Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2016] Sukina Hito ga Iru Koto/ Ai Đó Để Yêu Thương: Mirei Kiritani, Kento Yamazaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 15-8-2016 15:07:30 | Xem tất
Xem phim cảm giác như quay lại thời xưa đọc manga shouju ấy các bạn ạ ))

Được cái mọi thứ trong phim từ bối cảnh, câu chuyện, tạo hình nhân vật... đều giống manga, anime nên tạo cho mình biết bao hứng thú xem phim ấy.

Xem xong tập 4 thấy tội cho Kento quá, chắc nữ chính và anh Chiaki đến với nhau mất thôi, nhưng xem xong tập 5 em lại có thêm sức gió đẩy thuyền Kento bay cao bay xa hơn rồi )

Nhưng phim Nhật ấy mà, có đến với nhau thật chắc cũng phải tập 9, tập 10 nhé, các chị em cứ chờ đi kkkk

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mintri + 5 Tớ nghĩ chắc đến với Kento thôi :.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2016 18:41:37 | Xem tất
Phim gây nghiện quá các thím ơi, em có cảm giác như em đang quay lại với bao nhiêu là tình yêu manga, anime một thời của mình ấy (em học xong và đi làm vài năm rồi)

Đúng kiểu motif shojou mình hay xem luôn.

Một bạn nữ loay hoay giữa các bạn nam, có bí mật, có yukata, có các anh tóc dài thượt

Phim mỗi cảnh đều rất chọn lọc và đẹp như tranh luôn ấy. Từ cảnh thiên nhiên, đến bối cảnh nhà hàng, phòng của các nhận vật.

Được cái Kanata đóng đúng kiểu anh chàng miền biển, có duy nhất 1 tình yêu với nấu ăn bếp núc, ăn mặc như nhà quê, chưa thấy đi đôi giày bao giờ trừ giày đồng phục, phòng bừa bộn như lợn không được kiểu phòng gọn gàng, hiện đại đầy sách như phòng anh Chiaki )) Nhưng được cái ông thẳng tính, yêu ghét rõ ràng, trước vì nhường anh nên mới ko bày tỏ lòng mình, giờ anh cho em ý out là ổng nhảy vào ôm với tỏ tình với tình như cái bình với em luôn )

Em xem tập 6 rồi, Chiaki nhận ra anh cũng có đôi chút tình với em ấy )

Chuyện tình tay ba starttttttttt

Bình luận

Đọc bài của bác hài quá cơ ạ =))))))))  Đăng lúc 20-8-2016 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách