Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1146|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cách để thành công thử vai cho series Reply

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-6-2016 00:34:56 | Xem tất
Trời bác sung dong il zui tính quá đi. Lần sau mà đi casting phần 4 của reply là các diễn viên hãy áp dụng thủ thuật thành công đó là khóc ngập từ bãi đỗ xe như bác dong il nói là nhất định sẽ thành công
Mình cũng chưa bao giờ có thể tưởng tượng vai choi taek do người khác diễn cả ngoài park bo gum
Về go ara cô ấy diễn vai sung na jung hay nhưng mình không thực sự thích tính cách của na jung lắm, thật sự sung na jung vẫn chưa có sự liên kết về tình bạn với tất cả những người ở nhà trọ shin choen.
Nói chứ cả 3 phần của reply đều thành công vang dội như vậy đủ để thấy tài casting của đạo diễn shin, một người xuất thân là PD mảng giải trí, chỉ làm đạo diễn bên phim truyền hình được 2 bộ là reply. Nể phục đạo diễn shin lắm, shin PD đạt giải PD xuất sắc là điều dễ hiểu và hiển nhiên rồi. Chúc PD shin luôn thành công.
Cầu mong shin PD sớm sớm làm phần reply tiếp theo đi ạ, hix, đừng để dân tình đợi quá lâu. Có ra bao nhiêu phần reply đi chăng nữa cháu vẫn hóng đợi ạ. Như k nát bên hàn có com hài hước thế này: Làm reply về thời kỳ joen sun hay reply thời đồ đá cũng được ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách