động sản trị giá 200 tỷ won, lúc nào cũng chỉ nghĩ đến lợi nhuận. Nhưng thần linh lúc nào cũng thích đùa cợt số phận, có lúc lên voi cũng sẽ có lúc xuống chó. So Joon có khả năng du hành thời gian bằng tàu điện ngầm, và khả năng ấy đem đến thành công và tiền tài cho anh, nhưng rồi một ngày anh phát hiện ra tương lai của mình sẽ phải chết một cách khổ sở, để thay đổi tương lai, So Joon cưới Ma Rin dù không hề yêu cổ. Song Ma Rin thì ngược lại, luôn trông ngóng sự yêu thương từ phía anh.

Trong teaser, So Joon phát hiện tương lai của mình đã chết một cách khổ sở. Bộ phim được thực hiện theo hình thức tiền sản xuất và sẽ lên sóng tập đầu vào 3/2.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-1-2017 14:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã kỳ vọng vào phim này rất nhiều. Nhưng nhìn tạo hình của Lee Je Hoon là hơi nản. Nhìn giống một sinh viên đại học hơn là một doanh nhân giỏi nắm bắt thời cơ. Nghĩ sao mà tạo hình vậy trời. Bây giờ chỉ còn hy vọng khi lên sóng nó tốt hơn tưởng tượng của mình mà thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-1-2017 21:46:33 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung nghe là thấy hấp dẫn rồi, du hành vượt thời gian bằng tàu điện ngầm à. :v
Thích bạn Je Hoon từ hồi bản đóng Signal, film đó hay dã man.
Lót dép hóng film này, thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-1-2017 12:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng phim sẽ thành công
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-1-2017 12:06:58 | Chỉ xem của tác giả
xem teaser tưởng như teaser Signal season 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-1-2017 11:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ anh không chỉ liên lạc bộ đàm về quá khứ mà còn xuyên không về quá khứ nữa Vì là bộ phim tiền sản xuất nên mình rất mong chờ và hy vọng vào BK. Đài tvN càng tin tưởng hơn rồi. Bây giờ mình thích những bộ phim kiểu tiền sản xuất thế này hơn là mỳ ăn liền, vì đa số BK gần đây toàn gió chiều nào theo chiều đấy nên nội dung phim nhiều khi không mạch lạc mà cái kết cũng vớ vẩn nữa. Hy vọng sẽ có nhiều phim tiền sản xuất chất lượng nữa.
Lee Je Hoon cố lên ^^ Yêu thương anh nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-1-2017 10:26:35 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung đã thấy hấp dẫn
Xem trailer xong lại càng muốn xem phim
Mà bên Hàn dạo này chuộng thể loại siêu nhiên quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-1-2017 10:25:10 | Chỉ xem của tác giả
film này tiền sản xuất và thấy dân tình cũng quan tâm dữ lắm luôn
hóng diễn xuất đáng yêu của chị Min Ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 19-1-2017 08:25:48 | Chỉ xem của tác giả
Du hành thời gian, thay đổi tương lai có vẻ là motip quen thuộc của tvN rồi, hết Nine, Signal...
Mình tin cách lựa chọn kịch bản của LJH, mình hóng chemistry tuyệt với của đôi chính!
Chúc phim thành công nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-1-2017 07:51:21 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bộ film thành công, ủng hộ một cái
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-1-2017 04:46:36 | Chỉ xem của tác giả
Kể từ cái thời niên times thì việc du hành thời gian là thế mạnh của tvn rồi