Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Âm Mưu Ngoại Tình | Lâm Địch Nhi (Truyện dịch) Chương cuối

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-2-2017 17:26:27 | Xem tất
Lần đầu tiên mình đọc một truyện mà khiến mình vừa tức vừa thương. Thương là thương Đào Đào lúc nào cũng bị tổn thương. Còn tức thì ôi thôi, một Hoa Diệp không hiểu yêu là gì, rồi còn thêm một tiểu tam như Hứa Mộc Ca. Trời ơi, tui muốn Đào Đào nhanh ly hôn với Hoa Diệp.
* r1 u) s: b) R$ j2 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 g, L+ M9 |9 t' `6 v$ Z: C
Mà mình chưa từng thấy có ai như HD cả. Vợ mình như thế không hiểu cho, tối ngày lo cho một con hồ ly, còn nói nào là ĐĐ nhỏ nên không hiểu. Có thêm 4 con mắt nữa ảnh cũng không thấy được lòng dạ của ĐĐ dành cho ảnh. Thật không hiểu ảnh là luật sư mà sao mắt nhìn người của ảnh tệ thế.
©2024 Kites.vn |   n) s$ u5 q1 T+ }5 }; HAll rights reserved
©2024 Kites.vn | ( ?# ?1 t+ b8 FAll rights reserved
Mong thầy Tả nhanh đưa Đào Đào ra khỏi thế giới của hai cái người kia quá. Cảm ơn bạn đã dịch nha. Bạn dịch rất hay, cố lên nha bạn.
: N! T% O0 ^0 ^% y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-5-2018 20:47:09 Từ di động | Xem tất
Hồi trước chờ rất lâu không thấy chương cuối. Thế là quên luôn, hôm nay vào lại thấy chương cuối tgạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-5-2018 20:54:19 Từ di động | Xem tất
Thấy chương cuối thật là hạnh phúc. Đọc xong vẫn thấy không thích Hoa Diệp. Thật ra ai cũng có quyền được hạnh phúc. Tại sao lại cứ sống trong quá khứ mà làm cho một người khác đau lòng. Tình yêu thì nên là chuyện của hai người, không nên chỉ một người cố gắng. Thầy Tả như vậy mới chân chính là người hiểu tình yêu. Thích nhất thầy Tả. Cảm ơn bạn Thư đã dịch một bộ truyện thật hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách