Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meiipan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Đừng Nhìn Xuống Đáy | Hứa Sâm Nhiên - Kết thúc | Ebook #Page1

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-12-2016 14:50:24 | Xem tất
Được đọc ở tường nhà em rồi, bây giờ lại sang đây để ủng hộ em, Mong em post truyện này đều nhé. Truyện hay, nhẹ nhàng và em chuyển ngữ cũng rất mượt. Cảm ơn em )

Bình luận

Cám ơn chị đã ủng hộ. ;) Em sẽ post đều ạ. :D  Đăng lúc 26-12-2016 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-12-2016 09:12:00 | Xem tất
Anh bắt đầu âm thầm làm theo sở thích của chị rồi, Đến bào giờ chị mới hiểu rõ tâm ý của anh đây??? Trương Nhiên còn phải vượt qua nỗi sợ của An Lạc khi bị bỏ rơi vì chuyện người yêu đi nước ngoài nữa. Chắc sẽ không dễ dàng gì cho Trương Nhiên rồi. Cảm ơn bạn chủ nhà nhé. Mong bạn post đều truyện như tốc độ những ngày vừa qua ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-12-2016 16:05:33 | Xem tất
Tuyệt vời, cảm ơn bạn chủ nhà nhiệt tình và rất có tâm, biết độc giả ngóng trông tình tiết tiến triển của truyên từng giây từng phút nên cũng rất chịu khó post nhanh cho mọi người. ))) Ủng hộ bạn nhé. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-12-2016 22:18:55 Từ di động | Xem tất
Bắt đầu tình cảm rồi đây... Ahihi cặp đôi này cứ chậm rãi mà ngọt ngào lúc nào ko hay. Cảm on bạn chủ thớt nhé )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-12-2016 14:49:58 | Xem tất
Hai anh chị vờn nhau lâu quá. anh cứ trực tiếp ôm chị luôn đi cho nhanh, Chúng tôi sốt ruột quá rồi đây ) Cứ đọc xong lại muốn đọc tiếp ngay chương tiếp theo, bạn chủ nhà thông cảm nhé. Cảm ơn bạn nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-12-2016 23:12:12 Từ di động | Xem tất
Tình huống gì kỳ vậy, phải hôn chứ, chị ko làm thì anh làm tới đi chứ ... Quả này mà Trương Nhiên ko hôn thì thật có lỗi với độc giả ) cảm ơn bạn chủ nhà nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-12-2016 23:30:25 Từ di động | Xem tất
Nửa đêm mình cũng like chi bạn chủ nhà nhiệt tình, bạn an tâm sẽ có người đồng hành cùng bạn và hố này mọi thời gian luôn ) Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-1-2017 08:28:11 Từ di động | Xem tất
Tốc độ của chủ nhà thật đáng nể, vừa nhanh vừa mượt mà. Cảm ơn bạn nhiều nhé ))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách